SAT GRS
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
 
รายการ ยิมนาสติก ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  
วันที่ 20 มีนาคม 2561 เวลา 10.00 น.
สนาม
สนามกีฬา อบจ.น่าน
 
No.
นักกีฬา
สถิติ
หมายเหตุ
อันดับ
13
127
สีน้ำ  รักษ์ภู
สมุทรสาคร
สมุทรสาคร
44.3
Gold
1
3
117
พิมนภัทร์  ศุภพิทักษ์พงษ์
กรุงเทพมหานคร
กรุงเทพมหานคร
41.9
Silver
2
25
210
วิราวรรณ  ถาวร
สุพรรณบุรี
สุพรรณบุรี
38.65
Bronze
3
21
306
ณาคีตา  ประสานชาติ
ชัยภูมิ
ชัยภูมิ
34.2
4
23
208
ธนวรรณ  ชาติวรรณรัตน์
สุพรรณบุรี
สุพรรณบุรี
32.6
5
28
504
ณัฏฐากร  ขันแก้ว
เชียงใหม่
เชียงใหม่
32.3
6
5
119
ลวิตรา  ลีลาสัมพันธ์
กรุงเทพมหานคร
กรุงเทพมหานคร
31.85
7
31
507
อัญมณี  จันทร์ศิริ
เชียงใหม่
เชียงใหม่
31.55
8
12
126
ปุณญิศา  อำมินทร์
สมุทรสาคร
สมุทรสาคร
29.15
9
32
508
แอง เจอลินา เคท  เกิร์ทเลอร์
เชียงใหม่
เชียงใหม่
28
10
15
129
กรวินท์  อินทร์ประเสริฐ
ฉะเชิงเทรา
ฉะเชิงเทรา
27.4
11
18
403
ฐิติชญาน์  ผลสุวรรณ
ตรัง
ตรัง
26.6
12
11
125
นัชชา  พวงน้อย
สมุทรสาคร
สมุทรสาคร
26.4
13
17
402
แอมเบอร์ เอเลน  โฮบส์
ภูเก็ต
ภูเก็ต
26.05
14
37
213
นิวาริน  จันทร์กรุง
นครปฐม
นครปฐม
23.7
15
2
116
บัณฑิตา  พุทธรัตน์
กรุงเทพมหานคร
กรุงเทพมหานคร
22.65
16
14
128
สุชาดา  วรรณทอง
สมุทรสาคร
สมุทรสาคร
22.15
17
27
212
สุภัทชา  วรรณทอง
สุพรรณบุรี
สุพรรณบุรี
20.9
18
26
211
สุชาทิพย์  ใจประโชติ
สุพรรณบุรี
สุพรรณบุรี
19.95
19
1
115
ขจารินทร์  ฮาจิฮาเอสฟาฮานิ
กรุงเทพมหานคร
กรุงเทพมหานคร
19.8
20
4
118
มาร์ตา  ซอเกษม
กรุงเทพมหานคร
กรุงเทพมหานคร
19.5
21
16
130
สุพิชชา  ท้วมละมูล
ฉะเชิงเทรา
ฉะเชิงเทรา
18.65
22
22
131
ธนัชชา  กันทา
ปราจีนบุรี
ปราจีนบุรี
18.5
23
30
506
รมย์ชลีย์  สิงหเนตร
เชียงใหม่
เชียงใหม่
18.3
24
35
510
วรัทยา  มหาเรือนขวัญ
สุโขทัย
สุโขทัย
16.45
25
34
509
กมุทพร  ธินวล
สุโขทัย
สุโขทัย
15.6
26
8
122
วรนิษฐา  มีทรัพย์อรุณ
ชลบุรี
ชลบุรี
12.4
27
24
209
ฤชดา  ตาสี
สุพรรณบุรี
สุพรรณบุรี
12
28
29
505
ภคปัทม์  กองแสน
เชียงใหม่
เชียงใหม่
11.4
29
6
120
ปรางค์ทิพย์  ช่วงโชติ
ชลบุรี
ชลบุรี
9.95
30
36
511
ศิริกัลยา  มหาเรือนขวัญ
สุโขทัย
สุโขทัย
9.95
31
19
304
ฉัตรฤทัย  ไกรเดช
อุบลราชธานี
อุบลราชธานี
9.9
32
10
124
ธัญวรัตน์  ป้อมน้อย
สมุทรสาคร
สมุทรสาคร
8.85
33
9
123
วิภาวี  แก้วทิพยเนตร
ชลบุรี
ชลบุรี
7.8
34
33
512
กานต์ณิชา  พุทธิมา
ลำพูน
ลำพูน
7.25
35
7
121
พัฒน์สรณ์  แก้วทิพยเนตร
ชลบุรี
ชลบุรี
0
36
20
305
รฐา  ศาลาแก้ว
อุบลราชธานี
อุบลราชธานี
0
37
 
     
     
     
     
 
น่านเกมส์ กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 34
Sponcer