SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 24 มีนาคม 2561    จำนวน 80 เหรียญทอง  
 
กรีฑา
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
เดิน 5,000 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
07.30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่ง 5, 000 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
08.20
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
พุ่งแหลน - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
08.30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ขว้างค้อน - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
11.10
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ขว้างจักร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15.20
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
กระโดดไกล - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15.40
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16.00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16.20
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่ง 100 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
17.00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
17.20
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
17.40
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
18.00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
กรีฑา ชิง 12 เหรียญทอง 
 
     
 
คาราเต้โด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี รอบชิงชนะเลิศ
กาญจนบุรี  vs นนทบุรี
14:30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี รอบชิงชนะเลิศ
กาญจนบุรี  vs ฉะเชิงเทรา
14:30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี รอบชิงชนะเลิศ
ภูเก็ต  vs กรุงเทพมหานคร
14:30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี รอบชิงชนะเลิศ
ระยอง  vs กรุงเทพมหานคร
14:30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี รอบชิงชนะเลิศ
กาญจนบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
14:30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี รอบชิงชนะเลิศ
กาญจนบุรี  vs ฉะเชิงเทรา
14:30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี รอบชิงชนะเลิศ
กาญจนบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
14:30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี รอบชิงชนะเลิศ
ภูเก็ต  vs กรุงเทพมหานคร
14:30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
คาราเต้โด ชิง 8 เหรียญทอง 
 
     
 
จักรยาน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทถนน อินไลน์เรส - ชาย (140 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยราชภัฎอุตรดิตถ์ วิทยาลัยน่าน บ้านทุ่งศรีทอง
Official
จักรยาน ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
ชักกะเย่อ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย 4 คน รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 4 คน รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชักกะเย่อ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เปตอง
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ
สุราษฎร์ธานี  vs เพชรบุรี
14.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ
สระบุรี  vs เชียงใหม่
14.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
เปตอง ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ฟันดาบ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
กรุงเทพมหานคร  vs กรุงเทพมหานคร 2
13:10
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
ลพบุรี 2  vs ปัตตานี 2
13:25
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟันดาบ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
สแนทช์ - รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก. รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก. รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก. รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
สแนทช์ - รุ่น 75 กก. - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 75 กก. - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 75 กก. - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
สแนทช์ - รุ่น 94 กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก. รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 94 กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก. รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 94 กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก. รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยกน้ำหนัก ชิง 9 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิงปืน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ปืนสั้นอัดลม - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
Official
ปืนสั้นอัดลม - ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
Official
ปืนยาว 3 ท่า (3x40) 50 เมตร บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
Official
ยิงปืน ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
 
เรือพาย
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:30
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:35
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:40
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:45
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ
09:50
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:55
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
10:05
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
10:10
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ
10:15
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
แคนู ชาย 2 คน (C2) ระยะ 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
10:20
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
10:25
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
10:30
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
10:35
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน ชาย อายุไม่เกิน 15 ปี รอบชิงชนะเลิศ
10:46
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน หญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี รอบชิงชนะเลิศ
10:52
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน หญิง อายุไม่เกิน 15 ปี รอบชิงชนะเลิศ
10:55
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือคยัคสลาลอม - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือแคนูสลาลอม - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
13:05
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน ชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี รอบชิงชนะเลิศ
13:08
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือคยัคสลาลอม - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
13:15
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือพาย ชิง 21 เหรียญทอง 
 
     
 
ว่ายน้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
ผีเสื้อ 200 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
กรรเชียง 50 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
เดี่ยวผสม 200 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
กบ 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
ฟรีสไตล์ 100 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
ว่ายน้ำ ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
วู้ดบอล
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
นับจำนวนการตี ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
นับจำนวนการตี ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วู้ดบอล ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เอ็กซ์ตรีม
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Freestyle Classic Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลชาย) รอบชิงชนะเลิศ
09:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
Inline Stunt Skate Cross - บุคคล รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
Freestyle Classic Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลหญิง) รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
Freestyle Classic Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลหญิง) รอบชิงชนะเลิศ
10:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
Inline Stunt (High Jump) ประเภทบุคคล รอบชิงชนะเลิศ
11:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
Inline Speed Skate 300 m. อายุ 8-12 ปี- บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 300 m. อายุ 8-12 ปี - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 300 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 300 m. อายุ 13-20 ปี - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Stunt Park - บุคคล รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
Skateboard Mini Ramp - บุคคล รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
16:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
Skateboard Mini Ramp - บุคคล รอบชิงชนะเลิศ  Heat 2
16:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
เอ็กซ์ตรีม ชิง 11 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer