ประจำวันที่ 24 มีนาคม 2561 ว่ายน้ำ  
 
No.
เวลา
ชนิดกีฬา
รอบ คู่ สาย ระหว่าง
สนาม
1
08:30
ว่ายน้ำ
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - หญิง
 รอบคัดเลือก  Heat 1 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
2
08:30
ว่ายน้ำ
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - หญิง
 รอบคัดเลือก  Heat 2 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
3
08:30
ว่ายน้ำ
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - หญิง
 รอบคัดเลือก  Heat 3 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
4
08:30
ว่ายน้ำ
ผีเสื้อ 200 เมตร - ชาย
 รอบคัดเลือก  Heat 1 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
5
08:30
ว่ายน้ำ
ผีเสื้อ 200 เมตร - ชาย
 รอบคัดเลือก  Heat 2 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
6
08:30
ว่ายน้ำ
ผีเสื้อ 200 เมตร - ชาย
 รอบคัดเลือก  Heat 3 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
7
08:30
ว่ายน้ำ
กรรเชียง 50 เมตร - หญิง
 รอบคัดเลือก  Heat 1 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
8
08:30
ว่ายน้ำ
กรรเชียง 50 เมตร - หญิง
 รอบคัดเลือก  Heat 2 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
9
08:30
ว่ายน้ำ
กรรเชียง 50 เมตร - หญิง
 รอบคัดเลือก  Heat 3 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
10
08:30
ว่ายน้ำ
กรรเชียง 50 เมตร - หญิง
 รอบคัดเลือก  Heat 4 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
11
08:30
ว่ายน้ำ
กรรเชียง 50 เมตร - หญิง
 รอบคัดเลือก  Heat 5 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
12
08:30
ว่ายน้ำ
เดี่ยวผสม 200 เมตร - ชาย
 รอบคัดเลือก  Heat 1 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
13
08:30
ว่ายน้ำ
เดี่ยวผสม 200 เมตร - ชาย
 รอบคัดเลือก  Heat 2 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
14
08:30
ว่ายน้ำ
เดี่ยวผสม 200 เมตร - ชาย
 รอบคัดเลือก  Heat 3 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
15
08:30
ว่ายน้ำ
กบ 100 เมตร - หญิง
 รอบคัดเลือก  Heat 1 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
16
08:30
ว่ายน้ำ
กบ 100 เมตร - หญิง
 รอบคัดเลือก  Heat 2 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
17
08:30
ว่ายน้ำ
กบ 100 เมตร - หญิง
 รอบคัดเลือก  Heat 3 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
18
08:30
ว่ายน้ำ
กบ 100 เมตร - หญิง
 รอบคัดเลือก  Heat 4 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
19
08:30
ว่ายน้ำ
ฟรีสไตล์ 100 เมตร - ชาย
 รอบคัดเลือก  Heat 1 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
20
08:30
ว่ายน้ำ
ฟรีสไตล์ 100 เมตร - ชาย
 รอบคัดเลือก  Heat 2 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
21
08:30
ว่ายน้ำ
ฟรีสไตล์ 100 เมตร - ชาย
 รอบคัดเลือก  Heat 3 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
22
08:30
ว่ายน้ำ
ฟรีสไตล์ 100 เมตร - ชาย
 รอบคัดเลือก  Heat 4 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
23
08:30
ว่ายน้ำ
ฟรีสไตล์ 100 เมตร - ชาย
 รอบคัดเลือก  Heat 5 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
24
08:30
ว่ายน้ำ
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 100 เมตร - หญิง
 รอบคัดเลือก  Heat 1 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
25
08:30
ว่ายน้ำ
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 100 เมตร - หญิง
 รอบคัดเลือก  Heat 2 -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
26
16.00
ว่ายน้ำ
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - หญิง
 รอบชิงชนะเลิศ -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
27
16.00
ว่ายน้ำ
ผีเสื้อ 200 เมตร - ชาย
 รอบชิงชนะเลิศ -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
28
16.00
ว่ายน้ำ
กรรเชียง 50 เมตร - หญิง
 รอบชิงชนะเลิศ -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
29
16.00
ว่ายน้ำ
เดี่ยวผสม 200 เมตร - ชาย
 รอบชิงชนะเลิศ -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
30
16.00
ว่ายน้ำ
กบ 100 เมตร - หญิง
 รอบชิงชนะเลิศ -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
31
16.00
ว่ายน้ำ
ฟรีสไตล์ 100 เมตร - ชาย
 รอบชิงชนะเลิศ -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
32
16.00
ว่ายน้ำ
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 100 เมตร - หญิง
 รอบชิงชนะเลิศ -
สระว่ายน้ำ สนามกีฬา อบจ.แพร่
จำนวนรายการทั้งหมด 32 รายการ