SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 21 มีนาคม 2561    จำนวน 44 เหรียญทอง  
 
จักรยาน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ทีมชาย (70 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยราชภัฎอุตรดิตถ์ วิทยาลัยน่าน บ้านทุ่งศรีทอง
Official
จักรยาน ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
เทควันโด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 71
นครปฐม  vs ปทุมธานี
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 72
นครนายก  vs น่าน
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 70
กรุงเทพมหานคร  vs ปทุมธานี
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 68
พังงา  vs บึงกาฬ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 67
บึงกาฬ  vs กรุงเทพมหานคร
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 69
ปทุมธานี  vs ชลบุรี
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
เทควันโด ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
พุมเซ่ คู่ผสม (ชาย 1 คน หญิง 1 คน) รอบชิงชนะเลิศ
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
พุมเซ่ ฟรีสไตล์ (หญิงเดี่ยว) รอบชิงชนะเลิศ
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เทนนิส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
เทนนิส ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
บริดจ์
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ
อุดรธานี 2  vs นครนายก
12.30
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
บริดจ์ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยปล้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 261
ศรีสะเกษ  vs นนทบุรี
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 263
นครศรีธรรมราช  vs อุบลราชธานี
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 265
อุบลราชธานี  vs พิษณุโลก
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 267
อุบลราชธานี  vs นครศรีธรรมราช
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 87
นครศรีธรรมราช  vs กรุงเทพมหานคร
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 90
พัทลุง  vs สุพรรณบุรี
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
มวยปล้ำ ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
สแนทช์ - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก. รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก. รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก. รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
สแนทช์ - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก. รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 48 กก. - หญิง ไม่เกิน 48 กก. รอบชิงชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
สแนทช์ - รุ่น 48 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 48 กก. รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 48 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 48 กก. รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยกน้ำหนัก ชิง 9 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิมนาสติก
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ยิมนาสติกศิลป์ - ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
10.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - ม้ากระโดด - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
10.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - ม้าหู - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
10.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - บาร์ต่างระดับ - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
10.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - ห่วงนิ่ง - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
11.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ยิมนาสติก ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูโด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 66
ชลบุรี  vs ตรัง
14:05
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 67
ศรีสะเกษ  vs ชลบุรี
14:11
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 48 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 68
มหาสารคาม  vs ชลบุรี
14:17
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 52 กก. น้ำหนักเกิน 48 กก. ถึง 52 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 69
ศรีสะเกษ  vs ตรัง
14:24
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่น 57 กก. น้ำหนักเกิน 52 กก. ถึง 57 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 70
ศรีสะเกษ  vs กรุงเทพมหานคร
14:30
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ยูโด ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
ว่ายน้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟรีสไตล์ 200 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
เดี่ยวผสม 400 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
กรรเชียง 100 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
กบ 200 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
Official
ว่ายน้ำ ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
วู้ดบอลนับจำนวนเกท
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 11
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
วู้ดบอลนับจำนวนเกท ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer