SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 20 มีนาคม 2561

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
 วันที่ 1
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
Official
บุคคลชาย 
 วันที่ 1
08.00
สนามกอล์ฟแม่เมาะ จ.ลำปาง
Official
รวม กอล์ฟ  2 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลชาย 
 สะสมคะแนน
06:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลหญิง 
 สะสมคะแนน
06:00
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลชาย 
 สะสมคะแนน
15:45
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลหญิง 
 สะสมคะแนน
15:45
สนามบินชั่วคราว บ้านนาท่อ ต.ไชยสถาน อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม กีฬาทางอากาศ   4 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย Z  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
ลำพูน  vs  น่าน
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนสา อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ชาย (30 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยราชภัฎอุตรดิตถ์ วิทยาลัยน่าน บ้านทุ่งศรีทอง
Official
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - หญิง (15 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
มหาวิทยาลัยราชภัฎอุตรดิตถ์ วิทยาลัยน่าน บ้านทุ่งศรีทอง
Official
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
09.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
09.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ 2  vs  นครศรีธรรมราช 2
 รอบแรก
09.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 7
ชลบุรี 2  vs  น่าน 2
 รอบแรก
10.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 8
พิจิตร 2  vs  พระนครศรีอยุธยา 2
 รอบแรก
10.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 9
ราชบุรี 2  vs  น่าน 2
 รอบแรก
10.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 10
กำแพงเพชร 2  vs  นนทบุรี 2
 รอบแรก
10.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 11
กำแพงเพชร  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 12
น่าน  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 13
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
11.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 15
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 16
สมุทรสาคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
11.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 17
ลำปาง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 18
สุราษฎร์ธานี  vs  น่าน
 รอบแรก
11.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 19
กำแพงเพชร 2  vs  ราชบุรี 2
 รอบแรก
12.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 20
นครศรีธรรมราช 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
12.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 21
น่าน 2  vs  นครราชสีมา 2
 รอบแรก
12.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 22
พระนครศรีอยุธยา 2  vs  สุราษฎร์ธานี2
 รอบแรก
12.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 23
นครราชสีมา 2  vs  สุราษฎร์ธานี2
 รอบแรก
12.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 24
น่าน 2  vs  สงขลา 2
 รอบแรก
12.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 25
นนทบุรี 2  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบแรก
13.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 26
พิจิตร 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
13.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 27
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 28
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 29
กำแพงเพชร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 30
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 32
ศรีสะเกษ 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
14.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 33
ชลบุรี 2  vs  นครราชสีมา 2
 รอบแรก
14.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 34
พิจิตร 2  vs  สุราษฎร์ธานี2
 รอบแรก
14.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 35
ราชบุรี 2  vs  สงขลา 2
 รอบแรก
14.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 36
กำแพงเพชร 2  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบแรก
14.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 37
กำแพงเพชร  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
15.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 38
สุราษฎร์ธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบ 16 คน
15.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 39
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
15.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 40
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
15.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 41
กำแพงเพชร  vs  สมุทรสาคร
 รอบ 16 คน
15.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 42
พิจิตร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 คน
15.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 43
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบ 16 คน
16.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 44
สุราษฎร์ธานี  vs  ลำปาง
 รอบ 16 คน
16.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 45
กำแพงเพชร 2  vs  นครศรีธรรมราช 2
 รอบ 16 คน
16.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 46
ศรีสะเกษ 2  vs  ราชบุรี 2
 รอบ 16 คน
16.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 47
ชลบุรี 2  vs  พระนครศรีอยุธยา 2
 รอบ 16 คน
16.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 48
พิจิตร 2  vs  นครราชสีมา 2
 รอบ 16 คน
16.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 49
นครราชสีมา 2  vs  สงขลา 2
 รอบ 16 คน
17.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 50
น่าน 2  vs  สุราษฎร์ธานี2
 รอบ 16 คน
17.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 51
กำแพงเพชร 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบ 16 คน
17.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 52
พิจิตร 2  vs  นนทบุรี 2
 รอบ 16 คน
17.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  52 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย MC  คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย WC  คู่ที่ 10
ลำพูน  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย WC  คู่ที่ 11
ตราด  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย MC  คู่ที่ 8
ระยอง  vs  ลำพูน
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย MB  คู่ที่ 9
ชัยภูมิ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย WA  คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬาพญาผานอง อ.ปัว จ.น่าน
Official
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 17
ตรัง  vs  นครพนม
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 19
นครสวรรค์  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
10:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 20
พิษณุโลก  vs  พัทลุง
 รอบสอง
10:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 21
พัทลุง  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
11:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 22
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 23
ลำปาง  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
12:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 24
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
12:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 25
นครศรีธรรมราช  vs  แพร่
 รอบสอง
13:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 26
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
13:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 27
พัทลุง  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
14:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 28
น่าน  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
14:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 29
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
15:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 30
มหาสารคาม  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
15:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 31
นครราชสีมา  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 32
นครปฐม  vs  แพร่
 รอบสอง
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
สงขลา  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
18:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 6
ตาก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม เซปักตะกร้อ  22 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 5
ราชบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
10:40
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 7
พัทลุง  vs  น่าน
 รอบแรก
11:20
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 8
ชัยนาท  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
12:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 4
กำแพงเพชร  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 5
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 6
ระยอง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 7
สุราษฎร์ธานี  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 9
ชลบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 10
สระบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 11
แม่ฮ่องสอน  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
ชุมพร  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
ภูเก็ต  vs  นครนายก
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
นครปฐม  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
เชียงราย  vs  กระบี่
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
สุรินทร์  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 23
นครสวรรค์  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 24
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 25
นครศรีธรรมราช  vs  นครนายก
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 26
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 27
ลำปาง  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 28
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 3
อ่างทอง  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 4
สงขลา  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  บึงกาฬ
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 29
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 30
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 31
ชัยนาท  vs  บึงกาฬ
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 32
ชลบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 33
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 34
บึงกาฬ  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 35
ชลบุรี  vs  สระบุรี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 36
พระนครศรีอยุธยา  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 37
ตรัง  vs  ชุมพร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 38
สมุทรสาคร  vs  นครนายก
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 39
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 40
สมุทรปราการ  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 41
ชลบุรี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 42
นครศรีธรรมราช  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 43
บึงกาฬ  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 44
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 45
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 47
นครราชสีมา  vs  นครนายก
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 48
กระบี่  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 50
บุรีรัมย์  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 51
ชัยภูมิ  vs  สตูล
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 52
นนทบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 53
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 54
บึงกาฬ  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 55
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 56
ชลบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 57
ชุมพร  vs  นครนายก
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 58
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 59
เชียงราย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 60
บึงกาฬ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 61
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 62
นครนายก  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 63
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 64
สตูล  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 7
ปทุมธานี  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 8
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 68
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 65
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 67
นครนายก  vs  สมุทรปราการ
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 69
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 66
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 70
บุรีรัมย์  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 9
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รวม เทควันโด  79 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว (หญิง 1 คน) 
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว (หญิง 1 คน) 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
พุมเซ่ ฟรีสไตล์ (ชายเดี่ยว) 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  3 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 10
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
รวม เทนนิส  4 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สตูล
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  สกลนคร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
สมุทรปราการ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
เพชรบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 7
ระนอง  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
พิจิตร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
13:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 10
ราชบุรี  vs  พิจิตร
 พบกันหมด
13:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 พบกันหมด
13:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 12
เพชรบุรี  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
13:00
โรงเรียนน่านประชาอุทิศ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  สกลนคร
 รอบแรก
14:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 14
สตูล  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 15
สมุทรปราการ  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 16
นครปฐม  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:30
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 18
ขอนแก่น  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 19
ระนอง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 20
สงขลา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  20 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:30
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
11:00
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
13:00
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
นครนายก  vs  น่าน
 รอบแรก
14:30
โรงยิมเนเซี่ยม โรงเรียนปัว อ.ปัว จ.น่าน
Official
รวม เนตบอล   4 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 13
อ่างทอง  vs  แพร่
 รอบแรก
08:45
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 14
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:15
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 15
น่าน  vs  ระนอง
 รอบแรก
11:30
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 16
ชลบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
13.15
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 17
อุดรธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 18
ปัตตานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
17.00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 1
ระนอง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
18:26
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
อุดรธานี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
18:29
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 2
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18:45
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
18:47
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 3
สงขลา  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
19:05
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
19:10
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
19:25
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
เชียงราย  vs  น่าน
 รอบแรก
19:32
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 5
อ่างทอง  vs  ระนอง
 รอบแรก
19:45
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 5
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
19:58
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 6
ชัยภูมิ  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
20:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 6
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
20:14
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
รวม บาสเกตบอล  18 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย C
นครราชสีมา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B
เชียงใหม่  vs  สระบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B
นครปฐม  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย C
นครศรีธรรมราช  vs  แพร่
 รอบแรก
10:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย B
สระบุรี  vs  สกลนคร
 รอบแรก
13:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย B
อุดรธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย C
เชียงราย  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย C
แพร่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
สนามแบตมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม แบดมินตัน  8 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 9
สมุทรสงคราม  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 10
สงขลา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 11
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 12
น่าน  vs  ลำพูน
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
16:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 5
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Official
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 6
สมุทรปราการ  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16:00
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
Official
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
นราธิวาส  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
สกลนคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
ระยอง  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
สมุทรปราการ  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
เชียงราย  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
สงขลา  vs  ยะลา
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
ตราด  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
สุราษฎร์ธานี  vs  เลย
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
พระนครศรีอยุธยา  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
ปทุมธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
บุรีรัมย์  vs  นครนายก
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
อุบลราชธานี  vs  ระนอง
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
อุตรดิตถ์  vs  ยะลา
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 201
พระนครศรีอยุธยา  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 202
ตราด  vs  พังงา
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 203
ระยอง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 204
กาญจนบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 205
ลำพูน  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 206
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 207
พิจิตร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 208
กระบี่  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 209
ปราจีนบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 210
นครนายก  vs  สกลนคร
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 211
เพชรบูรณ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 212
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 213
นครพนม  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 214
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
18:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 215
ระยอง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
18:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
สมุทรปราการ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
18:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
ยโสธร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
สมุทรปราการ  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
18:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
สงขลา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
18:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
นราธิวาส  vs  ยะลา
 รอบแรก
18:00
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  35 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 180
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 132
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 133
น่าน  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 134
ยโสธร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 135
ศรีสะเกษ  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 136
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 137
อุตรดิตถ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 138
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 139
เพชรบูรณ์  vs  ยโสธร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีเวียงสาวิทยาคาร อ.เวียงสา จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 140
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 141
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 142
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 143
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 144
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 145
ตรัง  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 146
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 147
น่าน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 148
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 149
สงขลา  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 150
อุตรดิตถ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 155
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 156
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 157
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 158
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 159
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 161
พิษณุโลก  vs  น่าน
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 162
อุตรดิตถ์  vs  พิษณุโลก
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 164
สมุทรปราการ  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 165
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 166
น่าน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 167
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 168
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 169
เพชรบูรณ์  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 170
หนองบัวลำภู  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 171
อุตรดิตถ์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 172
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 173
พัทลุง  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 174
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 175
พัทลุง  vs  น่าน
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 176
น่าน  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 177
ชัยภูมิ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 178
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 179
สงขลา  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 181
อุบลราชธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 187
พัทลุง  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 188
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 189
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 190
พัทลุง  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 191
อุบลราชธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 193
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 194
หนองบัวลำภู  vs  พิษณุโลก
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 2
สงขลา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 3
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 5
เพชรบูรณ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 6
ร้อยเอ็ด  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 7
นนทบุรี  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 9
เพชรบูรณ์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 197
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 198
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 199
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 200
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 201
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 202
อุบลราชธานี  vs  น่าน
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 203
ตรัง  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 204
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 205
น่าน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 206
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 207
เพชรบูรณ์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 208
น่าน  vs  พัทลุง
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 209
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 210
อุตรดิตถ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 211
หนองบัวลำภู  vs  พัทลุง
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 30
ยะลา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 31
นครศรีธรรมราช  vs  ยโสธร
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 32
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 33
พัทลุง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 34
เพชรบูรณ์  vs  นครปฐม
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 35
อุดรธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 36
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 37
พัทลุง  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 39
ยโสธร  vs  สงขลา
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 40
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 41
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 42
พัทลุง  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 43
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 44
กำแพงเพชร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 45
อุบลราชธานี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 46
ศรีสะเกษ  vs  พัทลุง
 รอบสอง
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 47
นครศรีธรรมราช  vs  ยโสธร
 รอบสอง
17:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 48
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 49
พัทลุง  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 50
กำแพงเพชร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 51
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 52
ยโสธร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 53
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 54
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
 รอบ RE
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 55
นครปฐม  vs  กำแพงเพชร
 รอบชิงที่ 3
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 56
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 57
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 58
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 59
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
 รอบชิงที่ 3
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 60
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม มวยปล้ำ  105 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 33
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 34
พะเยา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 35
แม่ฮ่องสอน  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 36
นครนายก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 37
อ่างทอง  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 38
นครสวรรค์  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 39
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 41
อุบลราชธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 42
จันทบุรี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 43
นนทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 44
นครนายก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 45
พิษณุโลก  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 47
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 48
นครสวรรค์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 49
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 50
สระแก้ว  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 51
พะเยา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 52
นครพนม  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 53
อ่างทอง  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 54
นครราชสีมา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 55
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 56
สมุทรปราการ  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 57
กาฬสินธุ์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 58
ตาก  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 59
กรุงเทพมหานคร  vs  พะเยา
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 60
สระแก้ว  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 61
ตรัง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 62
ร้อยเอ็ด  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 63
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 64
ราชบุรี  vs  สกลนคร
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 65
ตราด  vs  ยะลา
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 66
พะเยา  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 67
นครศรีธรรมราช  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 68
กำแพงเพชร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 69
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 70
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  38 รายการ  
&n