SAT GRS
 
   
   กีฬา : มวยสากลสมัครเล่น
ชิงเหรียญทอง 18 เหรียญทอง  
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 26 มีนาคม 2561
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 201
นครสวรรค์  vs  นครราชสีมา
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 202
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
13:20
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 203
พิษณุโลก  vs  ขอนแก่น
13:35
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 204
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
14:05
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 205
พะเยา  vs  ฉะเชิงเทรา
14:20
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 206
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
14:50
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 207
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
15:05
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 208
นครสวรรค์  vs  ลำปาง
15:25
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 209
ร้อยเอ็ด  vs  ลำปาง
15:40
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชิง 9 เหรียญทอง 
 
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 28 มีนาคม 2561
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 210
พิษณุโลก  vs  ชุมพร
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 211
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
13:10
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 212
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
13:30
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 213
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
14:10
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 214
อ่างทอง  vs  พิษณุโลก
14:25
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 215
อุบลราชธานี  vs  อ่างทอง
14:45
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 216
เพชรบูรณ์  vs  นนทบุรี
15:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 217
สุราษฎร์ธานี  vs  ตรัง
15:25
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 218
น่าน  vs  นราธิวาส
15:40
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชิง 9 เหรียญทอง 
 
  รายการชิงเหรียญทองPrint รายการชิงเหรียญทอง  


น่านเกมส์ กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 34
Sponcer