SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 26 มีนาคม 2561    จำนวน 81 เหรียญทอง  
 
กรีฑา
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
วิ่ง 10, 000 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
08:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
พุ่งแหลน - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:50
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
เขย่งก้าวกระโดด - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15:15
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
กระโดดค้ำ - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:50
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
17:10
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
17:10
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
17:20
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
17:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
กรีฑา ชิง 10 เหรียญทอง 
 
     
 
คาราเต้โด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
นครสวรรค์  vs นครศรีธรรมราช
15:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 18
นครศรีธรรมราช  vs กรุงเทพมหานคร
15:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 26
ระยอง  vs อุตรดิตถ์
15:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
กระบี่  vs อุบลราชธานี
15:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
คาราเต้โด ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
จักรยาน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
จ.พะเยา
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
จ.พะเยา
Official
จักรยาน ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 161
กรุงเทพมหานคร  vs กรุงเทพมหานคร 2
15:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 162
กรุงเทพมหานคร  vs กรุงเทพมหานคร 2
16:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เทเบิลเทนนิส ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
บริดจ์
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่หญิง รอบชิงชนะเลิศ
มหาสารคาม 2  vs เชียงราย
08:30
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) รอบชิงชนะเลิศ
กระบี่  vs เชียงราย
16:30
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
บริดจ์ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
บาสเกตบอล
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 12
สงขลา  vs กรุงเทพมหานคร
13:48
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 12
นครปฐม  vs อ่างทอง
14:09
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เพาะกาย
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม. รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก. รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม. รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 165 เซนติเมตร รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
Official
เพาะกาย ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 271
เชียงใหม่  vs บุรีรัมย์
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 272
บุรีรัมย์  vs กรุงเทพมหานคร
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 273
บุรีรัมย์  vs พังงา
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 274
ตรัง  vs บุรีรัมย์
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 275
สุโขทัย  vs ปทุมธานี
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 276
ศรีสะเกษ  vs มหาสารคาม
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 277
เชียงราย  vs ปทุมธานี
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
มวยไทยสมัครเล่น ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 201
นครสวรรค์  vs นครราชสีมา
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 202
พิษณุโลก  vs ศรีสะเกษ
13:20
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 203
พิษณุโลก  vs ขอนแก่น
13:35
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 204
อุบลราชธานี  vs นครศรีธรรมราช
14:05
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 205
พะเยา  vs ฉะเชิงเทรา
14:20
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 206
กรุงเทพมหานคร  vs พิษณุโลก
14:50
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 207
พิษณุโลก  vs ศรีสะเกษ
15:05
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 208
นครสวรรค์  vs ลำปาง
15:25
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 209
ร้อยเอ็ด  vs ลำปาง
15:40
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
มวยสากลสมัครเล่น ชิง 9 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิงปืน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ปืนสั้นมาตรฐาน - ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
Official
ปืนสั้นมาตรฐาน - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
Official
ปืนยาวท่านอน 50 เมตร 60 นัด บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
Official
ยิงปืน ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูยิตสู
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 39
11:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 42
11:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 45
11:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 35
14:30
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38
14:30
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 41
14:30
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
Duo - หญิง หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 36
14:30
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยูยิตสู ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภท 7 คน - ทีมหญิง สาย A รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 13
น่าน  vs เพชรบุรี
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ประเภท 7 คน - ทีมชาย สาย A รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 14
ร้อยเอ็ด  vs นครปฐม
16:20
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รักบี้ฟุตบอล ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เรือพาย
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:30
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:35
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:40
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
คยัค 1 คน ชาย (K1M) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี รอบชิงชนะเลิศ
09:45
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:50
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:55
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
10:05
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
10:10
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
คยัค 1 คน หญิง (K1W) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี รอบชิงชนะเลิศ
10:15
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
10:20
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
10:25
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือพาย ชิง 12 เหรียญทอง 
 
     
 
ว่ายน้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ผีเสื้อ 100 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
ผีเสื้อ 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
กบ 50 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
ผลัดผสม 4 x 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
ผลัดผสม 4 x 100 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
ฟรีสไตล์ 800 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
16:00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
ฟรีสไตล์ 800 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  Heat 2
16:00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
ฟรีสไตล์ 800 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  Heat 3
16:00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
ว่ายน้ำ ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
วูซูยุทธลีลา
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ยุทธลีลาพลอง (กุ่นซู่) บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุทธลีลา ไท่จี๋เจี้ยน - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุทธลีลากระบี่(เจี้ยนซู่) บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุทธลีลาทวน (เชียงซู่) บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุทธลีลา ราชสีห์ - Obstacle ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยุทธลีลา ราชสีห์ - Obstacle ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
วูซูยุทธลีลา ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer