SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 21 มีนาคม 2561

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
 วันที่ 1
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
Official
บุคคลหญิง 
 วันที่ 1
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
Official
ทีมชาย 
 วันที่ 2
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
Official
บุคคลชาย 
 วันที่ 2
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
Official
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
เพชรบูรณ์  vs  น่าน
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  กระบี่
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
กระบี่  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 3
ปราจีนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนนาน้อย อ.นาน้อย จ.น่าน
Official
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลชาย 
 สะสมคะแนน
08:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลหญิง 
 สะสมคะแนน
08:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลชาย 
 สะสมคะแนน
10:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลหญิง 
 สะสมคะแนน
10:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม กีฬาทางอากาศ   4 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย W  คู่ที่ 9
ศรีสะเกษ  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 10
มหาสารคาม  vs  สงขลา
 รอบแรก
11:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 11
มหาสารคาม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
ปัตตานี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ทีมชาย (70 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยราชภัฎอุตรดิตถ์ วิทยาลัยน่าน บ้านทุ่งศรีทอง
Official
รวม จักรยาน  1 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  นครราชสีมา
 รอบคัดเลือก
09.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09.45
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบคัดเลือก
09.45
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
กำแพงเพชร 2  vs  ชลบุรี 2
 รอบคัดเลือก
10.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ 2  vs  นครราชสีมา 2
 รอบคัดเลือก
10.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
นครราชสีมา 2  vs  กำแพงเพชร 2
 รอบคัดเลือก
11.15
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
น่าน 2  vs  พิจิตร 2
 รอบคัดเลือก
11.15
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
กำแพงเพชร  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
12.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 11
กำแพงเพชร 2  vs  ศรีสะเกษ 2
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 12
นครราชสีมา 2  vs  น่าน 2
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  12 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย MA  คู่ที่ 13
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย WB  คู่ที่ 16
ชัยภูมิ  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย WC  คู่ที่ 17
ขอนแก่น  vs  น่าน
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย MB  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย MC  คู่ที่ 15
ลำพูน  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย WC  คู่ที่ 18
ตราด  vs  ลำพูน
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 33
นครพนม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 34
ราชบุรี  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 35
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 36
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 37
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 38
พัทลุง  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 39
ปทุมธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 40
ขอนแก่น  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 10
ลำปาง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 11
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
18:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 12
ตาก  vs  นครปฐม
 รอบแรก
18:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 9
อุดรธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 10
นครสวรรค์  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:40
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  นครพนม
 รอบแรก
11:20
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 12
แม่ฮ่องสอน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 1
บุรีรัมย์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 2
ลำพูน  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 4
ชัยนาท  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 7
ลพบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 8
ลำปาง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 9
พังงา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 11
สุราษฎร์ธานี  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 12
สงขลา  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 13
ตรัง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 14
บึงกาฬ  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 15
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 16
ขอนแก่น  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 17
ฉะเชิงเทรา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
ประจวบคีรีขันธ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
สิงห์บุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
สมุทรปราการ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 23
ภูเก็ต  vs  สระบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 24
ลำปาง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 25
บึงกาฬ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
ชลบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 28
สุราษฎร์ธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 29
สุพรรณบุรี  vs  หนองคาย
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 30
กาญจนบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 31
อ่างทอง  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 32
ลำพูน  vs  บึงกาฬ
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 33
นครปฐม  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 35
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 36
ปทุมธานี  vs  พังงา
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 37
บึงกาฬ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 38
สงขลา  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 39
ลำพูน  vs  ตรัง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 40
ปทุมธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 41
พัทลุง  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 42
ชลบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 43
เลย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 44
สิงห์บุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 45
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 46
สระบุรี  vs  พะเยา
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 47
สุราษฎร์ธานี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 48
บึงกาฬ  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 49
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 50
ชลบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 51
สมุทรสาคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 52
ภูเก็ต  vs  นครนายก
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 53
อุดรธานี  vs  หนองคาย
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 54
กาญจนบุรี  vs  น่าน
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 55
บุรีรัมย์  vs  บึงกาฬ
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 56
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 57
ชลบุรี  vs  พังงา
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 58
บึงกาฬ  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 59
ตรัง  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 60
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 61
กรุงเทพมหานคร  vs  สิงห์บุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 62
ปทุมธานี  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 63
นครปฐม  vs  บึงกาฬ
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 64
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 65
สมุทรสาคร  vs  นครนายก
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 66
หนองคาย  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 71
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 72
นครนายก  vs  น่าน
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 70
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 68
พังงา  vs  บึงกาฬ
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.   คู่ที่ 67
บึงกาฬ  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 69
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รวม เทควันโด  72 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พุมเซ่ คู่ผสม (ชาย 1 คน หญิง 1 คน) 
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
พุมเซ่ คู่ผสม (ชาย 1 คน หญิง 1 คน) 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
พุมเซ่ ฟรีสไตล์ (หญิงเดี่ยว) 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  3 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
รวม เทนนิส  2 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 21
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 พบกันหมด
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 22
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 23
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 24
สุราษฎร์ธานี  vs  เพชรบุรี
 พบกันหมด
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 26
สกลนคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 27
สมุทรปราการ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 28
สงขลา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 30
พิษณุโลก  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 31
ระนอง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 32
นครปฐม  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 พบกันหมด
14:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 34
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด
14:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
14:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 36
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด
14:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 38
นครราชสีมา  vs  สตูล
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 39
สมุทรปราการ  vs  พิจิตร
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 40
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
17:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 42
เพชรบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
17:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 43
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 44
พิจิตร  vs  สงขลา
 รอบแรก
17:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  24 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  ระนอง
 รอบแรก
09:30
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 6
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:00
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 7
นครนายก  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:30
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
Official
รวม เนตบอล   4 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย A
ราชบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
08:00
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย B
ภูเก็ต  vs  นครนายก
 รอบคัดเลือก
08:00
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
คู่ผสม 
อุดรธานี 2  vs  นครนายก
รอบชิงชนะเลิศ
12.30
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม บริดจ์  3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 19
ชัยภูมิ  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 20
อุดรธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 21
ระยอง  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
12:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 22
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 23
นครปฐม  vs  น่าน
 รอบแรก
15:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 24
น่าน  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
17:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  แพร่
 รอบแรก
18:21
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
18:22
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
น่าน  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
18:40
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18:40
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 3
ชุมพร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
18:59
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 3
อ่างทอง  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
19:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
19:15
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
สงขลา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
19:17
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 5
สุราษฎร์ธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
19:35
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
19:36
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 6
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
19:50
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 6
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
19:51
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
รวม บาสเกตบอล  18 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย C
นครราชสีมา  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย D
ลพบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B
เชียงใหม่  vs  สกลนคร
 รอบแรก
13:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย C
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย D
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม แบดมินตัน  8 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
เพชรบุรี  vs  ยะลา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
10:05
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:15
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
10:30
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ปัตตานี  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
10:30
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:45
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
สุโขทัย  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
10:59
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
11:05
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:12
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  ชุมพร
 รอบแรก
11:13
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
มุกดาหาร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
11:20
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
เพชรบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:22
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
11:50
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
เชียงราย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:52
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
สตูล  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
12:13
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:30
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
13:32
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
ฉะเชิงเทรา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:45
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 11
นราธิวาส  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
13:47
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
นครราชสีมา  vs  ยะลา
 รอบแรก
14:03
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
สมุทรสาคร  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
14:17
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
เพชรบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
14:30
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
แม่ฮ่องสอน  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:43
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
เชียงใหม่  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:47
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ประจวบคีรีขันธ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
14:50
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 12
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
15:09
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 13
นราธิวาส  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:11
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 14
สงขลา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
15:13
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 15
ฉะเชิงเทรา  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
15:16
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 16
ชัยภูมิ  vs  ยะลา
 รอบแรก
15:33
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 17
กาฬสินธุ์  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15:38
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 18
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15:48
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
สมุทรปราการ  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
16:02
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
เพชรบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16:11
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
บุรีรัมย์  vs  เชียงราย
 รอบแรก
16:24
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
สุโขทัย  vs  ยะลา
 รอบแรก
16:30
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
นครศรีธรรมราช  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
16:36
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
สุพรรณบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
16:41
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 19
สมุทรสาคร  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
16:55
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 20
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
17:12
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 21
แม่ฮ่องสอน  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
17:30
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 22
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
17:44
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 23
นราธิวาส  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
18:00
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลหญิง   สาย A
นนทบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบคัดเลือก
18:00
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลหญิง   สาย B
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
18:00
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ปันจักสีลัต  45 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  หนองคาย
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 3
สงขลา  vs  น่าน
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 5
สุโขทัย  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 8
ลำปาง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 9
ตราด  vs  น่าน
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 10
พระนครศรีอยุธยา  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 11
พิจิตร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 13
พัทลุง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 14
นครพนม  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย 5  คู่ที่ 15
หนองบัวลำภู  vs  น่าน
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 16
ตาก  vs  ตรัง
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 17
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 19
พระนครศรีอยุธยา  vs  สงขลา
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 20
ราชบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 21
หนองคาย  vs  น่าน
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 22
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 23
อุตรดิตถ์  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 25
ราชบุรี  vs  ตราด
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 26
อุดรธานี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 27
ภูเก็ต  vs  น่าน
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 28
พระนครศรีอยุธยา  vs  สงขลา
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 29
มุกดาหาร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 31
พัทลุง  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 32
พิจิตร  vs  นครพนม
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 33
ปทุมธานี  vs  น่าน
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 34
ตาก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 35
ตรัง  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10.15
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 37
พระนครศรีอยุธยา  vs  หนองคาย
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 38
ราชบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 39
ปทุมธานี  vs  น่าน
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 40
อุบลราชธานี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 41
อุตรดิตถ์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 43
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 44
อุดรธานี  vs  ตราด
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 45
ลำปาง  vs  น่าน
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 46
พระนครศรีอยุธยา  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 47
มุกดาหาร  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 49
พัทลุง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 50
พิจิตร  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 51
นครพนม  vs  น่าน
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 52
ตาก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 53
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13.00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 55
พระนครศรีอยุธยา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 56
ราชบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 57
หนองคาย  vs  สงขลา
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 58
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 60
พัทลุง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 61
ราชบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 62
อุดรธานี  vs  น่าน
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 63
ภูเก็ต  vs  ตราด
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 64
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 66
สมุทรปราการ  vs  สงขลา
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 67
พัทลุง  vs  นครพนม
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 68
พิจิตร  vs  น่าน
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 69
ปทุมธานี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 70
ตาก  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 72
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14.45
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 73
พระนครศรีอยุธยา  vs  น่าน
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 74
ราชบุรี  vs  หนองคาย
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 75
ปทุมธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 77
อุตรดิตถ์  vs  พัทลุง
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 78
สุโขทัย  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 79
ราชบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 80
อุดรธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 81
ลำปาง  vs  ตราด
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 83
มุกดาหาร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 84
พิจิตร  vs  สงขลา
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 85
พัทลุง  vs  น่าน
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 86
พิจิตร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 87
นครพนม  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 89
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 90
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16.30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
รวม เปตอง  75 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 13
สมุทรปราการ  vs  ตาก
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 15
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 16
น่าน  vs  ตรัง
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 7
ปัตตานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
14:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 8
สุรินทร์  vs  น่าน
 รอบแรก
16:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 8
ยโสธร  vs  น่าน
 รอบแรก
16:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
สระบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
เชียงใหม่  vs  เชียงราย
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 23
นครสวรรค์  vs  สตูล
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 24
นครพนม  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 25
สุราษฎร์ธานี  vs  สงขลา
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
ศรีสะเกษ  vs  พิจิตร
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
สมุทรปราการ  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 28
อำนาจเจริญ  vs  นราธิวาส
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 29
ลำปาง  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 30
ร้อยเอ็ด  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 31
พิษณุโลก  vs  กาฬสินธุ์
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 32
นครสวรรค์  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 33
บุรีรัมย์  vs  สงขลา
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 34
ปทุมธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 35
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นครนายก
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 36
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 216
นครราชสีมา  vs  ตราด
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 217
กรุงเทพมหานคร  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 218
ฉะเชิงเทรา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 219
บุรีรัมย์  vs  ตรัง
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 220
นครพนม  vs  สกลนคร
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 221
ระยอง  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 222
เชียงใหม่  vs  เชียงราย
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 223
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 224
เพชรบูรณ์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 225
พังงา  vs  สมุทรสงคราม
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 226
แพร่  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 227
ขอนแก่น  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
18:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 228
ระยอง  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
18:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 37
แพร่  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
18:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 38
พะเยา  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
18:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 39
ราชบุรี  vs  นครนายก
 รอบสอง
18:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 40
ร้อยเอ็ด  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
18:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 41
บุรีรัมย์  vs  สงขลา
 รอบสอง
18:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 42
แม่ฮ่องสอน  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสอง
18:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 43
พังงา  vs  ยะลา
 รอบสอง
18:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 44
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
18:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  37 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 256
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 257
ขอนแก่น  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 258
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 221
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 222
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 223
เพชรบูรณ์  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 224
ปทุมธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 225
หนองบัวลำภู  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 226
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 227
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 228
กำแพงเพชร  vs  กระบี่
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 229
พัทลุง  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 230
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 231
สงขลา  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 232
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 233
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 234
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 236
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 237
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 239
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 240
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 241
ตรัง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 242
น่าน  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 243
ร้อยเอ็ด  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 244
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 245
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 246
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 247
พัทลุง  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 248
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 249
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 250
สระแก้ว  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 252
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 253
อุตรดิตถ์  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 254
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 255
พิษณุโลก  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 251
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 235
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 260
นครศรีธรรมราช  vs  กำแพงเพชร
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 261
ศรีสะเกษ  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 262
สระแก้ว  vs  ปทุมธานี
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 263
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 264
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 265
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 266
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 267
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 268
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 269
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 270
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 271
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 61
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 62
ยโสธร  vs  ยะลา
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 63
ขอนแก่น  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 64
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 65
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 66
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 67
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official