SAT GRS
   
เจ็ตสกี

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 25 มีนาคม 2561

รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร 7  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 2
ชลบุรี 5  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร 8  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 4
ขอนแก่น 2  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 5
ชลบุรี 3  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 6
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี 6
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร 9  vs  กรุงเทพมหานคร 5
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร 7  vs  ชลบุรี 5
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 9
สมุทรปราการ  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร 8  vs  ขอนแก่น 2
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 12
ชลบุรี 3  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร 4  vs  ชลบุรี 6
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร 9  vs  นครสวรรค์
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร 7  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 16
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี 5
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น 2
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 19
ชลบุรี 3  vs  ชลบุรี 6
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร 4  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร 5  vs  นครสวรรค์
 รอบคัดเลือก
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร 8
 รอบ 8 ทีม
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 2
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี 5
 รอบ 8 ทีม
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 3
ชลบุรี 3  vs  นครสวรรค์
 รอบ 8 ทีม
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร 9  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบ 8 ทีม
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 2
ชลบุรี 3  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Ski 800 standard รุ่นอายุ 16-18 ปี   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร 9  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
13:10
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Ski 800 standard รุ่นอายุ 16-18 ปี   คู่ที่ 2
ชลบุรี 6  vs  นครสวรรค์
 รอบคัดเลือก
13:10
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Ski 800 standard รุ่นอายุ 16-18 ปี   คู่ที่ 3
ขอนแก่น 2  vs  ชลบุรี 5
 รอบคัดเลือก
13:10
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Ski 800 standard รุ่นอายุ 16-18 ปี   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร 9  vs  ชลบุรี 6
 รอบคัดเลือก
13:10
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Ski 800 standard รุ่นอายุ 16-18 ปี   คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบคัดเลือก
13:10
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Ski 800 standard รุ่นอายุ 16-18 ปี   คู่ที่ 6
ขอนแก่น 2  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบคัดเลือก
13:10
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Ski 800 standard รุ่นอายุ 16-18 ปี   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร 9  vs  นครสวรรค์
 รอบคัดเลือก
13:10
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Ski 800 standard รุ่นอายุ 16-18 ปี   คู่ที่ 8
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี 6
 รอบคัดเลือก
13:10
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Ski 800 standard รุ่นอายุ 16-18 ปี   คู่ที่ 9
ชลบุรี 5  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบคัดเลือก
13:10
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Ski 800 standard รุ่นอายุ 16-18 ปี   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร 9  vs  ขอนแก่น 2
 รอบรองชนะเลิศ
13:10
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Ski 800 standard รุ่นอายุ 16-18 ปี   คู่ที่ 2
ฉะเชิงเทรา  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
13:10
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Ski 800 standard รุ่นอายุ 16-18 ปี   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร 9  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
13:10
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Ski 800 standard รุ่นอายุ 9-15 ปี   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร 4
รอบชิงชนะเลิศ
13:10
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
Runabout 100 standard รุ่นอายุ 13-18 ปี   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร 4
รอบชิงชนะเลิศ
13:10
หนองออกรู อบต.บ้านสะเนียน
Official
รวม   41 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day เจ็ตสกี
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer