ตารางการแข่งขันประจำวันที่ 21 มีนาคม 2561

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง 
 วันที่ 1
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
บุคคลหญิง 
 วันที่ 1
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
ทีมชาย 
 วันที่ 2
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
บุคคลชาย 
 วันที่ 2
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
 รอบแรก
13:00
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
 รอบแรก
13:00
เพชรบูรณ์  vs  น่าน
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
 รอบแรก
14:00
เชียงราย  vs  กระบี่
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
 รอบแรก
14:00
กระบี่  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 3
 รอบแรก
15:00
ปราจีนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
 รอบแรก
15:00
นนทบุรี  vs  อุตรดิตถ์
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
 รอบแรก
16:00
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 4
 รอบแรก
16:00
อุบลราชธานี  vs  กาญจนบุรี
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลชาย 
 สะสมคะแนน
08:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลหญิง 
 สะสมคะแนน
08:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลชาย 
 สะสมคะแนน
10:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลหญิง 
 สะสมคะแนน
10:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
รวม กีฬาทางอากาศ   4 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง   สาย W  คู่ที่ 9
 รอบแรก
09:00
ศรีสะเกษ  vs  ปัตตานี
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 10
 รอบแรก
11:00
มหาสารคาม  vs  สงขลา
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 11
 รอบแรก
13:00
มหาสารคาม  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
 รอบแรก
15:00
ปัตตานี  vs  ขอนแก่น
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ทีมชาย (70 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยราชภัฎอุตรดิตถ์ วิทยาลัยน่าน บ้านทุ่งศรีทอง
รวม จักรยาน  1 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
 รอบคัดเลือก
09.00
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
 รอบคัดเลือก
09.00
สมุทรสาคร  vs  นครราชสีมา
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
 รอบคัดเลือก
09.45
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
 รอบคัดเลือก
09.45
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
 รอบคัดเลือก
10.30
กำแพงเพชร 2  vs  ชลบุรี 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
 รอบคัดเลือก
10.30
ศรีสะเกษ 2  vs  นครราชสีมา 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
 รอบคัดเลือก
11.15
นครราชสีมา 2  vs  กำแพงเพชร 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
 รอบคัดเลือก
11.15
น่าน 2  vs  พิจิตร 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
 รอบรองชนะเลิศ
12.00
กำแพงเพชร  vs  สมุทรสาคร
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
 รอบรองชนะเลิศ
12.00
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 11
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
กำแพงเพชร 2  vs  ศรีสะเกษ 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 12
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
นครราชสีมา 2  vs  น่าน 2
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
รวม ซอฟท์เทนนิส  12 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมชาย   สาย MA  คู่ที่ 13
 รอบแรก
09:00
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย WB  คู่ที่ 16
 รอบแรก
09:00
ชัยภูมิ  vs  ระยอง
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย WC  คู่ที่ 17
 รอบแรก
11:30
ขอนแก่น  vs  น่าน
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
ทีมชาย   สาย MB  คู่ที่ 14
 รอบแรก
11:30
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
ทีมชาย   สาย MC  คู่ที่ 15
 รอบแรก
14:00
ลำพูน  vs  ชัยนาท
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย WC  คู่ที่ 18
 รอบแรก
14:00
ตราด  vs  ลำพูน
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 33
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
นครพนม  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 34
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ราชบุรี  vs  พัทลุง
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 35
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 36
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 37
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 38
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
พัทลุง  vs  มหาสารคาม
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 39
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
ปทุมธานี  vs  มหาสารคาม
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 40
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
ขอนแก่น  vs  นครปฐม
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
 รอบแรก
16:00
ชลบุรี  vs  พิจิตร
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
 รอบแรก
16:00
ขอนแก่น  vs  ร้อยเอ็ด
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 9
 รอบแรก
17:00
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 10
 รอบแรก
17:00
ลำปาง  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 11
 รอบแรก
18:00
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 12
 รอบแรก
18:00
ตาก  vs  นครปฐม
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 9
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 10
 รอบแรก
10:40
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 11
 รอบแรก
11:20
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 12
 รอบแรก
12:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 1
 รอบแรก
08.30
บุรีรัมย์  vs  นครศรีธรรมราช
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 2
 รอบแรก
08.30
ลำพูน  vs  สมุทรปราการ
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 3
 รอบแรก
08.30
ชลบุรี  vs  บึงกาฬ
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 4
 รอบแรก
08.30
ชัยนาท  vs  นครปฐม
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 5
 รอบแรก
08.30
ขอนแก่น  vs  สุราษฎร์ธานี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 6
 รอบแรก
08.30
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 7
 รอบแรก
08.30
ลพบุรี  vs  ชลบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 8
 รอบแรก
08.30
ลำปาง  vs  ปทุมธานี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 9
 รอบแรก
08.30
พังงา  vs  เชียงใหม่
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 10
 รอบแรก
08.30
กรุงเทพมหานคร  vs  บึงกาฬ
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 11
 รอบแรก
08.30
สุราษฎร์ธานี  vs  กาฬสินธุ์
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 12
 รอบแรก
08.30
สงขลา  vs  สุโขทัย
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 13
 รอบแรก
08.30
ตรัง  vs  นครปฐม
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 14
 รอบแรก
08.30
บึงกาฬ  vs  ปทุมธานี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 15
 รอบแรก
08.30
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 16
 รอบแรก
08.30
ขอนแก่น  vs  พัทลุง
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 17
 รอบแรก
08.30
ฉะเชิงเทรา  vs  นครราชสีมา
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 18
 รอบแรก
08.30
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
 รอบแรก
08.30
ประจวบคีรีขันธ์  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
 รอบแรก
08.30
สิงห์บุรี  vs  พัทลุง
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
 รอบแรก
08.30
สมุทรปราการ  vs  สุราษฎร์ธานี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
 รอบแรก
08.30
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 23
 รอบแรก
08.30
ภูเก็ต  vs  สระบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 24
 รอบแรก
08.30
ลำปาง  vs  นครปฐม
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 25
 รอบแรก
08.30
บึงกาฬ  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
 รอบแรก
08.30
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
 รอบแรก
08.30
ชลบุรี  vs  ชัยภูมิ
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 28
 รอบแรก
08.30
สุราษฎร์ธานี  vs  กำแพงเพชร
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 29
 รอบแรก
08.30
สุพรรณบุรี  vs  หนองคาย
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 30
 รอบแรก
08.30
กาญจนบุรี  vs  ลำปาง
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 31
 รอบสอง
11.00
อ่างทอง  vs  บุรีรัมย์
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 32
 รอบสอง
11.00
ลำพูน  vs  บึงกาฬ
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 33
 รอบสอง
11.00
นครปฐม  vs  สุราษฎร์ธานี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 34
 รอบสอง
11.00
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 35
 รอบสอง
11.00
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ชลบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 36
 รอบสอง
11.00
ปทุมธานี  vs  พังงา
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 37
 รอบสอง
11.00
บึงกาฬ  vs  สุราษฎร์ธานี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 38
 รอบสอง
11.00
สงขลา  vs  มหาสารคาม
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 39
 รอบสอง
11.00
ลำพูน  vs  ตรัง
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 40
 รอบสอง
11.00
ปทุมธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 41
 รอบสอง
11.00
พัทลุง  vs  ฉะเชิงเทรา
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 42
 รอบสอง
11.00
ชลบุรี  vs  อ่างทอง
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 43
 รอบสอง
11.00
เลย  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 44
 รอบสอง
11.00
สิงห์บุรี  vs  สมุทรปราการ
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 45
 รอบสอง
11.00
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 46
 รอบสอง
11.00
สระบุรี  vs  พะเยา
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 47
 รอบสอง
11.00
สุราษฎร์ธานี  vs  นครปฐม
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 48
 รอบแรก
11.00
บึงกาฬ  vs  นราธิวาส
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 49
 รอบสอง
11.00
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 50
 รอบสอง
11.00
ชลบุรี  vs  ปทุมธานี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 51
 รอบสอง
11.00
สมุทรสาคร  vs  สุราษฎร์ธานี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 52
 รอบสอง
11.00
ภูเก็ต  vs  นครนายก
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 53
 รอบสอง
11.00
อุดรธานี  vs  หนองคาย
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 54
 รอบสอง
11.00
กาญจนบุรี  vs  น่าน
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 55
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
บุรีรัมย์  vs  บึงกาฬ
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 56
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 57
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
ชลบุรี  vs  พังงา
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 58
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
บึงกาฬ  vs  มหาสารคาม
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 59
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
ตรัง  vs  ปทุมธานี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 60
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 61
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
กรุงเทพมหานคร  vs  สิงห์บุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 62
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
ปทุมธานี  vs  สระบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 63
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
นครปฐม  vs  บึงกาฬ
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 64
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 65
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
สมุทรสาคร  vs  นครนายก
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 66
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หนองคาย  vs  น่าน
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 71
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 72
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
นครนายก  vs  น่าน
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 70
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 68
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
พังงา  vs  บึงกาฬ
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 67
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
บึงกาฬ  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 69
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รวม เทควันโด  72 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
พุมเซ่ คู่ผสม (ชาย 1 คน หญิง 1 คน) 
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
พุมเซ่ คู่ผสม (ชาย 1 คน หญิง 1 คน) 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
พุมเซ่ ฟรีสไตล์ (หญิงเดี่ยว) 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  3 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง   คู่ที่ 11
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ทีมชาย   คู่ที่ 11
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
รวม เทนนิส  2 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 21
 พบกันหมด
09:00
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 22
 พบกันหมด
09:00
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 23
 พบกันหมด
09:00
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 24
 พบกันหมด
09:00
สุราษฎร์ธานี  vs  เพชรบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 25
 รอบแรก
10:30
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 26
 รอบแรก
10:30
สกลนคร  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 27
 รอบแรก
10:30
สมุทรปราการ  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 28
 รอบแรก
10:30
สงขลา  vs  พิจิตร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 29
 รอบแรก
13:00
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 30
 รอบแรก
13:00
พิษณุโลก  vs  นนทบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 31
 รอบแรก
13:00
ระนอง  vs  พิจิตร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 32
 รอบแรก
13:00
นครปฐม  vs  นครราชสีมา
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 33
 พบกันหมด
14:30
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 34
 พบกันหมด
14:30
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 35
 พบกันหมด
14:30
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 36
 พบกันหมด
14:30
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 37
 รอบแรก
16:00
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 38
 รอบแรก
16:00
นครราชสีมา  vs  สตูล
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 39
 รอบแรก
16:00
สมุทรปราการ  vs  พิจิตร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 40
 รอบแรก
16:00
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 41
 รอบแรก
17:30
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 42
 รอบแรก
17:30
เพชรบุรี  vs  ขอนแก่น
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 43
 รอบแรก
17:30
ระนอง  vs  นครราชสีมา
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 44
 รอบแรก
17:30
พิจิตร  vs  สงขลา
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
รวม เทเบิลเทนนิส  24 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
 รอบแรก
09:30
นครสวรรค์  vs  ระนอง
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 6
 รอบแรก
11:00
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 7
 รอบแรก
13:00
นครนายก  vs  สมุทรปราการ
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 8
 รอบแรก
14:30
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
รวม เนตบอล   4 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
คู่ผสม   สาย A
 รอบคัดเลือก
08:00
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
08:00
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ผสม 
รอบชิงชนะเลิศ
12.30
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
รวม บริดจ์  3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 19
 รอบแรก
09:00
ชัยภูมิ  vs  ปัตตานี
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 20
 รอบแรก
10:00
อุดรธานี  vs  ราชบุรี
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 21
 รอบแรก
12:00
ระยอง  vs  อุดรธานี
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 22
 รอบแรก
14:00
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 23
 รอบแรก
15:30
นครปฐม  vs  น่าน
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 24
 รอบแรก
17:00
น่าน  vs  ชลบุรี
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 1
 รอบแรก
18:21
นครปฐม  vs  แพร่
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 1
 รอบแรก
18:22
นครราชสีมา  vs  เพชรบูรณ์
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
 รอบแรก
18:40
น่าน  vs  อ่างทอง
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 2
 รอบแรก
18:40
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 3
 รอบแรก
18:59
ชุมพร  vs  กาญจนบุรี
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 3
 รอบแรก
19:00
อ่างทอง  vs  ชลบุรี
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 4
 รอบแรก
19:15
ศรีสะเกษ  vs  ชัยภูมิ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
 รอบแรก
19:17
สงขลา  vs  ปทุมธานี
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 5
 รอบแรก
19:35
สุราษฎร์ธานี  vs  อ่างทอง
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 5
 รอบแรก
19:36
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 6
 รอบแรก
19:50
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 6
 รอบแรก
19:51
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
รวม บาสเกตบอล  18 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง   สาย A
 รอบแรก
10:00
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย B
 รอบแรก
10:00
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย C
 รอบแรก
10:00
นครราชสีมา  vs  ตรัง
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย D
 รอบแรก
10:00
ลพบุรี  vs  นนทบุรี
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย A
 รอบแรก
13:00
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย B
 รอบแรก
13:00
เชียงใหม่  vs  สกลนคร
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย C
 รอบแรก
13:00
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย D
 รอบแรก
13:00
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รวม แบดมินตัน  8 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
 รอบแรก
09:00
เพชรบุรี  vs  ยะลา
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
 รอบแรก
10:05
นครศรีธรรมราช  vs  กาฬสินธุ์
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
 รอบแรก
10:15
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรสาคร
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
 รอบแรก
10:30
พิษณุโลก  vs  แม่ฮ่องสอน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
 รอบแรก
10:30
ปัตตานี  vs  กาฬสินธุ์
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
 รอบแรก
10:45
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
 รอบแรก
10:59
สุโขทัย  vs  นราธิวาส
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
 รอบแรก
11:05
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
 รอบแรก
11:12
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
 รอบแรก
11:13
เชียงใหม่  vs  ชุมพร
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
 รอบแรก
11:20
มุกดาหาร  vs  ฉะเชิงเทรา
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
 รอบแรก
11:22
เพชรบุรี  vs  นครราชสีมา
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
 รอบแรก
11:50
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
 รอบแรก
11:52
เชียงราย  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
 รอบแรก
12:13
สตูล  vs  สมุทรสาคร
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 7
 รอบแรก
13:30
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 8
 รอบแรก
13:32
ชลบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
 รอบแรก
13:45
ฉะเชิงเทรา  vs  บุรีรัมย์
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 11
 รอบแรก
13:47
นราธิวาส  vs  กาฬสินธุ์
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
 รอบแรก
14:03
นครราชสีมา  vs  ยะลา
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
 รอบแรก
14:17
สมุทรสาคร  vs  นราธิวาส
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
 รอบแรก
14:30
เพชรบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
 รอบแรก
14:43
แม่ฮ่องสอน  vs  ชลบุรี
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
 รอบแรก
14:47
เชียงใหม่  vs  เชียงราย
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
 รอบแรก
14:50
ประจวบคีรีขันธ์  vs  บุรีรัมย์
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 12
 รอบแรก
15:09
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 13
 รอบแรก
15:11
นราธิวาส  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 14
 รอบแรก
15:13
สงขลา  vs  ชลบุรี
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 15
 รอบแรก
15:16
ฉะเชิงเทรา  vs  แม่ฮ่องสอน
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 16
 รอบแรก
15:33
ชัยภูมิ  vs  ยะลา
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 17
 รอบแรก
15:38
กาฬสินธุ์  vs  เชียงราย
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 18
 รอบแรก
15:48
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
 รอบแรก
16:02
สมุทรปราการ  vs  ประจวบคีรีขันธ์
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
 รอบแรก
16:11
เพชรบุรี  vs  นนทบุรี
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
 รอบแรก
16:24
บุรีรัมย์  vs  เชียงราย
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
 รอบแรก
16:30
สุโขทัย  vs  ยะลา
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
 รอบแรก
16:36
นครศรีธรรมราช  vs  กาฬสินธุ์
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
 รอบแรก
16:41
สุพรรณบุรี  vs  นราธิวาส
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 19
 รอบแรก
16:55
สมุทรสาคร  vs  มุกดาหาร
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 20
 รอบแรก
17:12
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 21
 รอบแรก
17:30
แม่ฮ่องสอน  vs  เพชรบุรี
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 22
 รอบแรก
17:44
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 23
 รอบแรก
18:00
นราธิวาส  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลหญิง   สาย A
 รอบคัดเลือก
18:00
นนทบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลหญิง   สาย B
 รอบคัดเลือก
18:00
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รวม ปันจักสีลัต  45 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 1
 รอบแรก
08.30
พระนครศรีอยุธยา  vs  ราชบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 2
 รอบแรก
08.30
ปทุมธานี  vs  หนองคาย
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 3
 รอบแรก
08.30
สงขลา  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 4
 รอบแรก
08.30
อุบลราชธานี  vs  อุตรดิตถ์
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 5
 รอบแรก
08.30
สุโขทัย  vs  พัทลุง
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 7
 รอบแรก
08.30
ราชบุรี  vs  อุดรธานี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 8
 รอบแรก
08.30
ลำปาง  vs  ภูเก็ต
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 9
 รอบแรก
08.30
ตราด  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 10
 รอบแรก
08.30
พระนครศรีอยุธยา  vs  มุกดาหาร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 11
 รอบแรก
08.30
พิจิตร  vs  สมุทรปราการ
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 13
 รอบแรก
08.30
พัทลุง  vs  พิจิตร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 14
 รอบแรก
08.30
นครพนม  vs  ปทุมธานี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย 5  คู่ที่ 15
 รอบแรก
08.30
หนองบัวลำภู  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 16
 รอบแรก
08.30
ตาก  vs  ตรัง
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 17
 รอบแรก
08.30
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 19
 รอบแรก
10.15
พระนครศรีอยุธยา  vs  สงขลา
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 20
 รอบแรก
10.15
ราชบุรี  vs  ปทุมธานี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 21
 รอบแรก
10.15
หนองคาย  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 22
 รอบแรก
10.15
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 23
 รอบแรก
10.15
อุตรดิตถ์  vs  สุโขทัย
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 25
 รอบแรก
10.15
ราชบุรี  vs  ตราด
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 26
 รอบแรก
10.15
อุดรธานี  vs  ลำปาง
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 27
 รอบแรก
10.15
ภูเก็ต  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 28
 รอบแรก
10.15
พระนครศรีอยุธยา  vs  สงขลา
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 29
 รอบแรก
10.15
มุกดาหาร  vs  พิจิตร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 31
 รอบแรก
10.15
พัทลุง  vs  หนองบัวลำภู
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 32
 รอบแรก
10.15
พิจิตร  vs  นครพนม
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 33
 รอบแรก
10.15
ปทุมธานี  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 34
 รอบแรก
10.15
ตาก  vs  สุพรรณบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 35
 รอบแรก
10.15
ตรัง  vs  ราชบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 37
 รอบแรก
13.00
พระนครศรีอยุธยา  vs  หนองคาย
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 38
 รอบแรก
13.00
ราชบุรี  vs  สงขลา
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 39
 รอบแรก
13.00
ปทุมธานี  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 40
 รอบแรก
13.00
อุบลราชธานี  vs  พัทลุง
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 41
 รอบแรก
13.00
อุตรดิตถ์  vs  นนทบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 43
 รอบแรก
13.00
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 44
 รอบแรก
13.00
อุดรธานี  vs  ตราด
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 45
 รอบแรก
13.00
ลำปาง  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 46
 รอบแรก
13.00
พระนครศรีอยุธยา  vs  สมุทรปราการ
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 47
 รอบแรก
13.00
มุกดาหาร  vs  สงขลา
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 49
 รอบแรก
13.00
พัทลุง  vs  ปทุมธานี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 50
 รอบแรก
13.00
พิจิตร  vs  หนองบัวลำภู
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 51
 รอบแรก
13.00
นครพนม  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 52
 รอบแรก
13.00
ตาก  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 53
 รอบแรก
13.00
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 55
 รอบแรก
14.45
พระนครศรีอยุธยา  vs  ปทุมธานี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 56
 รอบแรก
14.45
ราชบุรี  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 57
 รอบแรก
14.45
หนองคาย  vs  สงขลา
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 58
 รอบแรก
14.45
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 60
 รอบแรก
14.45
พัทลุง  vs  นนทบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 61
 รอบแรก
14.45
ราชบุรี  vs  ลำปาง
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 62
 รอบแรก
14.45
อุดรธานี  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 63
 รอบแรก
14.45
ภูเก็ต  vs  ตราด
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 64
 รอบแรก
14.45
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิจิตร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 66
 รอบแรก
14.45
สมุทรปราการ  vs  สงขลา
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 67
 รอบแรก
14.45
พัทลุง  vs  นครพนม
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 68
 รอบแรก
14.45
พิจิตร  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 69
 รอบแรก
14.45
ปทุมธานี  vs  หนองบัวลำภู
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 70
 รอบแรก
14.45
ตาก  vs  ราชบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 72
 รอบแรก
14.45
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 73
 รอบแรก
16.30
พระนครศรีอยุธยา  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 74
 รอบแรก
16.30
ราชบุรี  vs  หนองคาย
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 75
 รอบแรก
16.30
ปทุมธานี  vs  สงขลา
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 77
 รอบแรก
16.30
อุตรดิตถ์  vs  พัทลุง
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 78
 รอบแรก
16.30
สุโขทัย  vs  นนทบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 79
 รอบแรก
16.30
ราชบุรี  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 80
 รอบแรก
16.30
อุดรธานี  vs  ภูเก็ต
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 81
 รอบแรก
16.30
ลำปาง  vs  ตราด
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 83
 รอบแรก
16.30
มุกดาหาร  vs  สมุทรปราการ
สนามกีฬา อบจ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 84
 รอบแรก
16.30
พิจิตร  vs  สงขลา
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 85
 รอบแรก
16.30
พัทลุง  vs  น่าน
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 86
 รอบแรก
16.30
พิจิตร  vs  ปทุมธานี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 87
 รอบแรก
16.30
นครพนม  vs  หนองบัวลำภู
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 89
 รอบแรก
16.30
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
สนามกีฬา อบจ.น่าน
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 90
 รอบแรก
16.30
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
สนามกีฬา อบจ.น่าน
รวม เปตอง  75 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 13
 รอบแรก
10:00
สมุทรปราการ  vs  ตาก
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 14
 รอบแรก
12:00
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 15
 รอบแรก
14:00
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 16
 รอบแรก
16:00
น่าน  vs  ตรัง
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 7
 รอบแรก
14:00
ปัตตานี  vs  สุพรรณบุรี
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 7
 รอบแรก
14:00
ชลบุรี  vs  ลำปาง
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 8
 รอบแรก
16:00
สุรินทร์  vs  น่าน
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 8
 รอบแรก
16:00
ยโสธร  vs  น่าน
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
 รอบสอง
13:00
สระบุรี  vs  ราชบุรี
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
 รอบสอง
13:00
เชียงใหม่  vs  เชียงราย
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 23
 รอบสอง
13:00
นครสวรรค์  vs  สตูล
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 24
 รอบสอง
13:00
นครพนม  vs  พิษณุโลก
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 25
 รอบสอง
13:00
สุราษฎร์ธานี  vs  สงขลา
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
 รอบสอง
13:00
ศรีสะเกษ  vs  พิจิตร
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
 รอบสอง
13:00
สมุทรปราการ  vs  ปทุมธานี
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 28
 รอบสอง
13:00
อำนาจเจริญ  vs  นราธิวาส
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 29
 รอบสอง
13:00
ลำปาง  vs  จันทบุรี
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 30
 รอบสอง
13:00
ร้อยเอ็ด  vs  มหาสารคาม
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 31
 รอบสอง
13:00
พิษณุโลก  vs  กาฬสินธุ์
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 32
 รอบสอง
13:00
นครสวรรค์  vs  ราชบุรี
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 33
 รอบสอง
13:00
บุรีรัมย์  vs  สงขลา
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 34
 รอบสอง
13:00
ปทุมธานี  vs  กำแพงเพชร
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 35
 รอบสอง
13:00
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นครนายก
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 36
 รอบสอง
13:00
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 216
 รอบแรก
13:00
นครราชสีมา  vs  ตราด
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 217
 รอบแรก
13:00
กรุงเทพมหานคร  vs  สุรินทร์
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 218
 รอบแรก
13:00
ฉะเชิงเทรา  vs  บุรีรัมย์
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 219
 รอบสอง
13:00
บุรีรัมย์  vs  ตรัง
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 220
 รอบสอง
13:00
นครพนม  vs  สกลนคร
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 221
 รอบสอง
13:00
ระยอง  vs  ชัยภูมิ
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 222
 รอบสอง
13:00
เชียงใหม่  vs  เชียงราย
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 223
 รอบสอง
13:00
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 224
 รอบสอง
13:00
เพชรบูรณ์  vs  สุราษฎร์ธานี
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 225
 รอบสอง
13:00
พังงา  vs  สมุทรสงคราม
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 226
 รอบสอง
13:00
แพร่  vs  ประจวบคีรีขันธ์
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 227
 รอบแรก
18:00
ขอนแก่น  vs  มหาสารคาม
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 228
 รอบแรก
18:00
ระยอง  vs  กำแพงเพชร
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 37
 รอบสอง
18:00
แพร่  vs  สิงห์บุรี
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 38
 รอบสอง
18:00
พะเยา  vs  ปทุมธานี
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 39
 รอบสอง
18:00
ราชบุรี  vs  นครนายก
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 40
 รอบสอง
18:00
ร้อยเอ็ด  vs  พระนครศรีอยุธยา
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 41
 รอบสอง
18:00
บุรีรัมย์  vs  สงขลา
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 42
 รอบสอง
18:00
แม่ฮ่องสอน  vs  หนองบัวลำภู
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 43
 รอบสอง
18:00
พังงา  vs  ยะลา
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 44
 รอบสอง
18:00
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
รวม มวยไทยสมัครเล่น  37 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 256
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 257
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ขอนแก่น  vs  พิษณุโลก
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 258
 รอบ RE
09:00
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 221
 รอบแรก
09:00
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 222
 รอบแรก
09:00
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 223
 รอบแรก
09:00
เพชรบูรณ์  vs  อุดรธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 224
 รอบแรก
09:00
ปทุมธานี  vs  นนทบุรี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 225
 รอบแรก
09:00
หนองบัวลำภู  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 226
 รอบสอง
09:00
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 227
 รอบสอง
09:00
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 228
 รอบสอง
09:00
กำแพงเพชร  vs  กระบี่
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 229
 รอบสอง
09:00
พัทลุง  vs  พิษณุโลก
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 230
 รอบสอง
09:00
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 231
 รอบสอง
09:00
สงขลา  vs  ขอนแก่น
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 232
 รอบสอง
09:00
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 233
 รอบสอง
09:00
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 234
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 236
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 237
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 239
 รอบ RE
09:00
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 240
 รอบ RE
09:00
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 241
 รอบแรก
09:00
ตรัง  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 242
 รอบแรก
09:00
น่าน  vs  พัทลุง
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 243
 รอบแรก
09:00
ร้อยเอ็ด  vs  พิษณุโลก
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 244
 รอบแรก
09:00
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 245
 รอบแรก
09:00
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 246
 รอบสอง
09:00
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 247
 รอบสอง
09:00
พัทลุง  vs  อุดรธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 248
 รอบสอง
09:00
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 249
 รอบสอง
09:00
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 250
 รอบสอง
09:00
สระแก้ว  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 252
 รอบสอง
09:00
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 253
 รอบสอง
09:00
อุตรดิตถ์  vs  พิษณุโลก
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 254
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 255
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
พิษณุโลก  vs  นนทบุรี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 251
 รอบสอง
15:00
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 235
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 260
 รอบชิงที่ 3
15:00
นครศรีธรรมราช  vs  กำแพงเพชร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 261
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศรีสะเกษ  vs  นนทบุรี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 262
 รอบชิงที่ 3
15:00
สระแก้ว  vs  ปทุมธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 263
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 264
 รอบชิงที่ 3
15:00
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 265
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 266
 รอบชิงที่ 3
15:00
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 267
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 268
 รอบชิงที่ 3
15:00
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 269
 รอบชิงที่ 3
15:00
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 270
 รอบชิงที่ 3
15:00
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 271
 รอบชิงที่ 3
15:00
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 61
 รอบแรก
17:00
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 62
 รอบแรก
17:00
ยโสธร  vs  ยะลา
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 63
 รอบแรก
17:00
ขอนแก่น  vs  หนองบัวลำภู
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 64
 รอบแรก
17:00
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 65
 รอบแรก
17:00
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 66
 รอบแรก
17:00
ขอนแก่น  vs  สงขลา
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 67
 รอบแรก
17:00
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 68
 รอบแรก
17:00
ร้อยเอ็ด  vs  สมุทรสาคร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 69
 รอบแรก
17:00
ปทุมธานี  vs  ยโสธร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 70
 รอบสอง
17:00
สงขลา  vs  เพชรบูรณ์
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 71
 รอบสอง
17:00
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 72
 รอบสอง
17:00
ยโสธร  vs  ขอนแก่น
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 73
 รอบสอง
17:00
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 74
 รอบสอง
17:00
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 75
 รอบสอง
17:00
ชลบุรี  vs  เพชรบูรณ์
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 76
 รอบสอง
17:00
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 77
 รอบสอง
17:00
ปทุมธานี  vs  ร้อยเอ็ด
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 78
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
เพชรบูรณ์  vs  พัทลุง
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 79
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
ยโสธร  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 80
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 81
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 88
 รอบชิงที่ 3
17:00
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 89
 รอบชิงที่ 3
17:00
ชลบุรี  vs  ยโสธร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 90
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 84
 รอบ RE
18:00
กำแพงเพชร  vs  ขอนแก่น
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 85
 รอบชิงที่ 3
18:00
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 86
 รอบชิงที่ 3
18:00
กำแพงเพชร  vs  ร้อยเอ็ด
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 87
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
รวม มวยปล้ำ  77 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 71
 รอบแรก
13:00
ตรัง  vs  ชลบุรี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 72
 รอบแรก
13:00
ปทุมธานี  vs  สมุทรปราการ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 73
 รอบแรก
13:00
พิษณุโลก  vs  นครสวรรค์
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 74
 รอบแรก
13:00
ชัยนาท  vs  สุพรรณบุรี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 75
 รอบแรก
13:00
ศรีสะเกษ  vs  ชุมพร
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 76
 รอบแรก
13:00
ชัยภูมิ  vs  พิจิตร
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 77
 รอบแรก
13:00
นราธิวาส  vs  ลำพูน
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 78
 รอบแรก
13:00
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 79
 รอบแรก
13:00
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 80
 รอบแรก
13:00
นครนายก  vs  ราชบุรี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 81
 รอบแรก
13:00
ชัยนาท  vs  นครสวรรค์
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 82
 รอบแรก
13:00
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 83
 รอบแรก
13:00
อ่างทอง  vs  สระแก้ว
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 84
 รอบแรก
13:00
ยโสธร  vs  ลำปาง
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 85
 รอบแรก
13:00
ตราด  vs  น่าน
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 86
 รอบแรก
13:00
นครศรีธรรมราช  vs  ตรัง
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 87
 รอบแรก
13:00
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 88
 รอบแรก
13:00
สุรินทร์  vs  ปทุมธานี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 89
 รอบแรก
13:00
นครศรีธรรมราช  vs  อ่างทอง
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 90
 รอบแรก
13:00
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 91
 รอบแรก
13:00
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 92
 รอบแรก
13:00
สงขลา  vs  นครปฐม
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 93
 รอบแรก
13:00
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 94
 รอบแรก
13:00
พะเยา  vs  นครสวรรค์
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 95
 รอบแรก
13:00
พิษณุโลก  vs  สระบุรี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 96
 รอบแรก
13:00
ร้อยเอ็ด  vs  อุบลราชธานี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 97
 รอบแรก
13:00
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 98
 รอบแรก
13:00
เชียงราย  vs  พระนครศรีอยุธยา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 99
 รอบแรก
13:00
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 100
 รอบแรก
13:00
ศรีสะเกษ  vs  ร้อยเอ็ด
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 101
 รอบแรก
13:00
พิษณุโลก  vs  สมุทรปราการ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 102
 รอบแรก
13:00
จันทบุรี  vs  นครปฐม
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 103
 รอบแรก
13:00
พิษณุโลก  vs  ชุมพร
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 104
 รอบแรก
13:00
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 105
 รอบแรก
13:00
ชัยนาท  vs  ศรีสะเกษ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 106
 รอบแรก
13:00
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 107
 รอบแรก
13:00
นครสวรรค์  vs  ชัยนาท
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 108
 รอบแรก
13:00
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 109
 รอบแรก
13:00
ลำปาง  vs  บุรีรัมย์
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 110
 รอบแรก
13:00
ตรัง  vs  ชลบุรี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 111
 รอบแรก
13:00
ศรีสะเกษ  vs  หนองบัวลำภู
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 112
 รอบแรก
13:00
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
รวม มวยสากลสมัครเล่น  42 รายการ  
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
สแนทช์ - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
น้ำหนักรวม รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
สแนทช์ - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
น้ำหนักรวม รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
น้ำหนักรวม รุ่น 48 กก. - หญิง ไม่เกิน 48 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
สแนทช์ - รุ่น 48 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 48 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 48 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 48 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนบ้านดอน (ศรีเสริมกสิกร) อ.เมือง จ.น่าน
รวม ยกน้ำหนัก  9 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ยิมนาสติกศิลป์ - ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ยิมนาสติกศิลป์ - ม้ากระโดด - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ยิมนาสติกศิลป์ - ม้าหู - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ยิมนาสติกศิลป์ - บาร์ต่างระดับ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
ยิมนาสติกศิลป์ - ห่วงนิ่ง - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
11.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
รวม ยิมนาสติก  5 รายการ  
 
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 1
 รอบแรก
10:13
สุพรรณบุรี  vs  น่าน
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 2
 รอบแรก
10:13
ยะลา  vs  นครปฐม
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 3
 รอบแรก
10:21
ลพบุรี  vs  ชลบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย   สาย B  คู่ที่ 4
 รอบแรก
10:22
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย   สาย B  คู่ที่ 5
 รอบแรก
10:24
สงขลา  vs  หนองบัวลำภู
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย   สาย B  คู่ที่ 6
 รอบแรก
10:25
พิษณุโลก  vs  สกลนคร
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 7
 รอบแรก
10:27
ลำพูน  vs  ลำปาง
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 8
 รอบแรก
10:30
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 9
 รอบแรก
10:32
ลพบุรี  vs  ยะลา
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย   สาย B  คู่ที่ 10
 รอบแรก
10:35
สุพรรณบุรี  vs  ตรัง
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย   สาย B  คู่ที่ 11
 รอบแรก
10:41
จันทบุรี  vs  สงขลา
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 48 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 12
 รอบแรก
10:43
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 48 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 13
 รอบแรก
10:51
ลำปาง  vs  นครปฐม
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 48 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 14
 รอบแรก
10:58
ตรัง  vs  มหาสารคาม
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 48 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 15
 รอบแรก
11:01
จันทบุรี  vs  ชลบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 48 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 16
 รอบแรก
11:04
สกลนคร  vs  น่าน
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 48 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 17
 รอบแรก
11:05
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 52 กก. น้ำหนักเกิน 48 กก. ถึง 52 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 18
 รอบแรก
11:09
สกลนคร  vs  พิษณุโลก
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 52 กก. น้ำหนักเกิน 48 กก. ถึง 52 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 19
 รอบแรก
11:11
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 52 กก. น้ำหนักเกิน 48 กก. ถึง 52 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 20
 รอบแรก
11:17
ตรัง  vs  จันทบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 52 กก. น้ำหนักเกิน 48 กก. ถึง 52 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 21
 รอบแรก
11:25
ชลบุรี  vs  บุรีรัมย์
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 57 กก. น้ำหนักเกิน 52 กก. ถึง 57 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 22
 รอบแรก
11:27
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรปราการ
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 57 กก. น้ำหนักเกิน 52 กก. ถึง 57 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 23
 รอบแรก
11:28
ยะลา  vs  ปทุมธานี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 57 กก. น้ำหนักเกิน 52 กก. ถึง 57 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 24
 รอบแรก
11:29
ตรัง  vs  ลำปาง
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 57 กก. น้ำหนักเกิน 52 กก. ถึง 57 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 25
 รอบแรก
11:30
น่าน  vs  นครปฐม
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 26
 รอบสอง
11:35
น่าน  vs  นครปฐม
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 27
 รอบสอง
11:36
ชลบุรี  vs  จันทบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย   สาย B  คู่ที่ 28
 รอบสอง
11:38
ปทุมธานี  vs  หนองบัวลำภู
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย   สาย B  คู่ที่ 29
 รอบสอง
11:40
สกลนคร  vs  ตรัง
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 30
 รอบสอง
11:46
ลำปาง  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 31
 รอบสอง
11:49
ยะลา  vs  ปทุมธานี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย   สาย B  คู่ที่ 32
 รอบสอง
11:50
ตรัง  vs  เลย
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย   สาย B  คู่ที่ 33
 รอบสอง
11:51
จันทบุรี  vs  ชลบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 48 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 34
 รอบสอง
11:54
ยะลา  vs  นครปฐม
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 48 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 35
 รอบสอง
11:58
มหาสารคาม  vs  ลพบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 48 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 36
 รอบสอง
12:05
ชลบุรี  vs  สกลนคร
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 48 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 37
 รอบสอง
12:10
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 52 กก. น้ำหนักเกิน 48 กก. ถึง 52 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 38
 รอบสอง
12:11
สกลนคร  vs  ยะลา
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 52 กก. น้ำหนักเกิน 48 กก. ถึง 52 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 39
 รอบสอง
12:14
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 52 กก. น้ำหนักเกิน 48 กก. ถึง 52 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 40
 รอบสอง
12:16
ตรัง  vs  ลพบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 52 กก. น้ำหนักเกิน 48 กก. ถึง 52 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 41
 รอบสอง
12:17
ชลบุรี  vs  นครปฐม
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 57 กก. น้ำหนักเกิน 52 กก. ถึง 57 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 42
 รอบสอง
12:18
ศรีสะเกษ  vs  มหาสารคาม
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 57 กก. น้ำหนักเกิน 52 กก. ถึง 57 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 43
 รอบสอง
12:27
ยะลา  vs  พิษณุโลก
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 57 กก. น้ำหนักเกิน 52 กก. ถึง 57 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 44
 รอบสอง
12:29
ตรัง  vs  สกลนคร
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 57 กก. น้ำหนักเกิน 52 กก. ถึง 57 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 45
 รอบสอง
12:30
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 46
 รอบรองชนะเลิศ
12:31
นครปฐม  vs  ชลบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย   สาย B  คู่ที่ 47
 รอบรองชนะเลิศ
12:35
ปทุมธานี  vs  ตรัง
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 48
 รอบรองชนะเลิศ
12:41
ศรีสะเกษ  vs  ยะลา
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย   สาย B  คู่ที่ 49
 รอบรองชนะเลิศ
12:43
ตรัง  vs  ชลบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 48 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 50
 รอบรองชนะเลิศ
12:48
นครปฐม  vs  มหาสารคาม
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 48 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 51
 รอบรองชนะเลิศ
12:57
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 52 กก. น้ำหนักเกิน 48 กก. ถึง 52 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 52
 รอบรองชนะเลิศ
13:02
สกลนคร  vs  ศรีสะเกษ
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 52 กก. น้ำหนักเกิน 48 กก. ถึง 52 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 53
 รอบรองชนะเลิศ
13:08
ตรัง  vs  ชลบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 57 กก. น้ำหนักเกิน 52 กก. ถึง 57 กก. - หญิง   สาย A  คู่ที่ 54
 รอบรองชนะเลิศ
13:17
ศรีสะเกษ  vs  ยะลา
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 57 กก. น้ำหนักเกิน 52 กก. ถึง 57 กก. - หญิง   สาย B  คู่ที่ 55
 รอบรองชนะเลิศ
13:27
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย   คู่ที่ 56
 รอบชิงที่ 3
13:33
จันทบุรี  vs  นครปฐม
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย   คู่ที่ 57
 รอบชิงที่ 3
13:40
สกลนคร  vs  ปทุมธานี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 58
 รอบชิงที่ 3
13:41
ลำปาง  vs  ยะลา
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 59
 รอบชิงที่ 3
13:42
จันทบุรี  vs  ตรัง
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 48 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 60
 รอบชิงที่ 3
13:48
ลพบุรี  vs  นครปฐม
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 48 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 61
 รอบชิงที่ 3
13:53
สกลนคร  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 52 กก. น้ำหนักเกิน 48 กก. ถึง 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 62
 รอบชิงที่ 3
13:54
นครศรีธรรมราช  vs  สกลนคร
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 52 กก. น้ำหนักเกิน 48 กก. ถึง 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 63
 รอบชิงที่ 3
13:56
ลพบุรี  vs  ชลบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 57 กก. น้ำหนักเกิน 52 กก. ถึง 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 64
 รอบชิงที่ 3
13:57
มหาสารคาม  vs  ยะลา
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 57 กก. น้ำหนักเกิน 52 กก. ถึง 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 65
 รอบชิงที่ 3
13:58
นครปฐม  vs  ตรัง
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย   คู่ที่ 66
รอบชิงชนะเลิศ
14:05
ชลบุรี  vs  ตรัง
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 67
รอบชิงชนะเลิศ
14:11
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 48 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 68
รอบชิงชนะเลิศ
14:17
มหาสารคาม  vs  ชลบุรี
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 52 กก. น้ำหนักเกิน 48 กก. ถึง 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 69
รอบชิงชนะเลิศ
14:24
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รุ่น 57 กก. น้ำหนักเกิน 52 กก. ถึง 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 70
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
รวม ยูโด  70 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
 รอบแรก
09:00
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
 รอบแรก
10:30
มุกดาหาร  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 11
 รอบแรก
14:30
กาฬสินธุ์  vs  สุรินทร์
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 12
 รอบแรก
16:00
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
รวม รักบี้ฟุตบอล  4 รายการ  
 
เรือพาย
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร   Heat 1
 H1
07:30
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 2 คน (k2) 1000 เมตร   Heat 1
 H1
07:37
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย   Heat 1
 H1
07:44
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 1 คน (C1) ระยะ 1000 เมตร   Heat 1
 H1
07:51
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร หญิงคู่   Heat 1
 H1
07:58
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย 1000 เมตร   Heat 1
 H1
08:05
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร   Heat 1
 H1
08:12
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร   Heat 2
 H2
08:19
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 2 คน (k2) 1000 เมตร   Heat 2
 H2
08:26
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย   Heat 2
 H2
08:33
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 1 คน (C1) ระยะ 1000 เมตร   Heat 2
 H2
08:40
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร หญิงคู่   Heat 2
 H2
08:47
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย 1000 เมตร   Heat 2
 H2
08:54
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร   Heat 2
 H2
09:01
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร   Heat 3
 H3
09:08
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย   Heat 3
 H3
09:15
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 1 คน (C1) ระยะ 1000 เมตร   Heat 3
 H3
09:22
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร หญิงคู่   Heat 3
 H3
09:29
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย 1000 เมตร   Heat 3
 H3
09:36
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร   Heat 3
 H3
09:43
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 1 คน (k1) 1000 เมตร   Heat 1
 H1
09:50
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 2 คน (k2) 1000 เมตร   Heat 1
 H1
09:57
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง   Heat 1
 H1
10:04
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 2 คน (C2) ระยะ 1000 เมตร   Heat 1
 H1
10:11
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร ชายคู่   Heat 1
 H1
10:18
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง 1000 เมตร    Heat 1
 H1
10:25
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร   Heat 1
 H1
10:32
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 1 คน (k1) 1000 เมตร   Heat 2
 H2
10:39
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 2 คน (k2) 1000 เมตร   Heat 2
 H2
10:46
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง   Heat 2
 H2
10:53
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 2 คน (C2) ระยะ 1000 เมตร   Heat 2
 H2
11:00
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร ชายคู่   Heat 2
 H2
11:07
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง 1000 เมตร    Heat 2
 H2
11:14
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร   Heat 2
 H2
11:21
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 1 คน (k1) 1000 เมตร   Heat 3
 H3
11:28
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง   Heat 3
 H3
11:35
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 2 คน (k2) 1000 เมตร   Heat 3
 H3
11:42
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 2 คน (C2) ระยะ 1000 เมตร   Heat 3
 H3
11:49
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร ชายคู่   Heat 3
 H3
11:56
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง 1000 เมตร    Heat 3
 H3
12:03
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร   Heat 3
 H3
12:10
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร 
 R
12:17
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 2 คน (k2) 1000 เมตร 
 R1
12:24
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย 
 R
12:31
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 1 คน (C1) ระยะ 1000 เมตร 
 R
12:38
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 R
12:45
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร หญิงคู่ 
 R
12:52
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย 1000 เมตร 
 R
12:59
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 2 คน (k2) 1000 เมตร 
 R2
13:06
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 2 คน (k2) 1000 เมตร 
 R
13:20
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง 
 R
13:27
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 R1
13:34
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 2 คน (C2) ระยะ 1000 เมตร 
 R
13:41
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร ชายคู่ 
 R
13:48
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง 1000 เมตร  
 R
13:55
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 R2
14:02
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร 
 SF1
14:09
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย 
 SF1
14:16
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 1 คน (C1) ระยะ 1000 เมตร 
 SF1
14:23
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร หญิงคู่ 
 SF1
14:30
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย 1000 เมตร 
 SF1
14:37
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 SF1
14:44
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร 
 SF2
14:51
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย 
 SF2
14:58
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 1 คน (C1) ระยะ 1000 เมตร 
 SF2
15:05
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร หญิงคู่ 
 SF2
15:12
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย 1000 เมตร 
 SF2
15:19
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 SF2
15:26
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 1 คน (k1) 1000 เมตร 
 SF1
15:33
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 2 คน (k2) 1000 เมตร 
 SF1
15:40
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง 
 SF1
15:47
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 2 คน (C2) ระยะ 1000 เมตร 
 SF1
15:54
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง 1000 เมตร  
 SF1
16:01
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร ชายคู่ 
 SF1
16:08
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 SF1
16:15
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค หญิง 1 คน (k1) 1000 เมตร 
 SF2
16:29
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
คยัค ชาย 2 คน (k2) 1000 เมตร 
 SF2
16:29
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง 
 SF2
16:36
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
แคนู ชาย 2 คน (C2) ระยะ 1000 เมตร 
 SF2
16:43
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง 1000 เมตร  
 SF2
16:50
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
กรรเชียง 1000 เมตร ชายคู่ 
 SF2
16:57
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร 
 SF2
17:04
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
รวม เรือพาย  82 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 14
 รอบแรก
09:00
สุพรรณบุรี  vs  สระบุรี
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 15
 รอบแรก
10:15
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 16
 รอบแรก
11:30
น่าน  vs  ชุมพร
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 17
 รอบแรก
12:45
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 18
 รอบแรก
14:00
ศรีสะเกษ  vs  พระนครศรีอยุธยา
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 19
 รอบแรก
15:15
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 20
 รอบแรก
16:30
อ่างทอง  vs  สุราษฎร์ธานี
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
รวม วอลเลย์บอล  7 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 13
 รอบแรก
09:00
กาญจนบุรี  vs  พัทลุง
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 12
 รอบแรก
09:00
พิจิตร  vs  น่าน
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 14
 รอบแรก
09:30
กรุงเทพมหานคร 2  vs  แม่ฮ่องสอน 2
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 13
 รอบแรก
09:30
จันทบุรี 2  vs  สงขลา
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 15
 รอบแรก
10:00
อุตรดิตถ์  vs  กาฬสินธุ์
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ยุวชน ชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ยุวชน ชาย 
 รอบคัดเลือก
10:30
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ยุวชน ชาย 
 รอบคัดเลือก
11:00
น่าน  vs  แม่ฮ่องสอน
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 16
 รอบแรก
15:00
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 14
 รอบแรก
15:00
เพชรบุรี 2  vs  กาฬสินธุ์ 2
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 17
 รอบแรก
15:30
สุพรรณบุรี  vs  ระยอง
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 15
 รอบแรก
15:30
พะเยา  vs  จันทบุรี
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 18
 รอบแรก
16:00
กาฬสินธุ์ 2  vs  แม่ฮ่องสอน
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 16
 รอบแรก
16:00
เพชรบุรี  vs  กาฬสินธุ์
โรงเรียนท่าวังผาพิทยาคม อ.ท่าวังผา จ.น่าน
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  14 รายการ  
 
ว่ายน้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ฟรีสไตล์ 200 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ฟรีสไตล์ 200 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ฟรีสไตล์ 200 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ฟรีสไตล์ 200 เมตร - หญิง   Heat 4
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
เดี่ยวผสม 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
เดี่ยวผสม 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
เดี่ยวผสม 400 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง   Heat 4
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กรรเชียง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กรรเชียง 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กรรเชียง 100 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กรรเชียง 100 เมตร - ชาย   Heat 4
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กบ 200 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กบ 200 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กบ 200 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - ชาย 
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ฟรีสไตล์ 200 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
เดี่ยวผสม 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กรรเชียง 100 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
กบ 200 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
รวม ว่ายน้ำ  25 รายการ  
 
วู้ดบอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
นับจำนวนการตี ทีมหญิง 
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
นับจำนวนการตี บุคคลหญิง 
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
รวม วู้ดบอล   2 รายการ  
 
วู้ดบอลนับจำนวนเกท
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย    สาย A  คู่ที่ 1
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย    สาย B  คู่ที่ 2
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย    สาย A  คู่ที่ 3
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย    สาย B  คู่ที่ 4
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย    สาย A  คู่ที่ 5
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย    สาย B  คู่ที่ 6
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย    สาย A  คู่ที่ 7
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย    สาย B  คู่ที่ 8
 รอบสอง
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย    สาย A  คู่ที่ 9
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย    สาย B  คู่ที่ 10
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย    คู่ที่ 11
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
รวม วู้ดบอลนับจำนวนเกท  11 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ประเภทคู่ 15 แดง   คู่ที่ 1
 รอบแรก
10.00
เพชรบุรี  vs  สุโขทัย
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทคู่ 15 แดง   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12.30
ขอนแก่น  vs  สุราษฎร์ธานี
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทคู่ 15 แดง   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12.30
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทคู่ 15 แดง   คู่ที่ 5
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00
เพชรบุรี  vs  ปทุมธานี
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
ประเภทคู่ 15 แดง   คู่ที่ 6
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00
เชียงใหม่  vs  ตรัง
สโมสร มณฑลทหารบกที่ 38
รวม สนุกเกอร์  5 รายการ  
 
หมากล้อม
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 1
 รอบสาม
09.00
กาญจนบุรี  vs  นครราชสีมา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 2
 รอบสาม
09.00
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ชาย   สาย C  คู่ที่ 3
 รอบสาม
09.00
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ชาย   สาย C  คู่ที่ 4
 รอบสาม
09.00
สุรินทร์  vs  สุราษฎร์ธานี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ชาย   สาย D  คู่ที่ 5
 รอบสาม
09.00
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ชาย   สาย D  คู่ที่ 6
 รอบสาม
09.00
มหาสารคาม  vs  น่าน
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 7
 รอบสาม
09.00
พะเยา  vs  นครราชสีมา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 8
 รอบสาม
09.00
ลำพูน  vs  นครปฐม
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่หญิง   สาย C  คู่ที่ 9
 รอบสาม
09.00
กาญจนบุรี  vs  ชลบุรี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่หญิง   สาย D  คู่ที่ 10
 รอบสาม
09.00
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่หญิง   สาย D  คู่ที่ 11
 รอบสาม
09.00
สุราษฎร์ธานี  vs  ลำปาง
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 12
 รอบสาม
09.00
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 13
 รอบสาม
09.00
ภูเก็ต  vs  พะเยา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 14
 รอบสาม
09.00
สุรินทร์  vs  นนทบุรี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 15
 รอบสาม
09.00
เชียงราย  vs  นครปฐม
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 16
 รอบสาม
09.00
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 17
 รอบสาม
09.00
ลำพูน  vs  น่าน
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ชาย   คู่ที่ 1
 รอบ 8 ทีม
13.00
นครราชสีมา  vs  สงขลา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ชาย   คู่ที่ 2
 รอบ 8 ทีม
13.00
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ชาย   คู่ที่ 3
 รอบ 8 ทีม
13.00
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ชาย   คู่ที่ 4
 รอบ 8 ทีม
13.00
เชียงใหม่  vs  มหาสารคาม
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่หญิง   คู่ที่ 5
 รอบ 8 ทีม
13.00
นครราชสีมา  vs  ลำพูน
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่หญิง   คู่ที่ 6
 รอบ 8 ทีม
13.00
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่หญิง   คู่ที่ 7
 รอบ 8 ทีม
13.00
พะเยา  vs  นครปฐม
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่หญิง   คู่ที่ 8
 รอบ 8 ทีม
13.00
ชลบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ผสม   คู่ที่ 9
 รอบ 8 ทีม
13.00
กรุงเทพมหานคร  vs  พะเยา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ผสม   คู่ที่ 10
 รอบ 8 ทีม
13.00
สุรินทร์  vs  นครราชสีมา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ผสม   คู่ที่ 11
 รอบ 8 ทีม
13.00
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
คู่ผสม   คู่ที่ 12
 รอบ 8 ทีม
13.00
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
รวม หมากล้อม  29 รายการ  
 
ฮอกกี้
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ในร่ม Indoor Hockey ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 7
 รอบแรก
09:00
อ่างทอง  vs  นครนายก
โรงเรียนศรีเวียงสาวิทยาคาร อ.เวียงสา จ.น่าน
ในร่ม Indoor Hockey ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
 รอบแรก
10:00
สระบุรี  vs  เพชรบูรณ์
โรงเรียนศรีเวียงสาวิทยาคาร อ.เวียงสา จ.น่าน
ในร่ม Indoor Hockey ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 9
 รอบแรก
11:00
นครนายก  vs  สระบุรี
โรงเรียนศรีเวียงสาวิทยาคาร อ.เวียงสา จ.น่าน
ในร่ม Indoor Hockey ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 10
 รอบแรก
12:00
อุตรดิตถ์  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนศรีเวียงสาวิทยาคาร อ.เวียงสา จ.น่าน
ในร่ม Indoor Hockey ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 11
 รอบแรก
13:00
ปัตตานี  vs  น่าน
โรงเรียนศรีเวียงสาวิทยาคาร อ.เวียงสา จ.น่าน
ในร่ม Indoor Hockey ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 12
 รอบแรก
14:00
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
โรงเรียนศรีเวียงสาวิทยาคาร อ.เวียงสา จ.น่าน
รวม ฮอกกี้  6 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
 รอบแรก
13:00
นนทบุรี  vs  เชียงราย
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ชายหาด ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
 รอบแรก
14:00
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
 รอบแรก
14:30
ศรีสะเกษ  vs  พัทลุง
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ชายหาด ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
 รอบแรก
14:50
ศรีสะเกษ  vs  กาญจนบุรี
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ชายหาด ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 11
 รอบแรก
15:40
อุบลราชธานี  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 11
 รอบแรก
16:00
น่าน  vs  นครสวรรค์
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ชายหาด ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
 รอบแรก
16:30
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
 รอบแรก
17:30
สมุทรปราการ  vs  เชียงราย
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
รวม แฮนด์บอล  8 รายการ