SAT GRS
   
ยูโด

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 23 มีนาคม 2561

รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย A  คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย A  คู่ที่ 2
ตรัง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย B  คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:10
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน ทีม B   สาย A  คู่ที่ 4
สมุทรปราการ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:20
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย A  คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
10:28
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย A  คู่ที่ 6
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
10:31
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย B  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  สกลนคร
 รอบสอง
10:36
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย B  คู่ที่ 8
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:38
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน ทีม B   สาย A  คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10:42
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน ทีม B   สาย B  คู่ที่ 10
ชลบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
10:49
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน ทีม A   สาย A  คู่ที่ 11
สกลนคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:55
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน ทีม A   สาย B  คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:05
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน ทีม B   สาย A  คู่ที่ 13
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:26
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน ทีม B   สาย A  คู่ที่ 14
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบสอง
11:44
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน ทีม B   สาย B  คู่ที่ 15
สกลนคร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:48
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน ทีม B   สาย B  คู่ที่ 16
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
 รอบสอง
11:50
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย A  คู่ที่ 17
จันทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน ทีม A   สาย B  คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน ทีม B   สาย A  คู่ที่ 19
ลำปาง  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
12:09
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน ทีม B   สาย B  คู่ที่ 20
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
12:18
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน ทีม A   สาย A  คู่ที่ 21
ชลบุรี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
12:23
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน ทีม A   สาย B  คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
12:33
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน ทีม B   สาย A  คู่ที่ 23
นครปฐม  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
12:44
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน ทีม B   สาย B  คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน ทีม A   คู่ที่ 25
จันทบุรี  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:11
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมชาย 3 คน ทีม B   คู่ที่ 26
ตรัง  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:19
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน ทีม A   คู่ที่ 27
ชลบุรี  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
13:28
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
ทีมหญิง 3 คน ทีม B   คู่ที่ 28
นครปฐม  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:40
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม   28 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day ยูโด
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer