SAT GRS
   
ซอฟท์เทนนิส

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 23 มีนาคม 2561

รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด
09.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด
09.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด
09.10
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 4
นครราชสีมา 2  vs  ชลบุรี 2
 พบกันหมด
09.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย F  คู่ที่ 5
นนทบุรี 2  vs  ราชบุรี 2
 พบกันหมด
10.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 6
ภูเก็ต 2  vs  ชลบุรี 2
 พบกันหมด
10.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 7
สุราษฎร์ธานี  vs  น่าน
 พบกันหมด
10.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 8
พิจิตร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด
10.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 9
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 พบกันหมด
11.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 10
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
11.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย E  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด
11.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 12
ราชบุรี  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด
11.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 13
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครศรีธรรมราช
 พบกันหมด
12.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย H  คู่ที่ 14
พิจิตร  vs  น่าน
 พบกันหมด
12.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 15
กำแพงเพชร 2  vs  พระนครศรีอยุธยา 2
 พบกันหมด
12.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร 2  vs  น่าน 2
 พบกันหมด
12.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 17
ชลบุรี 2  vs  สุราษฎร์ธานี2
 พบกันหมด
13.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย D  คู่ที่ 18
พิจิตร 2  vs  ราชบุรี 2
 พบกันหมด
13.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย E  คู่ที่ 19
กำแพงเพชร 2  vs  สงขลา 2
 พบกันหมด
13.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย F  คู่ที่ 20
ราชบุรี 2  vs  น่าน 2
 พบกันหมด
13.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 21
ชลบุรี 2  vs  พระนครศรีอยุธยา 2
 พบกันหมด
14.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย H  คู่ที่ 22
นครราชสีมา 2  vs  สุพรรณบุรี 2
 พบกันหมด
14.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 23
ราชบุรี  vs  สงขลา
 พบกันหมด
14.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 24
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด
14.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 25
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 พบกันหมด
15.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 26
นครราชสีมา 2  vs  สุราษฎร์ธานี2
 พบกันหมด
15.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย F  คู่ที่ 27
นนทบุรี 2  vs  น่าน 2
 พบกันหมด
15.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 28
ภูเก็ต 2  vs  พระนครศรีอยุธยา 2
 พบกันหมด
15.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   คู่ที่ 29
สุราษฎร์ธานี  vs  พิจิตร
 รอบ 16 คน
16.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   คู่ที่ 30
พระนครศรีอยุธยา  vs  น่าน
 รอบ 16 คน
16.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   คู่ที่ 31
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
16.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   คู่ที่ 32
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 คน
16.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบ 16 คน
17.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   คู่ที่ 34
กำแพงเพชร  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
17.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   คู่ที่ 35
นครศรีธรรมราช  vs  น่าน
 รอบ 16 คน
17.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายคู่   คู่ที่ 36
พิจิตร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 คน
17.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 37
กำแพงเพชร 2  vs  น่าน 2
 รอบ 16 คน
18.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร 2  vs  พระนครศรีอยุธยา 2
 รอบ 16 คน
18.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 39
สุราษฎร์ธานี2  vs  ราชบุรี 2
 รอบ 16 คน
18.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 40
พิจิตร 2  vs  ชลบุรี 2
 รอบ 16 คน
18.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 41
กำแพงเพชร 2  vs  ราชบุรี 2
 รอบ 16 คน
19.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 42
น่าน 2  vs  สงขลา 2
 รอบ 16 คน
19.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 43
ชลบุรี 2  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบ 16 คน
19.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 44
นครราชสีมา 2  vs  พระนครศรีอยุธยา 2
 รอบ 16 คน
19.30
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม   44 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day ซอฟท์เทนนิส
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer