SAT GRS
   
คาราเต้โด

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 28 มีนาคม 2561

รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 2
ระยอง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 3
กระบี่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 4
ฉะเชิงเทรา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 5
ระยอง  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 6
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 7
กระบี่  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 8
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 10
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 12
นครสวรรค์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 14
ปัตตานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 15
ระยอง  vs  ลำพูน
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 16
ฉะเชิงเทรา  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 17
นครศรีธรรมราช  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 19
ลำพูน  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 20
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 21
อุบลราชธานี  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 22
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 23
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 24
กาญจนบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 25
ปัตตานี  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 26
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 28
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 29
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 31
กาญจนบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 32
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 33
ระยอง  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 35
สุโขทัย  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบ RE
10:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  
ฉะเชิงเทรา  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
10:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  
ภูเก็ต  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
10:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
10:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  
ลำพูน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
10:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี 
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
10:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี 
ชลบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
10:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี 
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
10:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี 
นครสวรรค์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
10:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี 
นครสวรรค์  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
10:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี 
นครศรีธรรมราช  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
10:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 9
พิจิตร  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 18
ฉะเชิงเทรา  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 27
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 36
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รวม   47 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day คาราเต้โด
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer