SAT GRS
   
เอ็กซ์ตรีม

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 23 มีนาคม 2561

เอ็กซ์ตรีม
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Inline Speed Skate 500 m. 8-12 ปี - บุคคลหญิง   Heat 1
 R1
09:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. 8-12 ปี - บุคคลหญิง   Heat 2
 R1
09:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. 8-12 ปี - บุคคลหญิง   Heat 3
 R1
09:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Speed Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลหญิง) 
 รอบคัดเลือก
09:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
Speed Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลหญิง) 
 รอบคัดเลือก
09:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 8-12 ปี- บุคคลชาย   Heat 1
 R1
09:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 8-12 ปี- บุคคลชาย   Heat 2
 R1
09:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. 13-20 ปี - บุคคลหญิง   Heat 1
 R1
10:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. 13-20 ปี - บุคคลหญิง   Heat 2
 R1
10:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. 13-20 ปี - บุคคลหญิง   Heat 3
 R1
10:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย   Heat 1
 R1
10:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย   Heat 2
 R1
10:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย   Heat 3
 R1
10:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Speed Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลชาย) 
 รอบคัดเลือก
10:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
Speed Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลชาย) 
 รอบคัดเลือก
10:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
Inline Speed Skate 500 m. 8-12 ปี - บุคคลหญิง   Heat 1
 R2
11:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. 8-12 ปี - บุคคลหญิง   Heat 2
 R2
11:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 8-12 ปี- บุคคลชาย   Heat 1
 R2
11:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 8-12 ปี- บุคคลชาย   Heat 2
 R2
11:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. 13-20 ปี - บุคคลหญิง   Heat 1
 R2
11:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. 13-20 ปี - บุคคลหญิง   Heat 2
 R2
11:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย   Heat 1
 R2
11:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย   Heat 2
 R2
11:30
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 8-12 ปี- บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. 8-12 ปี - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Inline Speed Skate 500 m. 13-20 ปี - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ลานหน้า สนง.ศาลากลาง จ.น่าน
Official
Speed Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลหญิง) 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
Speed Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลหญิง) 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
Speed Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลชาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
Speed Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลชาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
Skateboard Long Ollie - บุคคล 
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
Skateboard High Ollie - บุคคล 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานอเนกประสงค์ สะพานพัฒนาภาคเหนือ
Official
รวม เอ็กซ์ตรีม  33 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day เอ็กซ์ตรีม
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer