ประจำวันที่ 26 มีนาคม 2561
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 08:00 กรีฑา - วิ่ง 10, 000 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
2 08:30 บริดจ์ - คู่หญิง  รอบชิงชนะเลิศ มหาสารคาม 2  vs เชียงราย
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
3 09:00 จักรยาน - ประเภทจักรยาน BMX บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
จ.พะเยา
4 09:00 จักรยาน - ประเภทจักรยาน BMX บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ
จ.พะเยา
5 09:00 ยิงปืน - ปืนสั้นมาตรฐาน - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
6 09:00 ยิงปืน - ปืนสั้นมาตรฐาน - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
7 09:00 ยิงปืน - ปืนยาวท่านอน 50 เมตร 60 นัด บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
สนามยิงปืนการกีฬาแห่งประเทศไทย กทม.
8 09:00 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาพลอง (กุ่นซู่) บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
9 09:00 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลา ไท่จี๋เจี้ยน - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
10 09:00 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลากระบี่(เจี้ยนซู่) บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
11 09:00 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาทวน (เชียงซู่) บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
12 09:30 เรือพาย - คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร  รอบชิงชนะเลิศ
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
13 09:35 เรือพาย - คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร  รอบชิงชนะเลิศ
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
14 09:40 เรือพาย - แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร  รอบชิงชนะเลิศ
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
15 09:45 เรือพาย - คยัค 1 คน ชาย (K1M) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี  รอบชิงชนะเลิศ
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
16 09:50 กรีฑา - พุ่งแหลน - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
17 09:50 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร  รอบชิงชนะเลิศ
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
18 09:55 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร  รอบชิงชนะเลิศ
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
19 10:00 เรือพาย - คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร  รอบชิงชนะเลิศ
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
20 10:05 เรือพาย - คยัค ชาย 2 คน (k2) 200 เมตร  รอบชิงชนะเลิศ
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
21 10:10 เรือพาย - แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร  รอบชิงชนะเลิศ
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
22 10:15 เรือพาย - คยัค 1 คน หญิง (K1W) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี  รอบชิงชนะเลิศ
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
23 10:20 เรือพาย - เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 200 เมตร  รอบชิงชนะเลิศ
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
24 10:25 เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร  รอบชิงชนะเลิศ
อ่างเก็บน้ำบ้านน้ำแก่น อ.ภูเพียง จ.น่าน
25 11:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ -
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
26 11:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ -
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
27 11:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ -
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
28 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ - เชียงใหม่  vs บุรีรัมย์
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
29 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ - บุรีรัมย์  vs กรุงเทพมหานคร
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
30 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ - บุรีรัมย์  vs พังงา
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
31 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ - ตรัง  vs บุรีรัมย์
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
32 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ - สุโขทัย  vs ปทุมธานี
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
33 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ - ศรีสะเกษ  vs มหาสารคาม
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
34 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ - เชียงราย  vs ปทุมธานี
หมู่บ้านสันติภาพ อ.เมือง จ.น่าน
35 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบชิงชนะเลิศ - นครสวรรค์  vs นครราชสีมา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
36 13:20 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบชิงชนะเลิศ - พิษณุโลก  vs ศรีสะเกษ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
37 13:35 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบชิงชนะเลิศ - พิษณุโลก  vs ขอนแก่น
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
38 13:48 บาสเกตบอล - บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ - สงขลา  vs กรุงเทพมหานคร
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
39 14:05 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบชิงชนะเลิศ - อุบลราชธานี  vs นครศรีธรรมราช
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
40 14:09 บาสเกตบอล - บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ - นครปฐม  vs อ่างทอง
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
41 14:20 มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.  รอบชิงชนะเลิศ - พะเยา  vs ฉะเชิงเทรา
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
42 14:30 ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ -
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
43 14:30 ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ -
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
44 14:30 ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ -
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
45 14:30 ยูยิตสู - Duo - หญิง หญิงคู่  รอบชิงชนะเลิศ -
โรงเรียนนันทบุรีวิทยา อ.เมือง จ.น่าน
46 14:50 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบชิงชนะเลิศ - กรุงเทพมหานคร  vs พิษณุโลก
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
47 15:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
48 15:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ -
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
49 15:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ -
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
50 15:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
หอประชุม ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน
51 15:05 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบชิงชนะเลิศ - พิษณุโลก  vs ศรีสะเกษ
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
52 15:15 กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
53 15:25 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.  รอบชิงชนะเลิศ - นครสวรรค์  vs ลำปาง
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
54 15:30 กรีฑา - กระโดดค้ำ - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
55 15:30 กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
56 15:30 เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่  รอบชิงชนะเลิศ - กรุงเทพมหานคร  vs กรุงเทพมหานคร 2
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
57 15:40 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบชิงชนะเลิศ - ร้อยเอ็ด  vs ลำปาง
วิทยาลัยเทคนิคน่าน อ.เมือง จ.น่าน
58 15:50 กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
59 16.00 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 100 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
60 16.00 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 100 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
61 16.00 ว่ายน้ำ - กบ 50 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
62 16.00 ว่ายน้ำ - ผลัดผสม 4 x 100 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
63 16.00 ว่ายน้ำ - ผลัดผสม 4 x 100 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
64 16.00 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลา ราชสีห์ - Obstacle ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
65 16.00 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลา ราชสีห์ - Obstacle ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
โรงเรียนศรีสวัสดิ์วิทยาคาร อ.เมือง จ.น่าน
66 16:00 เทเบิลเทนนิส - ชายคู่  รอบชิงชนะเลิศ - กรุงเทพมหานคร  vs กรุงเทพมหานคร 2
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน
67 16:00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 7 คน - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ -  สาย A น่าน  vs เพชรบุรี
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
68 16:00 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 800 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
69 16:00 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 800 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
70 16:00 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 800 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
71 16:20 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 7 คน - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ -  สาย A ร้อยเอ็ด  vs นครปฐม
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 56 อ.เวียงสา จ.น่าน
72 16:30 บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)  รอบชิงชนะเลิศ กระบี่  vs เชียงราย
วิทยาลัยชุมชนน่าน อ.เมือง จ.น่าน
73 17:10 กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
74 17:10 กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
75 17:20 กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
76 17:30 กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน
77 18:30 เพาะกาย - ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม.  รอบชิงชนะเลิศ
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
78 18:30 เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก.  รอบชิงชนะเลิศ
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
79 18:30 เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม.  รอบชิงชนะเลิศ
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
80 18:30 เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม.  รอบชิงชนะเลิศ
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
81 18:30 เพาะกาย - โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 165 เซนติเมตร  รอบชิงชนะเลิศ
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
82 18:30 เพาะกาย - โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม.  รอบชิงชนะเลิศ
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
83 18:30 เพาะกาย - โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร  รอบชิงชนะเลิศ
ลานอเนกประสงค์ นราไฮเปอร์มาร์ท
จำนวนรายการชิงเหรียญทั้งหมด 81 เหรียญ