เทเบิลเทนนิส
 

ตารางการแข่งขันประจำวันที่ 26 มีนาคม 2561

เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 118
 รอบแรก
09:00
ระนอง  vs  นครราชสีมา
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 119
 รอบแรก
09:00
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 120
 รอบแรก
09:00
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 121
 รอบแรก
09:00
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 122
 รอบแรก
09:20
นนทบุรี  vs  นครปฐม
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 123
 รอบแรก
09:20
นนทบุรี  vs  พิจิตร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 124
 รอบแรก
09:20
นครราชสีมา  vs  ระนอง
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 125
 รอบแรก
09:20
นนทบุรี  vs  สตูล
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 126
 รอบแรก
09:40
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 127
 รอบแรก
09:40
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 128
 รอบแรก
09:40
ระนอง  vs  เชียงใหม่
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 129
 รอบแรก
09:40
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 130
 รอบแรก
09:40
ระยอง  vs  สมุทรปราการ
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 131
 รอบแรก
10:00
เพชรบุรี  vs  สงขลา
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 132
 รอบแรก
10:00
ระนอง  vs  พิจิตร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 133
 รอบสอง
10:25
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 134
 รอบสอง
10:25
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 135
 รอบสอง
10:25
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 136
 รอบสอง
10:25
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 137
 รอบสอง
10:50
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 138
 รอบสอง
10:50
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 139
 รอบสอง
10:50
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 140
 รอบสอง
10:50
เพชรบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 142
 รอบสอง
11:15
ระนอง  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 143
 รอบสอง
11:15
กรุงเทพมหานคร  vs  สกลนคร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 144
 รอบสอง
11:15
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 145
 รอบสอง
11:40
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 146
 รอบสอง
11:40
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 147
 รอบสอง
11:40
จันทบุรี  vs  พิจิตร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 148
 รอบสอง
11:40
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 150
 รอบสอง
12:05
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 151
 รอบสอง
12:05
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 152
 รอบสอง
12:05
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 153
 รอบสอง
12:30
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 154
 รอบสอง
12:30
ระนอง  vs  นนทบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 155
 รอบสอง
12:30
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 156
 รอบสอง
12:30
เพชรบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 157
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 158
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
กรุงเทพมหานคร 3  vs  กรุงเทพมหานคร 2
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 159
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 160
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
กรุงเทพมหานคร 3  vs  กรุงเทพมหานคร 2
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 160
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
กรุงเทพมหานคร 3  vs  กรุงเทพมหานคร 2
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงคู่   คู่ที่ 161
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายคู่   คู่ที่ 162
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 167
 รอบสาม
17:00
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 168
 รอบสาม
17:00
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 169
 รอบสาม
17:00
พิจิตร  vs  ระนอง
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 170
 รอบสาม
17:00
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 163
 รอบสาม
17:30
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 164
 รอบสาม
17:30
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 165
 รอบสาม
17:30
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 166
 รอบสาม
17:30
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
รวม เทเบิลเทนนิส  52 รายการ