SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 22 มีนาคม 2561    จำนวน 80 เหรียญทอง  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
06:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ร่มร่อน - คะแนนรวม บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ร่มร่อน - คะแนนรวม บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
กีฬาทางอากาศ ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
จักรยาน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยราชภัฎอุตรดิตถ์ วิทยาลัยน่าน บ้านทุ่งศรีทอง
Official
จักรยาน ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 42
อุบลราชธานี  vs พิษณุโลก
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 41
มหาสารคาม  vs ขอนแก่น
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 44
สุพรรณบุรี  vs ราชบุรี
10:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 43
นครปฐม  vs มหาสารคาม
13:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
เซปักตะกร้อ ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
เทควันโด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 100
ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 98
ลำพูน  vs กรุงเทพมหานคร
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 103
สระบุรี  vs ราชบุรี
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 102
สุราษฎร์ธานี  vs สงขลา
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 101
ร้อยเอ็ด  vs กรุงเทพมหานคร
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 105
หนองคาย  vs นครสวรรค์
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 99
ระยอง  vs ปทุมธานี
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 104
สมุทรปราการ  vs ชัยภูมิ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
เทควันโด ชิง 8 เหรียญทอง 
 
     
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
พุมเซ่ ทีมชาย (ชาย 3 คน) รอบชิงชนะเลิศ
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
เปตอง
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ
หนองคาย  vs ปทุมธานี
14.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ
มุกดาหาร  vs พระนครศรีอยุธยา
14.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ
พัทลุง  vs ตรัง
14.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
เปตอง ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
 
ฟันดาบ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
กรุงเทพมหานคร  vs นครสวรรค์
16:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
ปัตตานี  vs ปัตตานี 2
16:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟันดาบ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยปล้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 306
สงขลา  vs ศรีสะเกษ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 308
สุพรรณบุรี  vs ศรีสะเกษ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 310
นครศรีธรรมราช  vs แพร่
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก. รอบชิงชนะเลิศ
กระบี่  vs อุบลราชธานี
16:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Unofficial
รุ่นชายหาด - หญิง มากกว่า 60 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 120
ยโสธร  vs นครศรีธรรมราช
17:30
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 119
สุพรรณบุรี  vs ยโสธร
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
มวยปล้ำ ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
สแนทช์ - รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก. รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก. รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก. รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
สแนทช์ - รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก. รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก. รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก. รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
สแนทช์ - รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก. รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก. รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก. รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยกน้ำหนัก ชิง 9 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิงปืน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ปืนสั้นยิงช้า - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
Official
ปืนยาวอัดลม 10 เมตร 60 นัด บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
Official
ยิงปืน ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิมนาสติก
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ยิมนาสติกศิลป์ - ม้ากระโดด - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - คานทรงตัว - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - บาร์คู่ - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - บาร์เดี่ยว - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
11.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติก ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูโด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
รุ่น 81 กก. น้ำหนักเกิน 73 กก. ถึง 81 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 66
ตรัง  vs สมุทรปราการ
13:34
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 90 กก. น้ำหนักเกิน 81 กก. ถึง 90 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 67
ตรัง  vs สุพรรณบุรี
13:39
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นมากกว่า 90 กก. น้ำหนักเกิน 90 กก. ขึ้นไป. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 68
น่าน  vs นครปฐม
13:41
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 63 กก. น้ำหนักเกิน 57 กก. ถึง 63 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 69
กรุงเทพมหานคร  vs ชลบุรี
13:45
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 70 กก. น้ำหนักเกิน 63 กก. ถึง 70 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 70
กรุงเทพมหานคร  vs สกลนคร
13:50
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นมากกว่า 70 กก. น้ำหนักเกิน 70 กก.ขึ้นไป - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 71
สุพรรณบุรี  vs ชลบุรี
13:55
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยูโด ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
เรือพาย
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
08:30
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
08:37
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
08:44
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
แคนู ชาย 1 คน (C1) ระยะ 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
08:49
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
กรรเชียง 1000 เมตร หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ
08:58
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:05
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:12
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:19
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:26
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
กรรเชียง 1000 เมตร ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ
09:33
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
แคนู ชาย 2 คน (C2) ระยะ 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:40
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:47
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:54
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
10:01
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือพาย ชิง 14 เหรียญทอง 
 
     
 
ว่ายน้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟรีสไตล์ 200 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
เดี่ยวผสม 400 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
ผีเสื้อ 50 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
กรรเชียง 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
กบ 200 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
ว่ายน้ำ ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
สนุกเกอร์
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทคู่ 15 แดง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 9
ชลบุรี  vs เพชรบุรี
12.30
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
Official
สนุกเกอร์ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
หมากล้อม
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs กรุงเทพมหานคร
13.00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs นครปฐม
13.00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs นนทบุรี
13.00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
หมากล้อม ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
 
เอ็กซ์ตรีม
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Inline Speed Skate 1,000 เมตร บุคคลหญิง (อายุ 8-12 ปี) รอบชิงชนะเลิศ
10:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 1,000 เมตร บุคคลหญิง (อายุ 13-20 ปี) รอบชิงชนะเลิศ
10:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 1,000 เมตร บุคคลชาย (อายุ 13-20 ปี) รอบชิงชนะเลิศ
10:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
เอ็กซ์ตรีม ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer