SAT GRS
   
เรือพาย

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 24 มีนาคม 2561

รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09:35
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:40
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09:45
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่ 
รอบชิงชนะเลิศ
09:50
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09:55
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
10:05
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
10:10
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่ 
รอบชิงชนะเลิศ
10:15
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
แคนู ชาย 2 คน (C2) ระยะ 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
10:20
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:25
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
10:35
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน ชาย อายุไม่เกิน 15 ปี 
รอบชิงชนะเลิศ
10:46
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน หญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
รอบชิงชนะเลิศ
10:52
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน หญิง อายุไม่เกิน 15 ปี 
รอบชิงชนะเลิศ
10:55
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือคยัคสลาลอม - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือแคนูสลาลอม - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:05
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน ชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี 
รอบชิงชนะเลิศ
13:08
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
เรือคยัคสลาลอม - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
13:15
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
Official
รวม   21 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day เรือพาย
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer