ตารางการแข่งขันประจำวันที่ 23 มีนาคม 2561

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
 รอบแรก
13:00
นครราชสีมา  vs  สระบุรี
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
 รอบแรก
13:00
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
 รอบแรก
14:00
เชียงราย  vs  ขอนแก่น
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
 รอบแรก
14:00
กระบี่  vs  พังงา
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 11
 รอบแรก
15:00
ปราจีนบุรี  vs  ลำพูน
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 11
 รอบแรก
15:00
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 12
 รอบแรก
16:00
นครศรีธรรมราช  vs  สระบุรี
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 12
 รอบแรก
16:00
อุบลราชธานี  vs  เชียงราย
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ร่มบิน - คะแนนรวมสูงสุดทุกประเภท 
 สะสมคะแนน
06:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
ร่มบิน - แบบแข่งความเเม่นยำ (Precision) บุคคลชาย-หญิง 
 สะสมคะแนน
06:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
ร่มบิน - แบบบินประหยัดเชื้อเพลิง (Pure Economy) บุคคลชาย-หญิง 
 สะสมคะแนน
10:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
ร่มบิน - แบบบินเดินทาง (Navigation) บุคคลชาย-หญิง 
 สะสมคะแนน
15:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
รวม กีฬาทางอากาศ   4 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง   สาย W  คู่ที่ 16
 รอบแรก
09:00
เพชรบูรณ์  vs  ปัตตานี
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 17
 รอบแรก
11:00
จันทบุรี  vs  สงขลา
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 18
 รอบแรก
13:00
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 19
 รอบแรก
15:00
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 1.00-1.15 ชม. บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยราชภัฎอุตรดิตถ์ วิทยาลัยน่าน บ้านทุ่งศรีทอง
ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 1.00-1.15 ชม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยราชภัฎอุตรดิตถ์ วิทยาลัยน่าน บ้านทุ่งศรีทอง
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 1
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 2
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 4 คน   สาย C  คู่ที่ 3
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 4 คน   สาย D  คู่ที่ 4
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 5
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 6
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 4 คน   สาย C  คู่ที่ 7
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 4 คน   สาย D  คู่ที่ 8
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 9
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 10
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 12
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 13
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 14
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 15
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 16
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 11
 รอบแรก
13:20
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
รวม ชักกะเย่อ  16 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 1
 พบกันหมด
09.00
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 2
 พบกันหมด
09.00
สมุทรสาคร  vs  ราชบุรี
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 4
 พบกันหมด
09.10
ศรีสะเกษ  vs  พระนครศรีอยุธยา
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 4
 พบกันหมด
09.30
นครราชสีมา 2  vs  ชลบุรี 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   สาย F  คู่ที่ 5
 พบกันหมด
10.00
นนทบุรี 2  vs  ราชบุรี 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 6
 พบกันหมด
10.00
ภูเก็ต 2  vs  ชลบุรี 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 7
 พบกันหมด
10.30
สุราษฎร์ธานี  vs  น่าน
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 8
 พบกันหมด
10.30
พิจิตร  vs  พระนครศรีอยุธยา
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 9
 พบกันหมด
11.00
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 10
 พบกันหมด
11.00
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   สาย E  คู่ที่ 11
 พบกันหมด
11.30
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 12
 พบกันหมด
11.30
ราชบุรี  vs  กำแพงเพชร
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 13
 พบกันหมด
12.00
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครศรีธรรมราช
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   สาย H  คู่ที่ 14
 พบกันหมด
12.00
พิจิตร  vs  น่าน
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 15
 พบกันหมด
12.30
กำแพงเพชร 2  vs  พระนครศรีอยุธยา 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 16
 พบกันหมด
12.30
กรุงเทพมหานคร 2  vs  น่าน 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 17
 พบกันหมด
13.00
ชลบุรี 2  vs  สุราษฎร์ธานี2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   สาย D  คู่ที่ 18
 พบกันหมด
13.00
พิจิตร 2  vs  ราชบุรี 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   สาย E  คู่ที่ 19
 พบกันหมด
13.30
กำแพงเพชร 2  vs  สงขลา 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   สาย F  คู่ที่ 20
 พบกันหมด
13.30
ราชบุรี 2  vs  น่าน 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 21
 พบกันหมด
14.00
ชลบุรี 2  vs  พระนครศรีอยุธยา 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   สาย H  คู่ที่ 22
 พบกันหมด
14.00
นครราชสีมา 2  vs  สุพรรณบุรี 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 23
 พบกันหมด
14.30
ราชบุรี  vs  สงขลา
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 24
 พบกันหมด
14.30
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 25
 พบกันหมด
15.00
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 26
 พบกันหมด
15.00
นครราชสีมา 2  vs  สุราษฎร์ธานี2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   สาย F  คู่ที่ 27
 พบกันหมด
15.30
นนทบุรี 2  vs  น่าน 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 28
 พบกันหมด
15.30
ภูเก็ต 2  vs  พระนครศรีอยุธยา 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   คู่ที่ 29
 รอบ 16 คน
16.00
สุราษฎร์ธานี  vs  พิจิตร
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   คู่ที่ 30
 รอบ 16 คน
16.00
พระนครศรีอยุธยา  vs  น่าน
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   คู่ที่ 31
 รอบ 16 คน
16.30
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   คู่ที่ 32
 รอบ 16 คน
16.30
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   คู่ที่ 33
 รอบ 16 คน
17.00
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   คู่ที่ 34
 รอบ 16 คน
17.00
กำแพงเพชร  vs  นครราชสีมา
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   คู่ที่ 35
 รอบ 16 คน
17.30
นครศรีธรรมราช  vs  น่าน
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายคู่   คู่ที่ 36
 รอบ 16 คน
17.30
พิจิตร  vs  ศรีสะเกษ
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   คู่ที่ 37
 รอบ 16 คน
18.00
กำแพงเพชร 2  vs  น่าน 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   คู่ที่ 38
 รอบ 16 คน
18.00
กรุงเทพมหานคร 2  vs  พระนครศรีอยุธยา 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   คู่ที่ 39
 รอบ 16 คน
18.30
สุราษฎร์ธานี2  vs  ราชบุรี 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   คู่ที่ 40
 รอบ 16 คน
18.30
พิจิตร 2  vs  ชลบุรี 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   คู่ที่ 41
 รอบ 16 คน
19.00
กำแพงเพชร 2  vs  ราชบุรี 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   คู่ที่ 42
 รอบ 16 คน
19.00
น่าน 2  vs  สงขลา 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   คู่ที่ 43
 รอบ 16 คน
19.30
ชลบุรี 2  vs  สุพรรณบุรี 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงคู่   คู่ที่ 44
 รอบ 16 คน
19.30
นครราชสีมา 2  vs  พระนครศรีอยุธยา 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
รวม ซอฟท์เทนนิส  44 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมชาย   สาย MC  คู่ที่ 25
 รอบแรก
09:00
ขอนแก่น  vs  ระยอง
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
ทีมชาย   สาย MA  คู่ที่ 26
 รอบแรก
11:30
ปทุมธานี  vs  น่าน
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
ทีมชาย   สาย MB  คู่ที่ 27
 รอบแรก
14:00
สุราษฎร์ธานี  vs  ชัยภูมิ
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
รวม ซอฟท์บอล  3 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 45
 รอบแรก
09:00
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 46
 รอบแรก
09:00
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมชุด - หญิง   สาย C  คู่ที่ 47
 รอบแรก
11:00
พัทลุง  vs  ลำปาง
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 48
 รอบแรก
11:00
นครสวรรค์  vs  ตรัง
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 49
 รอบแรก
13:00
มหาสารคาม  vs  พัทลุง
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 50
 รอบแรก
13:00
นครปฐม  vs  นครราชสีมา
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมชุด - ชาย   สาย C  คู่ที่ 51
 รอบแรก
15:00
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมชุด - ชาย   สาย D  คู่ที่ 52
 รอบแรก
15:00
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 19
 รอบแรก
16:00
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 20
 รอบแรก
16:00
ชัยนาท  vs  กำแพงเพชร
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 21
 รอบแรก
17:00
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 22
 รอบแรก
17:00
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 23
 รอบแรก
18:00
ชลบุรี  vs  มหาสารคาม
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 24
 รอบแรก
18:00
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 17
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 18
 รอบแรก
10:40
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 19
 รอบแรก
11:20
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 20
 รอบแรก
12:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบแรก
08.30
สุโขทัย  vs  ราชบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบแรก
08.30
อ่างทอง  vs  ตราด
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 3
 รอบแรก
08.30
กรุงเทพมหานคร  vs  หนองคาย
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 4
 รอบแรก
08.30
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 5
 รอบแรก
08.30
บึงกาฬ  vs  ภูเก็ต
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
 รอบแรก
08.30
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
 รอบแรก
08.30
สุราษฎร์ธานี  vs  เลย
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
 รอบแรก
08.30
นครปฐม  vs  บึงกาฬ
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
 รอบแรก
08.30
ลำพูน  vs  ลพบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
 รอบแรก
08.30
ชัยภูมิ  vs  ชลบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 11
 รอบสอง
11.00
ชุมพร  vs  ราชบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 12
 รอบสอง
11.00
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 13
 รอบสอง
11.00
ลำพูน  vs  เชียงใหม่
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 14
 รอบสอง
11.00
บึงกาฬ  vs  อุดรธานี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
 รอบสอง
11.00
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
 รอบสอง
11.00
เลย  vs  บึงกาฬ
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
 รอบสอง
11.00
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
 รอบสอง
11.00
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 19
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 20
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
เชียงใหม่  vs  บึงกาฬ
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
สุพรรณบุรี  vs  บึงกาฬ
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 24
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
บึงกาฬ  vs  นนทบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 23
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
กรุงเทพมหานคร  vs  บึงกาฬ
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รวม เทควันโด  24 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
พุมเซ่ ทีมหญิง (หญิง 3 คน) 
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
พุมเซ่ ทีมหญิง (หญิง 3 คน) 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  2 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 9
 รอบแรก
09:00
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 10
 รอบแรก
09:00
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 11
 รอบแรก
09:00
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 12
 รอบแรก
09:00
นนทบุรี  vs  พิษณุโลก
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 13
 รอบแรก
09:00
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 14
 รอบแรก
09:00
นนทบุรี  vs  ยะลา
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 15
 รอบแรก
09:00
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 16
 รอบแรก
09:00
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
 รอบแรก
11:00
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
 รอบแรก
11:00
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
 รอบแรก
11:00
ฉะเชิงเทรา  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 12
 รอบแรก
11:00
อำนาจเจริญ  vs  ภูเก็ต
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 13
 รอบแรก
11:00
สระบุรี  vs  สุพรรณบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 14
 รอบแรก
11:00
สุราษฎร์ธานี  vs  นนทบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 15
 รอบแรก
11:00
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 16
 รอบแรก
11:00
เลย  vs  ภูเก็ต
สนามกีฬา อบจ.น่าน
รวม เทนนิส  16 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง   คู่ที่ 61
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 62
 พบกันหมด
09:00
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 63
 พบกันหมด
09:00
เพชรบุรี  vs  พิจิตร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมชาย   คู่ที่ 64
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 65
 พบกันหมด
10:30
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 66
 พบกันหมด
10:30
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมชาย ยุวชน 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมหญิง ยุวชน 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
รวม เทเบิลเทนนิส  8 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 13
 รอบจัดอันดับ
09:30
กำแพงเพชร  vs  พิษณุโลก
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 14
 รอบจัดอันดับ
11:00
เพชรบูรณ์  vs  น่าน
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
 รอบ 8 ทีม
13:00
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
 รอบ 8 ทีม
14:30
นครนายก  vs  ระนอง
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
รวม เนตบอล   4 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมผสม 
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมผสม 
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมผสม 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
รวม บริดจ์  3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 31
 รอบสอง
09:00
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 32
 รอบสอง
10:20
ปัตตานี  vs  เชียงใหม่
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 33
 รอบสอง
12:00
เชียงใหม่  vs  จันทบุรี
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 34
 รอบสอง
13.30
นครราชสีมา  vs  อุดรธานี
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 35
 รอบสอง
15:00
ระนอง  vs  อ่างทอง
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 36
 รอบสอง
16:30
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 1
 รอบสอง
17:45
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 1
 รอบสอง
18:00
กาญจนบุรี  vs  น่าน
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 2
 รอบสอง
18:02
สงขลา  vs  นครราชสีมา
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 2
 รอบสอง
18:05
ระนอง  vs  กำแพงเพชร
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 3
 รอบสอง
18:18
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 3
 รอบสอง
18:30
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 4
 รอบที่9-10
18:34
กาญจนบุรี  vs  อ่างทอง
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 5
 รอบสอง
18:41
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 4
 รอบสอง
18:45
ชัยภูมิ  vs  อ่างทอง
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 5
 รอบที่9-10
19:08
สุราษฎร์ธานี  vs  กำแพงเพชร
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
รวม บาสเกตบอล  16 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รวม แบดมินตัน  2 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 46
 รอบสอง
09:00
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 53
 รอบสอง
09:00
กาฬสินธุ์  vs  แม่ฮ่องสอน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 47
 รอบสอง
09:18
นครศรีธรรมราช  vs  แม่ฮ่องสอน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 48
 รอบสอง
09:25
ปัตตานี  vs  ฉะเชิงเทรา
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 49
 รอบสอง
09:43
สุโขทัย  vs  นครราชสีมา
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
 รอบสอง
09:55
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
 รอบสอง
10:07
ชุมพร  vs  มุกดาหาร
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
 รอบสอง
10:08
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 41
 รอบสอง
10:17
ศรีสะเกษ  vs  สตูล
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 50
 รอบสอง
10:40
ตาก  vs  ชุมพร
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 51
 รอบสอง
10:59
ประจวบคีรีขันธ์  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 52
 รอบสอง
11:15
แม่ฮ่องสอน  vs  บุรีรัมย์
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 53
 รอบสอง
11:20
ยะลา  vs  กาฬสินธุ์
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 42
 รอบสอง
11:45
ฉะเชิงเทรา  vs  ยะลา
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 43
 รอบสอง
11:46
สมุทรสาคร  vs  เพชรบุรี
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 44
 รอบสอง
12:18
แม่ฮ่องสอน  vs  เชียงราย
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 45
 รอบสอง
12:30
กาฬสินธุ์  vs  บุรีรัมย์
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 54
 รอบสอง
13:36
สุโขทัย  vs  เพชรบุรี
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 55
 รอบสอง
13:55
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 56
 รอบสอง
14:17
ฉะเชิงเทรา  vs  ยะลา
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 57
 รอบสอง
14:33
กาฬสินธุ์  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 46
 รอบสอง
14:41
สมุทรสาคร  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 47
 รอบสอง
14:56
สมุทรปราการ  vs  เพชรบุรี
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 48
 รอบสอง
15:10
เชียงราย  vs  ยะลา
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 49
 รอบสอง
15:30
กาฬสินธุ์  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 58
 รอบสอง
15:53
นครราชสีมา  vs  นครสวรรค์
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 59
 รอบสอง
16:12
กาฬสินธุ์  vs  สมุทรสาคร
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 60
 รอบสอง
16:30
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบุรี
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 61
 รอบสอง
16:50
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 50
 รอบสอง
17:01
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 51
 รอบสอง
17:10
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 52
 รอบสอง
17:23
ตรัง  vs  พระนครศรีอยุธยา
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:45
นครศรีธรรมราช  vs  บุรีรัมย์
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:45
นนทบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รวม ปันจักสีลัต  34 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 1
 รอบแรก
08.30
สุราษฎร์ธานี  vs  ลพบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 2
 รอบแรก
08.30
กำแพงเพชร  vs  เพชรบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 3
 รอบแรก
08.30
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 4
 รอบแรก
08.30
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 5
 รอบแรก
08.30
ตาก  vs  นนทบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 7
 รอบแรก
08.30
เชียงใหม่  vs  สระบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 8
 รอบแรก
08.30
ตาก  vs  อุดรธานี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 9
 รอบแรก
08.30
สมุทรสาคร  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 10
 รอบแรก
08.30
พัทลุง  vs  เลย
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 11
 รอบแรก
08.30
กระบี่  vs  พระนครศรีอยุธยา
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 13
 รอบแรก
10.15
สุราษฎร์ธานี  vs  ศรีสะเกษ
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 14
 รอบแรก
10.15
ลพบุรี  vs  กำแพงเพชร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 15
 รอบแรก
10.15
เพชรบุรี  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 16
 รอบแรก
10.15
ตรัง  vs  ร้อยเอ็ด
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 17
 รอบแรก
10.15
กรุงเทพมหานคร  vs  ตาก
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 19
 รอบแรก
10.15
เชียงใหม่  vs  สมุทรสาคร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 20
 รอบแรก
10.15
สระบุรี  vs  ตาก
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 21
 รอบแรก
10.15
อุดรธานี  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 22
 รอบแรก
10.15
พัทลุง  vs  ตราด
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 23
 รอบแรก
10.15
เลย  vs  กระบี่
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 25
 รอบแรก
13.00
สุราษฎร์ธานี  vs  เพชรบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 26
 รอบแรก
13.00
ลพบุรี  vs  ศรีสะเกษ
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 27
 รอบแรก
13.00
กำแพงเพชร  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 28
 รอบแรก
13.00
ตรัง  vs  นนทบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 29
 รอบแรก
13.00
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 31
 รอบแรก
13.00
เชียงใหม่  vs  อุดรธานี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 32
 รอบแรก
13.00
สระบุรี  vs  สมุทรสาคร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 33
 รอบแรก
13.00
ตาก  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 34
 รอบแรก
13.00
พัทลุง  vs  พระนครศรีอยุธยา
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 35
 รอบแรก
13.00
เลย  vs  ตราด
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 37
 รอบแรก
14.45
สุราษฎร์ธานี  vs  กำแพงเพชร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 38
 รอบแรก
14.45
ลพบุรี  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 39
 รอบแรก
14.45
เพชรบุรี  vs  ศรีสะเกษ
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 40
 รอบแรก
14.45
ตรัง  vs  ตาก
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 42
 รอบแรก
14.45
นนทบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 43
 รอบแรก
14.45
เชียงใหม่  vs  ตาก
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 45
 รอบแรก
14.45
อุดรธานี  vs  สมุทรสาคร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 46
 รอบแรก
14.45
พัทลุง  vs  กระบี่
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 48
 รอบแรก
14.45
พระนครศรีอยุธยา  vs  ตราด
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 49
 รอบแรก
16.30
สุราษฎร์ธานี  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 50
 รอบแรก
16.30
ลพบุรี  vs  เพชรบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 51
 รอบแรก
16.30
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 53
 รอบแรก
16.30
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 54
 รอบแรก
16.30
ตาก  vs  ร้อยเอ็ด
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 56
 รอบแรก
16.30
สระบุรี  vs  อุดรธานี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 57
 รอบแรก
16.30
ตาก  vs  สมุทรสาคร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 59
 รอบแรก
16.30
เลย  vs  พระนครศรีอยุธยา
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 60
 รอบแรก
16.30
กระบี่  vs  ตราด
สนามกีฬา อบจ.น่าน
รวม เปตอง  48 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร 
 รอบคัดเลือก
19:00
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. 
 รอบคัดเลือก
19:00
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม. 
 รอบคัดเลือก
19:00
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. 
 รอบคัดเลือก
19:00
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
รวม เพาะกาย  4 รายการ  
 
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
ลพบุรี  vs  สมุทรปราการ
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
ชุมพร  vs  นครสวรรค์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
ชุมพร  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
นครสวรรค์  vs  ลพบุรี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
ชุมพร  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
นครสวรรค์  vs  สมุทรปราการ
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
ชุมพร  vs  ลพบุรี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
ชุมพร  vs  สมุทรปราการ
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
เชียงใหม่  vs  ลพบุรี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
ลพบุรี  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
กรุงเทพมหานคร 2  vs  สมุทรปราการ 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
ชุมพร 2  vs  ลพบุรี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
นครสวรรค์ 2  vs  อุบลราชธานี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
สมุทรปราการ 2  vs  อุตรดิตถ์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ลพบุรี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
ชุมพร 2  vs  อุบลราชธานี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
นครสวรรค์ 2  vs  อุตรดิตถ์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
ลพบุรี 2  vs  สมุทรปราการ 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
กรุงเทพมหานคร 2  vs  อุบลราชธานี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
ชุมพร 2  vs  นครสวรรค์ 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
ลพบุรี 2  vs  อุตรดิตถ์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
สมุทรปราการ 2  vs  อุบลราชธานี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
กรุงเทพมหานคร 2  vs  นครสวรรค์ 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
ชุมพร 2  vs  อุตรดิตถ์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
ลพบุรี 2  vs  อุบลราชธานี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
นครสวรรค์ 2  vs  สมุทรปราการ 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ชุมพร 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
อุตรดิตถ์  vs  อุบลราชธานี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
นครสวรรค์ 2  vs  ลพบุรี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
ชุมพร 2  vs  สมุทรปราการ 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 พบกันหมด
10:00
กรุงเทพมหานคร 2  vs  อุตรดิตถ์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
ชลบุรี  vs  อุตรดิตถ์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
ชุมพร  vs  สมุทรปราการ
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
นนทบุรี  vs  อุตรดิตถ์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
ชุมพร  vs  นนทบุรี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
สมุทรปราการ  vs  อุตรดิตถ์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
ชุมพร  vs  อุตรดิตถ์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
นนทบุรี  vs  สมุทรปราการ
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
ชลบุรี  vs  ชุมพร
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
เชียงใหม่  vs  ลพบุรี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
นนทบุรี 2  vs  ลพบุรี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
นครสวรรค์  vs  นนทบุรี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
นครสวรรค์  vs  ลพบุรี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
กรุงเทพมหานคร 2  vs  เชียงใหม่ 2
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
ลพบุรี 2  vs  อุตรดิตถ์ 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ภูเก็ต
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
เชียงใหม่ 2  vs  อุตรดิตถ์ 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ลพบุรี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
ภูเก็ต  vs  อุตรดิตถ์ 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
เชียงใหม่ 2  vs  ลพบุรี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
กรุงเทพมหานคร 2  vs  อุตรดิตถ์ 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 พบกันหมด
11:00
เชียงใหม่ 2  vs  ภูเก็ต
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 รอบ 16 คน
13:00
อุตรดิตถ์  vs  ลพบุรี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 รอบ 16 คน
13:00
ชุมพร  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 รอบ 16 คน
13:15
สมุทรปราการ 2  vs  ชุมพร 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 รอบ 16 คน
13:15
อุบลราชธานี 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 รอบ 16 คน
13:30
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 รอบ 16 คน
13:30
ลพบุรี  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 รอบ 16 คน
13:45
ชุมพร  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 รอบ 16 คน
13:45
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 รอบ 16 คน
13:45
อุตรดิตถ์ 2  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 รอบ 16 คน
14:00
อุตรดิตถ์  vs  นนทบุรี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 รอบ 16 คน
14:00
นนทบุรี 2  vs  ชลบุรี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 รอบ 16 คน
14:15
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 รอบ 16 คน
14:15
เชียงใหม่ 2  vs  ลพบุรี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 รอบ 8 ทีม
14:30
สมุทรปราการ  vs  ลพบุรี 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 รอบ 8 ทีม
14:30
ชุมพร  vs  ชุมพร 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 รอบ 8 ทีม
14:45
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์ 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 รอบ 8 ทีม
14:45
อุบลราชธานี 2  vs  นครสวรรค์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 รอบ 8 ทีม
15:00
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 รอบ 8 ทีม
15:00
สมุทรปราการ  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 รอบ 8 ทีม
15:15
นนทบุรี 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 รอบ 8 ทีม
15:15
เชียงใหม่ 2  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
สมุทรปราการ  vs  นครสวรรค์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
ชุมพร 2  vs  นครสวรรค์ 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
15:45
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
15:45
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบเอเป้ บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สมุทรปราการ  vs  นครสวรรค์ 2
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
รวม ฟันดาบ  99 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 21
 รอบแรก
10:00
ตาก  vs  สมุทรสาคร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 22
 รอบแรก
12:00
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 23
 รอบแรก
14:00
นครปฐม  vs  บุรีรัมย์
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 24
 รอบแรก
16:00
พระนครศรีอยุธยา  vs  น่าน
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 11
 รอบแรก
14:00
ลำปาง  vs  พิจิตร
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 12
 รอบแรก
16:00
น่าน  vs  ตรัง
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 11
 รอบแรก
16:00
น่าน  vs  เชียงราย
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 12
 รอบแรก
16:00
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 68
 รอบสาม
13:00
สระบุรี  vs  เชียงราย
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 69
 รอบสาม
13:00
สตูล  vs  พิษณุโลก
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 70
 รอบสาม
13:00
สุราษฎร์ธานี  vs  ศรีสะเกษ
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 71
 รอบสาม
13:00
สมุทรปราการ  vs  อำนาจเจริญ
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 72
 รอบสอง
13:00
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 73
 รอบสอง
13:00
สกลนคร  vs  ระยอง
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 74
 รอบสอง
13:00
สมุทรปราการ  vs  เชียงราย
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 75
 รอบสอง
13:00
ยะลา  vs  ประจวบคีรีขันธ์
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 76
 รอบสาม
13:00
ลำปาง  vs  ร้อยเอ็ด
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 77
 รอบสาม
13:00
กาฬสินธุ์  vs  ราชบุรี
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 78
 รอบสาม
13:00
บุรีรัมย์  vs  กำแพงเพชร
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 79
 รอบสาม
13:00
นครนายก  vs  กรุงเทพมหานคร
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 80
 รอบสาม
13:00
แพร่  vs  พะเยา
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 81
 รอบสาม
13:00
นครนายก  vs  ร้อยเอ็ด
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 82
 รอบสาม
13:00
บุรีรัมย์  vs  แม่ฮ่องสอน
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 83
 รอบสาม
13:00
ยะลา  vs  กรุงเทพมหานคร
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 245
 รอบสอง
13:00
เชียงใหม่  vs  เชียงราย
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 246
 รอบสอง
13:00
หนองบัวลำภู  vs  ลพบุรี
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 247
 รอบสอง
13:00
สุราษฎร์ธานี  vs  นครราชสีมา
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 248
 รอบสอง
13:00
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 249
 รอบสาม
13:00
บุรีรัมย์  vs  นครพนม
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 250
 รอบสาม
13:00
ชัยภูมิ  vs  เชียงราย
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 251
 รอบสาม
13:00
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 252
 รอบสาม
13:00
พังงา  vs  แพร่
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 253
 รอบสอง
13:00
สุราษฎร์ธานี  vs  พังงา
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 254
 รอบสอง
13:00
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 255
 รอบสอง
13:00
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 256
 รอบสอง
13:00
มหาสารคาม  vs  กำแพงเพชร
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 84
 รอบแรก
18:00
หนองบัวลำภู  vs  ชลบุรี
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 85
 รอบแรก
18:00
ปทุมธานี  vs  สมุทรปราการ
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 86
 รอบแรก
18:00
ยะลา  vs  บุรีรัมย์
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 87
 รอบแรก
18:00
ตรัง  vs  สุราษฎร์ธานี
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 88
 รอบสอง
18:00
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 89
 รอบสอง
18:00
ศรีสะเกษ  vs  เชียงใหม่
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 90
 รอบสอง
18:00
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 91
 รอบสอง
18:00
เชียงราย  vs  ยะลา
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 92
 รอบแรก
18:00
ชลบุรี  vs  หนองบัวลำภู
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รวม มวยไทยสมัครเล่น  37 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.   คู่ที่ 315
 พบกันหมด
09:00
ร้อยเอ็ด  vs  กระบี่
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 316
 รอบแรก
09:00
พิษณุโลก  vs  สงขลา
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 318
 รอบสอง
09:00
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.   คู่ที่ 320
 พบกันหมด
09:00
อุบลราชธานี  vs  ร้อยเอ็ด
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 321
 รอบสอง
09:00
นนทบุรี  vs  กำแพงเพชร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 322
 รอบสอง
09:00
กรุงเทพมหานคร  vs  นราธิวาส
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 323
 รอบสอง
09:00
อุตรดิตถ์  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.   คู่ที่ 324
 พบกันหมด
09:00
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 325
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 326
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 327
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.   คู่ที่ 328
 พบกันหมด
09:00
สงขลา  vs  ร้อยเอ็ด
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 329
 รอบ RE
09:00
สมุทรปราการ  vs  พิษณุโลก
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.   คู่ที่ 330
 พบกันหมด
09:00
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 331
 รอบแรก
09:00
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรปราการ
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 332
 รอบสอง
09:00
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 333
 รอบสอง
09:00
นครศรีธรรมราช  vs  น่าน
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 334
 รอบสอง
09:00
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.   คู่ที่ 335
 พบกันหมด
09:00
กระบี่  vs  สงขลา
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 336
 รอบสอง
09:00
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 337
 รอบสอง
09:00
ศรีสะเกษ  vs  ขอนแก่น
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 338
 รอบสอง
09:00
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 340
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 341
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 342
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.   คู่ที่ 343
 พบกันหมด
09:00
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.   คู่ที่ 355
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.   คู่ที่ 344
 พบกันหมด
13:00
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 345
 รอบชิงที่ 3
13:00
สมุทรปราการ  vs  สงขลา
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 346
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อุบลราชธานี  vs  กำแพงเพชร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 347
 รอบชิงที่ 3
13:00
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 348
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 350
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.   คู่ที่ 351
 พบกันหมด
13:00
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 352
 รอบชิงที่ 3
13:00
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 353
 รอบชิงที่ 3
13:00
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 354
 รอบชิงที่ 3
13:00
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รวม มวยปล้ำ  37 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 145
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 146
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:15
พิษณุโลก  vs  ชัยนาท
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 147
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
ชุมพร  vs  ชัยภูมิ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 148
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:40
ลำพูน  vs  อุบลราชธานี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 149
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:55
พิษณุโลก  vs  นครนายก
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 150
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:05
นครสวรรค์  vs  ศรีสะเกษ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 151
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:25
อ่างทอง  vs  ยโสธร
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 152
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:35
น่าน  vs  นครศรีธรรมราช
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 153
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:50
ตรัง  vs  สุรินทร์
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 154
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:05
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 155
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:20
พิษณุโลก  vs  สงขลา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 156
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:35
ศรีสะเกษ  vs  นครสวรรค์
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 157
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:50
ลำปาง  vs  กำแพงเพชร
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 158
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:00
กระบี่  vs  อุบลราชธานี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 159
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:05
อ่างทอง  vs  ศรีสะเกษ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 160
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:20
พิษณุโลก  vs  ยะลา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 161
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:25
สุราษฎร์ธานี  vs  นราธิวาส
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 162
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:40
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 163
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:55
ขอนแก่น  vs  เพชรบูรณ์
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 164
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
บึงกาฬ  vs  ตรัง
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
รวม มวยสากลสมัครเล่น  20 รายการ  
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
สแนทช์ - รุ่น 77 กก. - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 77 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 77 กก. - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 77 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
น้ำหนักรวม รุ่น 77 กก. - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 77 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
สแนทช์ - รุ่น 85 กก. - ชาย เกิน 77 กก. ไม่เกิน 85 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 85 กก. - ชาย เกิน 77 กก. ไม่เกิน 85 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
น้ำหนักรวม รุ่น 85 กก. - ชาย เกิน 77 กก. ไม่เกิน 85 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
สแนทช์ - รุ่น 63 กก. - หญิง เกิน 58 กก. ไม่เกิน 63 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 63 กก. - หญิง เกิน 58 กก. ไม่เกิน 63 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
น้ำหนักรวม รุ่น 63 กก. - หญิง เกิน 58 กก. ไม่เกิน 63 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
รวม ยกน้ำหนัก  9 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ปืนสั้นอัดลม - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
ปืนสั้นอัดลม - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
ปืนยาวท่านอน 50 เมตร 60 นัด บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
รวม ยิงปืน  3 รายการ  
 
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย A  คู่ที่ 1
 รอบแรก
10:00
สุพรรณบุรี  vs  น่าน
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย A  คู่ที่ 2
 รอบแรก
10:00
ตรัง  vs  นครปฐม
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย B  คู่ที่ 3
 รอบแรก
10:10
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 3 คน ทีม B   สาย A  คู่ที่ 4
 รอบแรก
10:20
สมุทรปราการ  vs  นครปฐม
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย A  คู่ที่ 5
 รอบสอง
10:28
สุพรรณบุรี  vs  จันทบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย A  คู่ที่ 6
 รอบสอง
10:31
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย B  คู่ที่ 7
 รอบสอง
10:36
ชลบุรี  vs  สกลนคร
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย B  คู่ที่ 8
 รอบสอง
10:38
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 3 คน ทีม B   สาย A  คู่ที่ 9
 รอบแรก
10:42
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 3 คน ทีม B   สาย B  คู่ที่ 10
 รอบแรก
10:49
ชลบุรี  vs  น่าน
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 3 คน ทีม A   สาย A  คู่ที่ 11
 รอบแรก
10:55
สกลนคร  vs  ชลบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 3 คน ทีม A   สาย B  คู่ที่ 12
 รอบแรก
11:05
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 3 คน ทีม B   สาย A  คู่ที่ 13
 รอบสอง
11:26
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 3 คน ทีม B   สาย A  คู่ที่ 14
 รอบสอง
11:44
ขอนแก่น  vs  ตรัง
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 3 คน ทีม B   สาย B  คู่ที่ 15
 รอบสอง
11:48
สกลนคร  vs  ชลบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 3 คน ทีม B   สาย B  คู่ที่ 16
 รอบสอง
11:50
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย A  คู่ที่ 17
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
จันทบุรี  vs  นครปฐม
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย B  คู่ที่ 18
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 3 คน ทีม B   สาย A  คู่ที่ 19
 รอบรองชนะเลิศ
12:09
ลำปาง  vs  ตรัง
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 3 คน ทีม B   สาย B  คู่ที่ 20
 รอบรองชนะเลิศ
12:18
ชลบุรี  vs  นครปฐม
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 3 คน ทีม A   สาย A  คู่ที่ 21
 รอบรองชนะเลิศ
12:23
ชลบุรี  vs  ตรัง
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 3 คน ทีม A   สาย B  คู่ที่ 22
 รอบรองชนะเลิศ
12:33
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 3 คน ทีม B   สาย A  คู่ที่ 23
 รอบรองชนะเลิศ
12:44
นครปฐม  vs  ตรัง
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 3 คน ทีม B   สาย B  คู่ที่ 24
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 3 คน ทีม A   คู่ที่ 25
รอบชิงชนะเลิศ
13:11
จันทบุรี  vs  ชลบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย 3 คน ทีม B   คู่ที่ 26
รอบชิงชนะเลิศ
13:19
ตรัง  vs  ชลบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 3 คน ทีม A   คู่ที่ 27
รอบชิงชนะเลิศ
13:28
ชลบุรี  vs  นครปฐม
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง 3 คน ทีม B   คู่ที่ 28
รอบชิงชนะเลิศ
13:40
นครปฐม  vs  ชลบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รวม ยูโด  28 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ประเภท 7 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
 รอบแรก
09:00
สุรินทร์  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ประเภท 7 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
 รอบแรก
09:20
ราชบุรี  vs  กาฬสินธุ์
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ประเภท 7 คน - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 3
 รอบแรก
09:40
ร้อยเอ็ด  vs  สุราษฎร์ธานี
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ประเภท 7 คน - ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 4
 รอบแรก
10:00
นครปฐม  vs  มุกดาหาร
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ประเภท 7 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
 รอบแรก
11:00
นครนายก  vs  สุรินทร์
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ประเภท 7 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
 รอบแรก
11:20
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ประเภท 7 คน - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 7
 รอบแรก
11:40
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ประเภท 7 คน - ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
 รอบแรก
12:00
กระบี่  vs  นครปฐม
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ประเภท 7 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
 รอบแรก
13:00
อุบลราชธานี  vs  นครนายก
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ประเภท 7 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
 รอบแรก
13:20
กาฬสินธุ์  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ประเภท 7 คน - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 11
 รอบแรก
13:40
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ประเภท 7 คน - ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 12
 รอบแรก
14:00
มุกดาหาร  vs  กระบี่
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
รวม รักบี้ฟุตบอล  12 รายการ  
 
เรือพาย
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร   Heat 1
 H1
08:00
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 2 คน (k2) 500 เมตร   Heat 1
 H1
08:05
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย   Heat 1
 H1
08:10
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร   Heat 1
 H1
08:15
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่   Heat 1
 H1
08:25
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร   Heat 1
 H1
08:25
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร   Heat 1
 H1
08:30
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร   Heat 2
 H2
08:35
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 2 คน (k2) 500 เมตร   Heat 2
 H2
08:40
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย   Heat 2
 H2
08:45
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร   Heat 2
 H2
08:50
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่   Heat 2
 H2
08:55
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร   Heat 2
 H2
09:00
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร   Heat 2
 H2
09:05
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร   Heat 3
 H3
09:10
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย   Heat 3
 H3
09:15
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร   Heat 3
 H3
09:20
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่   Heat 3
 H3
09:25
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร   Heat 3
 H3
09:30
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร   Heat 3
 H3
09:35
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร   Heat 1
 H1
09:40
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 2 คน (k2) 500 เมตร   Heat 1
 H1
09:45
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง   Heat 1
 H1
09:50
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร   Heat 1
 H1
09:55
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่   Heat 1
 H1
10:00
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร   Heat 1
 H1
10:05
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร   Heat 1
 H1
10:10
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร   Heat 2
 H2
10:15
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 2 คน (k2) 500 เมตร   Heat 2
 H2
10:20
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง   Heat 2
 H2
10:25
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร   Heat 2
 H2
10:30
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่   Heat 2
 H2
10:35
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร   Heat 2
 H2
10:40
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร   Heat 2
 H2
10:45
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร   Heat 3
 H3
10:50
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 2 คน (k2) 500 เมตร   Heat 3
 H3
10:55
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง   Heat 3
 H3
11:00
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร   Heat 3
 H3
11:05
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่   Heat 3
 H3
11:10
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร   Heat 3
 H3
11:15
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร   Heat 3
 H3
11:20
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร 
 R
12:50
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 2 คน (k2) 500 เมตร 
 R1
12:55
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย 
 R
13:00
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร 
 R
13:05
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
 R
13:10
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 2 คน (k2) 500 เมตร 
 R2
13:15
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่ 
 R
13:20
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร 
 R
13:25
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร 
 R
13:30
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 2 คน (k2) 500 เมตร 
 R
13:35
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง 
 R
13:40
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
 R1
13:45
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร 
 R
13:50
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่ 
 R
13:55
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร 
 R
14:00
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
 R2
14:05
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร 
 SF1
14:10
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย 
 SF1
14:15
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร 
 SF1
14:20
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่ 
 SF1
14:25
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร 
 SF1
14:30
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
 SF1
14:35
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร 
 SF2
14:40
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย 
 SF2
14:45
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร 
 SF2
14:50
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่ 
 SF2
14:55
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร 
 SF2
15:00
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
 SF2
15:05
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร 
 SF1
15:10
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 2 คน (k2) 500 เมตร 
 SF1
15:15
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง 
 SF1
15:20
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร 
 SF1
15:25
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร 
 SF1
15:30
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่ 
 SF1
15:35
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
 SF1
15:40
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร 
 SF2
15:45
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 2 คน (k2) 500 เมตร 
 SF2
15:50
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง 
 SF2
15:55
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร 
 SF2
16:00
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร 
 SF2
16:05
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่ 
 SF2
16:10
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
 SF2
16:15
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
รวม เรือพาย  83 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 28
 รอบแรก
09:00
สงขลา  vs  สระบุรี
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 29
 รอบแรก
10:15
นครสวรรค์  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 30
 รอบแรก
11:30
นนทบุรี  vs  ชุมพร
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 31
 รอบแรก
12:45
นนทบุรี  vs  อ่างทอง
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 32
 รอบแรก
14:00
สุราษฎร์ธานี  vs  เพชรบูรณ์
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 33
 รอบแรก
15:15
สงขลา
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 34
 รอบแรก
16:30
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
รวม วอลเลย์บอล  7 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ยุวชน ชาย 
 รอบคัดเลือก
09:00
แม่ฮ่องสอน  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ยุวชน ชาย 
 รอบคัดเลือก
09:00
ขอนแก่น  vs  น่าน
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ยุวชน ชาย 
 รอบคัดเลือก
09:00
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 25
 รอบสอง
09:30
สุพรรณบุรี  vs  อุตรดิตถ์
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมชาย   สาย จ  คู่ที่ 22
 รอบสอง
10:00
เพชรบุรี  vs  กาฬสินธุ์ 2
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 26
 รอบสอง
10:00
กรุงเทพมหานคร 2  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมชาย   สาย จ  คู่ที่ 23
 รอบสอง
10:30
จันทบุรี 2  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 27
 รอบสอง
10:30
ขอนแก่น  vs  กาญจนบุรี
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมชาย   สาย ฉ  คู่ที่ 24
 รอบสอง
11:00
ชัยนาท  vs  สงขลา
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  9 รายการ  
 
ว่ายน้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
เดี่ยวผสม 200 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08.30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
เดี่ยวผสม 200 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08.30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
เดี่ยวผสม 200 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
08.30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
เดี่ยวผสม 200 เมตร - หญิง   Heat 4
 รอบคัดเลือก
08.30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กบ 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08.30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กบ 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08.30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กบ 100 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
08.30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ฟรีสไตล์ 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08.30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ฟรีสไตล์ 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08.30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ฟรีสไตล์ 100 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
08.30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ฟรีสไตล์ 100 เมตร - หญิง   Heat 4
 รอบคัดเลือก
08.30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08.30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08.30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - ชาย   Heat 4
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กรรเชียง 200 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กรรเชียง 200 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กรรเชียง 200 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กรรเชียง 50 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กรรเชียง 50 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กรรเชียง 50 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กรรเชียง 50 เมตร - ชาย   Heat 4
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กรรเชียง 200 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กรรเชียง 50 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
เดี่ยวผสม 200 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กบ 100 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ฟรีสไตล์ 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 100 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
รวม ว่ายน้ำ  31 รายการ  
 
วู้ดบอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
นับจำนวนการตี ทีมหญิง 
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
นับจำนวนการตี บุคคลหญิง 
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
รวม วู้ดบอล   2 รายการ  
 
วู้ดบอลนับจำนวนเกท
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย A  คู่ที่ 1
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย B  คู่ที่ 2
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย A  คู่ที่ 3
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย B  คู่ที่ 4
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย A  คู่ที่ 5
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย B  คู่ที่ 6
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย A  คู่ที่ 7
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย B  คู่ที่ 8
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย C  คู่ที่ 9
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย D  คู่ที่ 10
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย C  คู่ที่ 11
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย D  คู่ที่ 12
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย C  คู่ที่ 13
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย D  คู่ที่ 14
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย C  คู่ที่ 15
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย D  คู่ที่ 16
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย A  คู่ที่ 17
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย B  คู่ที่ 18
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย A  คู่ที่ 19
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย B  คู่ที่ 20
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย A  คู่ที่ 21
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย B  คู่ที่ 22
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย A  คู่ที่ 23
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย B  คู่ที่ 24
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย C  คู่ที่ 25
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย D  คู่ที่ 26
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย C  คู่ที่ 27
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย D  คู่ที่ 28
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย C  คู่ที่ 29
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย D  คู่ที่ 30
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย C  คู่ที่ 31
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย D  คู่ที่ 32
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย A  คู่ที่ 33
 รอบสาม
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย B  คู่ที่ 34
 รอบสาม
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย A  คู่ที่ 35
 รอบสาม
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย B  คู่ที่ 36
 รอบสาม
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย C  คู่ที่ 37
 รอบสาม
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย D  คู่ที่ 38
 รอบสาม
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย C  คู่ที่ 39
 รอบสาม
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย D  คู่ที่ 40
 รอบสาม
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
รวม วู้ดบอลนับจำนวนเกท  40 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ประเภทเดี่ยว 15 แดง   สาย A  คู่ที่ 1
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
เพชรบุรี  vs  ปทุมธานี
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทเดี่ยว 15 แดง   สาย A  คู่ที่ 2
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ชุมพร  vs  ขอนแก่น
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทเดี่ยว 15 แดง   สาย B  คู่ที่ 3
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
สุโขทัย  vs  สุราษฎร์ธานี
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทเดี่ยว 15 แดง   สาย B  คู่ที่ 4
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ชลบุรี  vs  น่าน
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทเดี่ยว 15 แดง   สาย C  คู่ที่ 5
 รอบแบ่งกลุ่ม
12.00
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทเดี่ยว 15 แดง   สาย C  คู่ที่ 6
 รอบแบ่งกลุ่ม
12.00
เพชรบุรี  vs  ขอนแก่น
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทเดี่ยว 15 แดง   สาย D  คู่ที่ 7
 รอบแบ่งกลุ่ม
12.00
กระบี่  vs  นครสวรรค์
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทเดี่ยว 15 แดง   สาย D  คู่ที่ 8
 รอบแบ่งกลุ่ม
12.00
พะเยา  vs  นครพนม
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทเดี่ยว 15 แดง   สาย A  คู่ที่ 9
 รอบแบ่งกลุ่ม
14.00
เพชรบุรี  vs  ชุมพร
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทเดี่ยว 15 แดง   สาย A  คู่ที่ 10
 รอบแบ่งกลุ่ม
14.00
ปทุมธานี  vs  ขอนแก่น
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทเดี่ยว 15 แดง   สาย B  คู่ที่ 11
 รอบแบ่งกลุ่ม
14.00
สุโขทัย  vs  ชลบุรี
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทเดี่ยว 15 แดง   สาย B  คู่ที่ 12
 รอบแบ่งกลุ่ม
14.00
สุราษฎร์ธานี  vs  น่าน
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทเดี่ยว 15 แดง   สาย C  คู่ที่ 13
 รอบแบ่งกลุ่ม
16.00
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทเดี่ยว 15 แดง   สาย C  คู่ที่ 14
 รอบแบ่งกลุ่ม
16.00
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทเดี่ยว 15 แดง   สาย D  คู่ที่ 15
 รอบแบ่งกลุ่ม
16.00
กระบี่  vs  พะเยา
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทเดี่ยว 15 แดง   สาย D  คู่ที่ 16
 รอบแบ่งกลุ่ม
16.00
นครสวรรค์  vs  นครพนม
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
รวม สนุกเกอร์  16 รายการ  
 
หมากล้อม
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมผสม   สาย A  คู่ที่ 12
 รอบแรก
09.00
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมผสม   สาย B  คู่ที่ 13
 รอบแรก
09.00
กรุงเทพมหานคร  vs  สุรินทร์
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมผสม   สาย C  คู่ที่ 14
 รอบแรก
09.00
น่าน  vs  นครปฐม
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมผสม   สาย D  คู่ที่ 15
 รอบแรก
09.00
ลำพูน  vs  สุราษฎร์ธานี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมผสม   สาย D  คู่ที่ 16
 รอบแรก
09.00
เชียงราย  vs  สงขลา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 17
 รอบแรก
09.00
นครราชสีมา  vs  สุรินทร์
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 18
 รอบแรก
09.00
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 19
 รอบแรก
09.00
สมุทรสาคร  vs  พัทลุง
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 20
 รอบแรก
09.00
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 21
 รอบแรก
09.00
น่าน  vs  ลำปาง
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 22
 รอบแรก
09.00
นครปฐม  vs  เชียงราย
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 23
 รอบแรก
09.00
ชลบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 24
 รอบแรก
09.00
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 25
 รอบแรก
09.00
น่าน  vs  เชียงราย
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 26
 รอบแรก
09.00
สมุทรปราการ  vs  สงขลา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 27
 รอบแรก
09.00
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 28
 รอบแรก
09.00
สระบุรี  vs  นครราชสีมา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 29
 รอบแรก
09.00
ลำพูน  vs  เชียงใหม่
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 30
 รอบแรก
09.00
มหาสารคาม  vs  พัทลุง
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
 รอบสอง
13.00
ภูเก็ต  vs  กาญจนบุรี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 2
 รอบสอง
13.00
เชียงราย  vs  สมุทรปราการ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 3
 รอบสอง
13.00
น่าน  vs  สงขลา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 4
 รอบสอง
13.00
ศรีสะเกษ  vs  สระบุรี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 5
 รอบสอง
13.00
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 6
 รอบสอง
13.00
เชียงใหม่  vs  มหาสารคาม
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 7
 รอบสอง
13.00
ลำพูน  vs  พัทลุง
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 8
 รอบสอง
13.00
สุรินทร์  vs  มหาสารคาม
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 9
 รอบสอง
13.00
กาญจนบุรี  vs  สมุทรสาคร
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
 รอบสอง
13.00
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 11
 รอบสอง
13.00
ลำพูน  vs  น่าน
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 12
 รอบสอง
13.00
ภูเก็ต  vs  ลำปาง
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 13
 รอบสอง
13.00
เชียงราย  vs  ชลบุรี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 14
 รอบสอง
13.00
นครปฐม  vs  สุราษฎร์ธานี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมผสม   สาย A  คู่ที่ 15
 รอบสอง
13.00
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมผสม   สาย B  คู่ที่ 16
 รอบสอง
13.00
สุรินทร์  vs  พะเยา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมผสม   สาย C  คู่ที่ 17
 รอบสอง
13.00
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมผสม   สาย D  คู่ที่ 18
 รอบสอง
13.00
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงราย
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมผสม   สาย D  คู่ที่ 19
 รอบสอง
13.00
ลำพูน  vs  สงขลา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
รวม หมากล้อม  38 รายการ  
 
เอ็กซ์ตรีม
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
Inline Speed Skate 500 m. 8-12 ปี - บุคคลหญิง   Heat 1
 R1
09:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. 8-12 ปี - บุคคลหญิง   Heat 2
 R1
09:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. 8-12 ปี - บุคคลหญิง   Heat 3
 R1
09:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Speed Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลหญิง) 
 รอบคัดเลือก
09:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Speed Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลหญิง) 
 รอบคัดเลือก
09:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 8-12 ปี- บุคคลชาย   Heat 1
 R1
09:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 8-12 ปี- บุคคลชาย   Heat 2
 R1
09:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. 13-20 ปี - บุคคลหญิง   Heat 1
 R1
10:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. 13-20 ปี - บุคคลหญิง   Heat 2
 R1
10:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. 13-20 ปี - บุคคลหญิง   Heat 3
 R1
10:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย   Heat 1
 R1
10:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย   Heat 2
 R1
10:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย   Heat 3
 R1
10:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Speed Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลชาย) 
 รอบคัดเลือก
10:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Speed Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลชาย) 
 รอบคัดเลือก
10:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Inline Speed Skate 500 m. 8-12 ปี - บุคคลหญิง   Heat 1
 R2
11:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. 8-12 ปี - บุคคลหญิง   Heat 2
 R2
11:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 8-12 ปี- บุคคลชาย   Heat 1
 R2
11:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 8-12 ปี- บุคคลชาย   Heat 2
 R2
11:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. 13-20 ปี - บุคคลหญิง   Heat 1
 R2
11:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. 13-20 ปี - บุคคลหญิง   Heat 2
 R2
11:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย   Heat 1
 R2
11:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย   Heat 2
 R2
11:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 8-12 ปี- บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. 8-12 ปี - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Inline Speed Skate 500 m. 13-20 ปี - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Speed Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลหญิง) 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Speed Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลหญิง) 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Speed Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลชาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Speed Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลชาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Skateboard Long Ollie - บุคคล 
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Skateboard High Ollie - บุคคล 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
รวม เอ็กซ์ตรีม  33 รายการ  
 
ฮอกกี้
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ในร่ม Indoor Hockey ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 19
 รอบแรก
09:00
นครนายก  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนศรีเวียงสาวิทยาคาร อ.เวียงสา จ.น่าน
ในร่ม Indoor Hockey ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 20
 รอบแรก
10:00
เพชรบูรณ์  vs  นราธิวาส
โรงเรียนศรีเวียงสาวิทยาคาร อ.เวียงสา จ.น่าน
ในร่ม Indoor Hockey ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 21
 รอบแรก
11:00
เชียงใหม่  vs  นครนายก
โรงเรียนศรีเวียงสาวิทยาคาร อ.เวียงสา จ.น่าน
ในร่ม Indoor Hockey ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 22
 รอบแรก
12:00
น่าน  vs  สระบุรี
โรงเรียนศรีเวียงสาวิทยาคาร อ.เวียงสา จ.น่าน
ในร่ม Indoor Hockey ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 23
 รอบแรก
13:00
ชลบุรี  vs  อ่างทอง
โรงเรียนศรีเวียงสาวิทยาคาร อ.เวียงสา จ.น่าน
ในร่ม Indoor Hockey ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 24
 รอบแรก
14:00
บุรีรัมย์  vs  นราธิวาส
โรงเรียนศรีเวียงสาวิทยาคาร อ.เวียงสา จ.น่าน
รวม ฮอกกี้  6 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 17
 รอบแรก
13:00
นครสวรรค์  vs  เชียงราย
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ชายหาด ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 17
 รอบแรก
14:00
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 18
 รอบแรก
14:30
น่าน  vs  พัทลุง
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ชายหาด ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 18
 รอบแรก
14:50
สงขลา  vs  กาญจนบุรี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ชายหาด ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 19
 รอบแรก
15:40
กระบี่  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 19
 รอบแรก
16:00
สงขลา  vs  นครสวรรค์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ชายหาด ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 20
 รอบแรก
16:30
ชัยภูมิ  vs  น่าน
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 20
 รอบแรก
17:30
เพชรบุรี  vs  เชียงราย
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
รวม แฮนด์บอล  8 รายการ