SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 29 มีนาคม 2561    จำนวน 37 เหรียญทอง  
 
จักรยาน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จ.เชียงใหม่
Official
สแครช - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จ.เชียงใหม่
Official
จักรยาน ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชุด - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 81
ชลบุรี  vs นครปฐม
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชุด - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 82
นครสวรรค์  vs ราชบุรี
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
เซปักตะกร้อ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เทนนิส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
หญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 31
สุพรรณบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
เทนนิส ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิมนาสติก
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ยิมนาสติกลีลา - ห่วง - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกลีลา - บอล - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกลีลา - คฑา - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
11.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกลีลา - ริบบิ้น - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
11.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติก ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภท 15 คน - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs สุรินทร์
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รักบี้ฟุตบอล ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
ลีลาศ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ I รอบชิงชนะเลิศ
15:55
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเนี่ยร์ II รอบชิงชนะเลิศ
15:55
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ II รอบชิงชนะเลิศ
15:55
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ I รอบชิงชนะเลิศ
15:55
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเนี่ยร์ I รอบชิงชนะเลิศ
15:55
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ II รอบชิงชนะเลิศ
15:55
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ลีลาศ ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
วอลเลย์บอล
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 68
สุพรรณบุรี  vs สระบุรี
10:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 69
พระนครศรีอยุธยา  vs นนทบุรี
12:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
วอลเลย์บอล ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ยุวชน หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs กาญจนบุรี
10.45
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 40
กาฬสินธุ์  vs เพชรบุรี
10:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ยุวชน ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 16
ขอนแก่น  vs สุพรรณบุรี
10:00
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 43
กรุงเทพมหานคร 2  vs สุพรรณบุรี
10:45
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
Official
วอลเลย์บอลชายหาด ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
วูซู
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs นครพนม
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 46
นครราชสีมา  vs สุพรรณบุรี
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 47
นครพนม  vs สุราษฎร์ธานี
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 42
นราธิวาส  vs สตูล
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 43
นราธิวาส  vs สตูล
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 44
กรุงเทพมหานคร  vs นราธิวาส
13:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
วูซู ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
วูซูยุทธลีลา
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ยุทธลีลาชุดต่อสู้มือเปล่า ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุทธลีลาชุดต่อสู้มือเปล่า ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุทธลีลาชุดต่อสู้ประกอบอุปกรณ์ ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุทธลีลาชุดต่อสู้ประกอบอุปกรณ์ ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
วูซูยุทธลีลา ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
แฮนด์บอล
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ชายหาด ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs ขอนแก่น
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 37
ขอนแก่น  vs ศรีสะเกษ
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายหาด ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38
สมุทรปราการ  vs อุบลราชธานี
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38
สมุทรปราการ  vs ศรีสะเกษ
11:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
แฮนด์บอล ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer