SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 22 มีนาคม 2561

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
 วันที่ 2
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
Official
บุคคลหญิง 
 วันที่ 2
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
Official
ทีมชาย 
 วันที่ 3
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
Official
บุคคลชาย 
 วันที่ 3
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
Official
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  สระบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
กระบี่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  พังงา
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 7
อุตรดิตถ์  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 8
ศรีสะเกษ  vs  สระบุรี
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
กาญจนบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
06:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ร่มร่อน - คะแนนรวม บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ร่มร่อน - คะแนนรวม บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม กีฬาทางอากาศ   6 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย Z  คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม คริกเก็ต  3 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยราชภัฎอุตรดิตถ์ วิทยาลัยน่าน บ้านทุ่งศรีทอง
Official
รวม จักรยาน  1 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 พบกันหมด
09.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  น่าน
 พบกันหมด
09.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด
09.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 พบกันหมด
09.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด
09.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 6
กำแพงเพชร  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด
09.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 7
กำแพงเพชร  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด
10.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 8
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด
10.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 9
น่าน  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
10.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย H  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 พบกันหมด
10.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 11
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด
10.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 12
ภูเก็ต  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
10.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 13
นครราชสีมา  vs  น่าน
 รอบ 16 คน
11.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 คน
11.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 15
ศรีสะเกษ  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
11.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 16
กำแพงเพชร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ 16 คน
11.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 17
กำแพงเพชร  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
11.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 18
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 คน
11.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 19
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบ 16 คน
12.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบ 16 คน
12.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 21
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
12.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบคัดเลือก
12.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 23
กำแพงเพชร  vs  นครราชสีมา
 รอบคัดเลือก
12.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 24
สุราษฎร์ธานี  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
12.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 25
นครราชสีมา  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
14.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 26
กำแพงเพชร 2  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  26 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย MB  คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย WC  คู่ที่ 22
ลำพูน  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย WA  คู่ที่ 23
จันทบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย MC  คู่ที่ 20
ลำพูน  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย MC  คู่ที่ 21
ระยอง  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย WB  คู่ที่ 24
ระยอง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงคู่   คู่ที่ 42
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ชายคู่   คู่ที่ 41
มหาสารคาม  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   คู่ที่ 44
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   คู่ที่ 43
นครปฐม  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 13
สงขลา  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 14
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
นครสวรรค์  vs  พิจิตร
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
18:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 18
ลำปาง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
18:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม เซปักตะกร้อ  10 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 13
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 14
ราชบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
10:40
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 15
ชัยนาท  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:20
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 16
พัทลุง  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
12:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 2
มหาสารคาม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 4
นครนายก  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 6
ชุมพร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 9
กาฬสินธุ์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 10
พัทลุง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 12
พิจิตร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 13
กำแพงเพชร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
กระบี่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
พิจิตร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
หนองคาย  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
ชัยภูมิ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
พัทลุง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
เชียงราย  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
พะเยา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
ลำปาง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 23
สุราษฎร์ธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 24
จันทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 25
สระบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
นครปฐม  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
กรุงเทพมหานคร  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 28
อุบลราชธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 29
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 30
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 31
อ่างทอง  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 32
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 33
บึงกาฬ  vs  สงขลา
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 34
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 35
สระบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 36
กำแพงเพชร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 37
สมุทรสาคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 38
ร้อยเอ็ด  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 39
ราชบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 40
ลพบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 41
ลำปาง  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 42
สมุทรปราการ  vs  ตรัง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 43
ขอนแก่น  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 44
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 45
เชียงราย  vs  หนองคาย
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 46
นครนายก  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 47
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 48
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 49
ลำปาง  vs  สงขลา
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 50
พัทลุง  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 51
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 52
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 53
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 54
ลพบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 55
ระยอง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 56
อุบลราชธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 57
ปทุมธานี  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 58
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 59
พิจิตร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 62
ร้อยเอ็ด  vs  พะเยา
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 63
พัทลุง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 64
จันทบุรี  vs  สระบุรี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 65
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 66
ชุมพร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 67
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 68
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 69
สงขลา  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 70
บึงกาฬ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 71
สระบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 72
สมุทรสาคร  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 73
ราชบุรี  vs  พัทลุง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 74
สมุทรสาคร  vs  พิจิตร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 75
บึงกาฬ  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 76
จันทบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 77
สุราษฎร์ธานี  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 78
ราชบุรี  vs  หนองคาย
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 79
นครนายก  vs  พัทลุง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 80
บึงกาฬ  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 81
สงขลา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 90
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 60
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
11:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 61
นนทบุรี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
11:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 91
นครสวรรค์  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 92
บึงกาฬ  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 93
สมุทรสาคร  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 94
พิจิตร  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 95
ชัยภูมิ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 96
หนองคาย  vs  นครนายก
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 97
นครสวรรค์  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 82
พัทลุง  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 83
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 84
ชลบุรี  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 85
ภูเก็ต  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 86
ชลบุรี  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 87
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 88
ร้อยเอ็ด  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 89
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 100
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 98
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 103
สระบุรี  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 102
สุราษฎร์ธานี  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 101
ร้อยเอ็ด  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 105
หนองคาย  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 99
ระยอง  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 104
สมุทรปราการ  vs  ชัยภูมิ
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รวม เทควันโด  105 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พุมเซ่ ทีมชาย (ชาย 3 คน) 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  1 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
กระบี่  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
สงขลา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
ประจวบคีรีขันธ์  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
กระบี่  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
ประจวบคีรีขันธ์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
กำแพงเพชร  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
ลพบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
11:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
สมุทรสาคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
11:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
สมุทรปราการ  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 8
น่าน  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
รวม เทนนิส  16 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 45
สตูล  vs  สกลนคร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 46
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 47
นครปฐม  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 48
พิจิตร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 49
ขอนแก่น  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 50
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
10:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 51
สงขลา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 52
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 53
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด
13:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 54
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด
13:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 พบกันหมด
13:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 56
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด
13:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 57
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 58
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 59
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 60
นนทบุรี  vs  ระนอง
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  16 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
09:30
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 10
สมุทรปราการ  vs  น่าน
 รอบแรก
11:00
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
ระนอง  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
14:30
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
Official
รวม เนตบอล   4 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมผสม   สาย B
กำแพงเพชร  vs  มหาสารคาม
 รอบคัดเลือก
08.30
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมผสม   สาย C
ระยอง  vs  นครนายก
 รอบคัดเลือก
08.30
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมผสม   สาย A
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
08:30
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมผสม   สาย A
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
08:30
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมผสม   สาย A
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
09:45
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมผสม   สาย A
ราชบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบคัดเลือก
09:45
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมผสม   สาย B
มหาสารคาม  vs  ภูเก็ต
 รอบคัดเลือก
09:45
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมผสม   สาย C
นครนายก  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:45
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมผสม   สาย A
พิษณุโลก  vs  อุดรธานี
 รอบคัดเลือก
11.00
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมผสม   สาย A
ศรีสะเกษ  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
11.00
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมผสม   สาย B
ภูเก็ต  vs  กำแพงเพชร
 รอบคัดเลือก
11.00
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมผสม   สาย C
สงขลา  vs  ระยอง
 รอบคัดเลือก
11.00
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมผสม 
นครนายก  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมผสม 
สงขลา  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมผสม 
มหาสารคาม  vs  ระยอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมผสม 
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม บริดจ์  16 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 25
จันทบุรี  vs  ระนอง
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 26
อุดรธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
10:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 27
อ่างทอง  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
12:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
13.30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 29
ชัยภูมิ  vs  นครปฐม
 รอบสอง
14:40
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 30
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
16:15
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 1
น่าน  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
17:55
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 1
แพร่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
17:55
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
18:15
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
18:15
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
ชุมพร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
18:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 4
กาญจนบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
18:50
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
18:50
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
1835
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 5
เพชรบูรณ์  vs  เชียงราย
 รอบแรก
19:12
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 6
นครปฐม  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
19:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบแรก
19:31
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 7
นครราชสีมา  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
19:44
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 7
สุราษฎร์ธานี  vs  แพร่
 รอบแรก
19:50
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 5
ระนอง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
1905
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
รวม บาสเกตบอล  20 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 
เชียงราย  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม แบดมินตัน  4 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
สุโขทัย  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:10
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
สมุทรปราการ  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:11
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
บุรีรัมย์  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
09:13
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:26
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:43
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
สงขลา  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:08
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 27
พระนครศรีอยุธยา  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:25
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 24
นครสวรรค์  vs  ยะลา
 รอบแรก
10:46
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 25
สงขลา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:46
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 26
นราธิวาส  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:48
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 27
จันทบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
11:19
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 28
เชียงราย  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
11:22
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 29
ประจวบคีรีขันธ์  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
11:23
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 28
สุโขทัย  vs  ชุมพร
 รอบแรก
11:33
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 29
สมุทรสาคร  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
11:35
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 30
บุรีรัมย์  vs  ตรัง
 รอบแรก
11:48
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:58
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 30
กาฬสินธุ์  vs  ยะลา
 รอบแรก
13:09
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 31
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:30
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 32
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:49
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 33
แม่ฮ่องสอน  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:57
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 34
เพชรบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
14:11
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 35
นราธิวาส  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
14:33
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
สงขลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
14:47
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
เพชรบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
14:48
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
กาฬสินธุ์  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
14:49
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:09
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 36
ศรีสะเกษ  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
15:28
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 37
ปัตตานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
15:29
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 38
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:38
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 39
ชุมพร  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
15:40
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 40
กาฬสินธุ์  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
16:02
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 41
พระนครศรีอยุธยา  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
16:22
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 36
นครสวรรค์  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
16:48
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 37
พระนครศรีอยุธยา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:59
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 42
นครสวรรค์  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
17:09
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 43
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
17:10
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 44
ฉะเชิงเทรา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
17:11
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 45
เพชรบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
17:12
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลชาย   สาย A
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สงขลา
 รอบแรก
17:30
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลชาย   สาย B
บุรีรัมย์  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
17:30
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ปันจักสีลัต  41 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 1
หนองคาย  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 2
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 3
อุตรดิตถ์  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 1
น่าน  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  มุกดาหาร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 3
สงขลา  vs  ลำปาง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 4
พระนครศรีอยุธยา  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 2
นครพนม  vs  ตาก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 4
ตรัง  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว 
หนองคาย  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว 
ปทุมธานี  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว 
สมุทรปราการ  vs  มุกดาหาร
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว 
สงขลา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม 
พัทลุง  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม 
สุพรรณบุรี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว 
หนองคาย  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว 
มุกดาหาร  vs  พระนครศรีอยุธยา
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม 
พัทลุง  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
รวม เปตอง  21 รายการ  
 
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  ลพบุรี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ชลบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ลพบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  ลพบุรี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ลพบุรี  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  นครสวรรค์
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
อุตรดิตถ์  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  ลพบุรี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ชลบุรี  vs  ชุมพร
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ลพบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ลพบุรี  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
อุตรดิตถ์  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  ลพบุรี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  ลพบุรี
 พบกันหมด
10:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
น่าน  vs  ลพบุรี
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ภูเก็ต  vs  สมุทรปราการ
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
น่าน  vs  ปัตตานี
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
สมุทรปราการ  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  ลพบุรี
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
น่าน  vs  สมุทรปราการ
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ภูเก็ต  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ลพบุรี  vs  สมุทรปราการ
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
น่าน  vs  ภูเก็ต
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  สมุทรปราการ
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
น่าน  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  ภูเก็ต
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ลพบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ภูเก็ต  vs  สมุทรปราการ
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  ลพบุรี
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  สมุทรปราการ
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ลพบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  ลพบุรี
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ภูเก็ต  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  สมุทรปราการ
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
สมุทรปราการ  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  ภูเก็ต
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ลพบุรี  vs  สมุทรปราการ
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  ปัตตานี
 พบกันหมด
11:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 คน
13:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 16 คน
13:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 คน
13:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 16 คน
13:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ลพบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ 16 คน
13:20
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ลพบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ 16 คน
13:20
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบ 16 คน
13:40
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ลพบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 16 คน
13:55
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ 16 คน
13:55
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
น่าน  vs  ภูเก็ต 2
 รอบ 16 คน
14:05
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ 16 คน
14:05
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
 รอบ 8 ทีม
14:20
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ลพบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 8 ทีม
14:20
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบ 8 ทีม
14:40
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  ลพบุรี
 รอบ 8 ทีม
14:40
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบ 8 ทีม
15:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบ 8 ทีม
15:00
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต 2
 รอบ 8 ทีม
15:15
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบ 8 ทีม
15:15
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:40
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
15:40
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  ภูเก็ต 2
 รอบรองชนะเลิศ
16:10
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
16:10
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  ปัตตานี 2
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
โรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ฟันดาบ  103 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 18
กำแพงเพชร  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 19
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 20
นครปฐม  vs  น่าน
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
<