SAT GRS
   
เทควันโด

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 มีนาคม 2561

รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 1
ชัยนาท  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 5
บึงกาฬ  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 7
ปัตตานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 9
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 11
ลพบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 12
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 13
สตูล  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 14
นครราชสีมา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 15
นครสวรรค์  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 16
ยะลา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 17
สมุทรปราการ  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 18
ลำพูน  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
สกลนคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
นครปฐม  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 23
สมุทรปราการ  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 24
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 25
ปทุมธานี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 26
สงขลา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 27
สมุทรปราการ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 28
นครศรีธรรมราช  vs  สระแก้ว
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 29
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 30
พิจิตร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 31
ชุมพร  vs  พัทลุง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 33
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 34
ลำปาง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 35
ลพบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 36
สตูล  vs  ชุมพร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 37
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 38
ยะลา  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 39
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 41
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 42
ตรัง  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 43
ชุมพร  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 44
สมุทรปราการ  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 45
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 46
เชียงใหม่  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 47
สมุทรสาคร  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 48
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 49
เพชรบูรณ์  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 50
นครพนม  vs  พัทลุง
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 51
เพชรบุรี  vs  นครนายก
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 52
สระแก้ว  vs  นครปฐม
 รอบสอง
11.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 53
นนทบุรี  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 54
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 56
ลพบุรี  vs  สตูล
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 57
นครราชสีมา  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 58
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 59
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 60
นครสวรรค์  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 61
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 62
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 63
สมุทรปราการ  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 64
เพชรบุรี  vs  สระแก้ว
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 7
สุราษฎร์ธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 68
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 69
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 70
สมุทรปราการ  vs  สระแก้ว
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 67
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 65
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.    คู่ที่ 66
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
Official
รวม   78 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day เทควันโด
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer