SAT GRS
 
   
   กีฬา : เอ็กซ์ตรีม
ชิงเหรียญทอง 36 เหรียญทอง  
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 22 มีนาคม 2561
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Inline Speed Skate 1,000 เมตร บุคคลหญิง (อายุ 8-12 ปี)  รอบชิงชนะเลิศ
10:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
-
Official
Inline Speed Skate 1,000 เมตร บุคคลหญิง (อายุ 13-20 ปี)  รอบชิงชนะเลิศ
10:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
-
Official
Inline Speed Skate 1,000 เมตร บุคคลชาย (อายุ 13-20 ปี)  รอบชิงชนะเลิศ
10:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
-
Official
ชิง 3 เหรียญทอง 
 
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 23 มีนาคม 2561
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 8-12 ปี- บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
-
Official
Inline Speed Skate 500 m. 8-12 ปี - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
-
Official
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
-
Official
Inline Speed Skate 500 m. 13-20 ปี - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
-
Official
Speed Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลหญิง)  รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Speed Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลหญิง)  รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Speed Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลชาย)  รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Speed Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลชาย)  รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Skateboard Long Ollie - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
17:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Skateboard High Ollie - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
ชิง 10 เหรียญทอง 
 
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 24 มีนาคม 2561
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Freestyle Classic Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลชาย)  รอบชิงชนะเลิศ
09:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Inline Stunt Skate Cross - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Freestyle Classic Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลหญิง)  รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Freestyle Classic Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลหญิง)  รอบชิงชนะเลิศ
10:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Inline Stunt (High Jump) ประเภทบุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
11:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Inline Speed Skate 300 m. อายุ 8-12 ปี- บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
-
Official
Inline Speed Skate 300 m. อายุ 8-12 ปี - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
-
Official
Inline Speed Skate 300 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
-
Official
Inline Speed Skate 300 m. อายุ 13-20 ปี - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
-
Official
Inline Stunt Park - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Skateboard Mini Ramp - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
16:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Skateboard Mini Ramp - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ  Heat 2
16:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
ชิง 11 เหรียญทอง 
 
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 25 มีนาคม 2561
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Inline Speed Skate 100 เมตร บุคคลชาย (อายุ 8-12 ปี)  รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
-
Official
Inline Speed Skate 100 เมตร บุคคลหญิง (อายุ 8-12 ปี)  รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
-
Official
Inline Speed Skate 100 เมตร บุคคลชาย (อายุ 13-20 ปี)  รอบชิงชนะเลิศ
09:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
-
Official
Inline Speed Skate 100 เมตร บุคคลหญิง (อายุ 13-20 ปี)  รอบชิงชนะเลิศ
09:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
-
Official
Freestyle Slide (บุคคลหญิง)  รอบชิงชนะเลิศ
11:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Freestyle Slide (บุคคลชาย)  รอบชิงชนะเลิศ
12:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Freestyle Pair Slalom ประเภทคู่ (ทีม)  รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Skateboard Game Of Skate - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Freestyle Battle Slalom (บุคคลหญิง)  รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Freestyle Battle Slalom (บุคคลชาย)  รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Skateboard Park - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
17:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
Skateboard Best Trick - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
-
Official
ชิง 12 เหรียญทอง 
 
  รายการชิงเหรียญทองPrint รายการชิงเหรียญทอง  


น่านเกมส์ กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 34
Sponcer