SAT GRS
   
ซอฟท์เทนนิส

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 20 มีนาคม 2561

รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
09.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
09.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ 2  vs  นครศรีธรรมราช 2
 รอบแรก
09.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 7
ชลบุรี 2  vs  น่าน 2
 รอบแรก
10.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 8
พิจิตร 2  vs  พระนครศรีอยุธยา 2
 รอบแรก
10.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 9
ราชบุรี 2  vs  น่าน 2
 รอบแรก
10.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 10
กำแพงเพชร 2  vs  นนทบุรี 2
 รอบแรก
10.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 11
กำแพงเพชร  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 12
น่าน  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 13
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
11.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 15
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 16
สมุทรสาคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
11.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 17
ลำปาง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 18
สุราษฎร์ธานี  vs  น่าน
 รอบแรก
11.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 19
กำแพงเพชร 2  vs  ราชบุรี 2
 รอบแรก
12.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 20
นครศรีธรรมราช 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
12.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 21
น่าน 2  vs  นครราชสีมา 2
 รอบแรก
12.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 22
พระนครศรีอยุธยา 2  vs  สุราษฎร์ธานี2
 รอบแรก
12.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 23
นครราชสีมา 2  vs  สุราษฎร์ธานี2
 รอบแรก
12.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 24
น่าน 2  vs  สงขลา 2
 รอบแรก
12.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 25
นนทบุรี 2  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบแรก
13.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 26
พิจิตร 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
13.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 27
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 28
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 29
กำแพงเพชร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 30
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 32
ศรีสะเกษ 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
14.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 33
ชลบุรี 2  vs  นครราชสีมา 2
 รอบแรก
14.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 34
พิจิตร 2  vs  สุราษฎร์ธานี2
 รอบแรก
14.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 35
ราชบุรี 2  vs  สงขลา 2
 รอบแรก
14.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 36
กำแพงเพชร 2  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบแรก
14.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 37
กำแพงเพชร  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
15.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 38
สุราษฎร์ธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบ 16 คน
15.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 39
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
15.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 40
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
15.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 41
กำแพงเพชร  vs  สมุทรสาคร
 รอบ 16 คน
15.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 42
พิจิตร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 คน
15.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 43
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบ 16 คน
16.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 44
สุราษฎร์ธานี  vs  ลำปาง
 รอบ 16 คน
16.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 45
กำแพงเพชร 2  vs  นครศรีธรรมราช 2
 รอบ 16 คน
16.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 46
ศรีสะเกษ 2  vs  ราชบุรี 2
 รอบ 16 คน
16.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 47
ชลบุรี 2  vs  พระนครศรีอยุธยา 2
 รอบ 16 คน
16.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 48
พิจิตร 2  vs  นครราชสีมา 2
 รอบ 16 คน
16.40
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 49
นครราชสีมา 2  vs  สงขลา 2
 รอบ 16 คน
17.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 50
น่าน 2  vs  สุราษฎร์ธานี2
 รอบ 16 คน
17.00
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 51
กำแพงเพชร 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบ 16 คน
17.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 52
พิจิตร 2  vs  นนทบุรี 2
 รอบ 16 คน
17.20
สนามเทนนิสศรีชาพันธุ์ (ปั้นดิน) อ.เมือง จ.น่าน
Official
รวม   52 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day ซอฟท์เทนนิส
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer