SAT GRS
   
คาราเต้โด

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 24 มีนาคม 2561

รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 2
เพชรบูรณ์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 5
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 6
ลพบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 7
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 9
อุดรธานี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 10
ลพบุรี  vs  ระยอง
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 11
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 12
นนทบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 13
ปัตตานี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 14
ขอนแก่น  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 15
ระยอง  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 16
พิจิตร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 17
ฉะเชิงเทรา  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 18
ขอนแก่น  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 19
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 20
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 21
ฉะเชิงเทรา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 22
ปัตตานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 23
ลพบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 24
ภูเก็ต  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 25
ขอนแก่น  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 26
กาญจนบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 27
เชียงราย  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 28
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 29
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 30
นครศรีธรรมราช  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 31
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 32
อุบลราชธานี  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 33
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 35
อุบลราชธานี  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 36
นครสวรรค์  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 37
เชียงราย  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 38
นครศรีธรรมราช  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 39
ลำพูน  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมโรงเรียนสตรีศรีน่าน อ.เมือง จ.น่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 41
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 42
สุรินทร์  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 43
นครศรีธรรมราช  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 44
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 45
ระยอง  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 46
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 47
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 48
พิจิตร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 49
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 50
เพชรบูรณ์  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 51
อุดรธานี  vs  ระยอง
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 52
อุดรธานี  vs  ระยอง
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 52
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 53
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 54
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 55
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 56
กาญจนบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 57
พิจิตร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 58
เพชรบูรณ์  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 59
ลพบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 60
ฉะเชิงเทรา  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 61
กาญจนบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 62
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 63
กาญจนบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 64
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 65
นครสวรรค์  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 66
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 67
นครสวรรค์  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 68
สุรินทร์  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 69
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 70
ระยอง  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 71
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 71
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 73
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 77
เพชรบูรณ์  vs  สุรินทร์
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 78
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี 
เพชรบูรณ์  vs  พิจิตร
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  
ภูเก็ต 2  vs  นนทบุรี
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 74
พิจิตร  vs  อุดรธานี
 รอบ RE
09:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี 
นครสวรรค์  vs  สุรินทร์
 รอบชิงที่ 3
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี 
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
13:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี 
เพชรบูรณ์  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  
อุบลราชธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี 
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี 
กระบี่  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี 
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี 
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี 
ลพบุรี  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี 
ลพบุรี  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี 
พิจิตร  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี 
นครศรีธรรมราช  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี 
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี 
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
14:00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี 
กาญจนบุรี  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี 
กาญจนบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี 
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี 
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี 
กาญจนบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี 
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี 
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รวม   104 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day คาราเต้โด
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer